Mbunge Frank Mwakajoka afunika Tunduma , Pamoja na ukandamizaji wa Demokrasia unaoendelea CCM wapigwa butwaa

Ndugu wa Trump

JF-Expert Member
Nov 9, 2016
960
1,000
wabunge wetu tumewapa template ya speech ya kusifu & kuabudu ambayo imejaa maneno yale yale yanayojirudiarudia.... (SGR, Stieglier's Gorge, ATCL, nk).
tumegundua mahudhurio yakipungua kila iitwapo leo na hata wale wachache wanaohudhuria tunaona wanasinzia katikati ya hotuba.

naona ni kama wananchi wamewachoka wabunge wetu labda tubadili mbinu!
Kumbe mikutano imeruhusiwa ? Kesho msijesema tumezuiwa
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
117,634
2,000
Mapenzi yetu kwa Chadema yamo mioyoni mwetu hata hawa wahuni na wauaji waminye vipi hawawezi kuingia mioyoni mwetu na kufuta mapenzi makubwa sana tuliyonayo kwa Chadema.

View attachment 1184583 View attachment 1184585 View attachment 1184586

Unahitaji kuwa na akili ya mwendawazimu kufikiria kama unaweza kuuwa Upinzani kwa hali iliyopo.

Natoa onyo kwa wote wanaopoteza muda kuhangaika kuuwa Chadema kwa uchawi au kwa njia zozote zingine , waache na watafute kazi ya kufanya.

Mkutano huu umepigwa Tunduma jumamosi tarehe 17 August 2019 , Usipime !
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,509
2,000
Hapa ndipo hilo neno ukandamizaji wademokrasia linapo kosa nguvu maana hii inathibitisha kuwa hilo neno mnalitumia vibaya....
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
8,986
2,000

goggles

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
2,421
2,000
View attachment 1184583 View attachment 1184585 View attachment 1184586

Unahitaji kuwa na akili ya mwendawazimu kufikiria kama unaweza kuuwa Upinzani kwa hali iliyopo.

Natoa onyo kwa wote wanaopoteza muda kuhangaika kuuwa Chadema kwa uchawi au kwa njia zozote zingine , waache na watafute kazi ya kufanya.

Mkutano huu umepigwa Tunduma jumamosi tarehe 17 August 2019 , Usipime !
2015 hiyo dogo. Wadanganye mandina wenzio. Mama huyo mbele kabisa kwa sasa ni marehemu, alifariki mwaka 2017
 

madindigwa

JF-Expert Member
Aug 30, 2017
1,825
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,777
2,000
Hivi wabunge wa ccm mbona wanaogopa kuitisha mikutano ya hadhara kwenye majimbo !
Hilo nalo neno! Wao mpaka wawaite wakina Diamond au Mpoki ndio wanapata wasikilizaji. Jee kwa wenye akili hiyo maana yake nini?
CCM kwisha kabisa, ushindi wao ni wa wizi tuu. Ukidhibitiwa basi chali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom