Mbunge ataka apangiwe vipindi afundishe sekondari

Mbunge ataka apangiwe vipindi afundishe sekondari

Anatafuta kiki kwa pikipiki
Ama white ama black vipi
 
Kama ni nzalendo wa kiwango cha juu kiasi hiko basi abadilishane mshahara na marupupuru ya ubunge na mshahara na marupurupu ya uwalimu, tuone otherwise ni mbwembwe za kawaida sana za wanasiasa. Yuko mmoja aliulizwa "shemeji unatuache je?"


Na washawasha!
 
Kuna siasa na kuna uhalisia. Hata kama ana nia nzuri lakini hataweza. Awasaidie walimu wafanye kazi yao itakuwa mchango tosha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
View attachment 563228

MBUNGE wa Serengeti, Marwa Ryoba, ameutaka Uongozi wa Shule ya Sekondari Serengeti kumpangia vipindi aweze kufundisha wanafunzi wa shule hiyo masomo ya sayansi anapokuwa mapumziko, anaripoti Malima Lubasha.

Ryoba alisema hayo wakati wa makabidhiano wa msaada wa madawati na magodoro yaliyotolewa na kampuni inayojishughulisha na utalii ya Grumeti Reserves Fund.

Alisema amechukua hatua hiyo baada ya kuridhishwa na matokeo mazuri ya kidato cha sita mwaka huu ambako wanafunzi wote 48 wamefaulu, daraja la kwanza wakiwa 12, daraja la pili 34 na la tatu wamefaulu watatu.

Chanzo: Mtanzania
Sawa sio ajabu hata Bakari Mhema Mbonde akiwa mbunge wa Rufiji na baadaye naibu waziri wa elimu alikuwa na vipindi na alifundisha katika shule ya sekondari ya Ikwiriri.kwa hiyo hata huyu tunampongeza na apewe vipindi kwa kuwa inawezekana na anaweza.
 
Kama ni mwalimu na hizo shule zilikuwa hazifanyi vizuri alipokuwa akifundisha ni bora aendelee tu kuwa nje ya mfumo make atawafelisha..!
 
View attachment 563228

MBUNGE wa Serengeti, Marwa Ryoba, ameutaka Uongozi wa Shule ya Sekondari Serengeti kumpangia vipindi aweze kufundisha wanafunzi wa shule hiyo masomo ya sayansi anapokuwa mapumziko, anaripoti Malima Lubasha.

Ryoba alisema hayo wakati wa makabidhiano wa msaada wa madawati na magodoro yaliyotolewa na kampuni inayojishughulisha na utalii ya Grumeti Reserves Fund.

Alisema amechukua hatua hiyo baada ya kuridhishwa na matokeo mazuri ya kidato cha sita mwaka huu ambako wanafunzi wote 48 wamefaulu, daraja la kwanza wakiwa 12, daraja la pili 34 na la tatu wamefaulu watatu.

Chanzo: Mtanzania
Ni mbunge wa Chadema siyo wa wale vilaza waliobobea kwa magoli ya mkono..
 
Serengeti siku hizi ina kidato cha tano na sita?

Nakumbuka miaka ya mwanzoni ya 2000 shule ilikua na watoto wakorofi sana na wasio na akili kabisa.

Kuna shule nyingine inaitwa Kambarage nadhani, yenyewe ilikua na majambazi na wezi wa ng'ombe, hakuna aliekua anafaulu mitihani.

Aisee. Miaka mingi.
Mzee unaua mang'ana gasarikire!!!
 
Back
Top Bottom