Mbowe sio yule tuliyemzoea


kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,432
Likes
5,448
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,432 5,448 280
Najaribu kumwangalia mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA Freeman Aikael Mbowe si yule mMowe tuliomzoea, Mbowe amepoteza kujiamini, inaonyesha kuna kitu kikubwa kinasumbua na kitu hicho si kingine ni ile ahadi ya Mbowe CHADEMA kushika dola,

Mbowe amekua muoga kiasi ana wasiwasi kwa wafuasi wake wanataka kujua ni faida gani waliopata mpaka sasa kwa ujio wa Lowassa kiasi kwamba hata kama Lowassa asingejiunga mafanikio hayo wangeyapata tu.

Ujio wa Nyalandu bado nafsi inamsuta, Mbowe hailezi kwanini chini ya uongozi wake chama kimedumaa japo kimepata pesa nyingi lakini hazisaidii chama,
chama kimepata majina ya mafisadi maarufu lakini bado umaarufu wao hausaidii chama.

Mbowe leo hii amebaki na sababu isiyo na mashiko ya Rais Magufuli ni dikteta, mpaka leo hii Mbowe ameshatoa matamko kama mia ya kuishutumu serikali lakini Mbowe huyu hajaguswa wala kukamatwa.

Dikteta gani anaweza kukuacha tu, kuitwa polisi ukaenda kuhojiwa na kutoka huko si kukamatwa, anawadanganya wafuasi watiifu wadai haki, haki gani asiyo kuwa nayo Mbowe gari ya serikali alikwenda nayo mpaka nairobi kwa shughuli za chama na binafsi lakini serikali kimya.

Nafikiri imetosha serikali imuonyeshe mpera mpera wa siku moja tu ili ajue kama yupo huru, kuku wa kizungu hata ukimuacha huru atajihisi ayupo huru, punda haendi bila viboko.

Kampeni za nini ilihali madiwani washanunuliwa na CCM
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,432
Likes
5,448
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,432 5,448 280
Sasa kama Mbowe amepoteza sifa ya kujiamini si ndo furaha yenu wana Lumumba au bado mna mahaba na vazi la Khaki huko mko sababu ya njaa.
mmepoteza matumaini kabisa!
 
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
2,512
Likes
1,363
Points
280
Age
48
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
2,512 1,363 280
Najaribu kumwangalia mwenyekiti wa chama cha demokrasia na maendeleo chadema freeman aikael mbowe si yule mbowe tuliomzoea,
mbowe amepoteza kujiamini,inaonyesha kuna kitu kikubwa kinasumbua na kitu hicho si kingine ni ile ahadi ya mbowe chadema kushika dola,

mbowe amekua muoga kiasi ana wasiwasi kwa wafuasi wake wanataka kujua ni faida gani waliopata mpaka sasa kwa ujio wa lowassa kiasi kwamba hata kama lowassa asingejiunga mafanikio hayo wangeyapata tu.

ujio wa nyalandu bado nafsi inamsuta,mbowe hailezi kwanini chini ya uongozi wake chama kimedumaa japo kimepata pesa nyingi lakini hazisaidii chama,
chama kimepata majina ya mafisadi maarufu lakini bado umaarufu wao hausaidii chama,

Mbowe leo hii amebaki na sababu isiyo na mashiko ya magufuli ni dikteta,mpaka leo hii mbowe ameshatoa matamko kama mia ya kuishutumu serikali lakini mbowe huyu hajaguswa wala kukamatwa.

Dikteta gani anaweza kukuacha tu,kuitwa polisi ukaenda kuhojiwa na kutoka huko si kukamatwa,anawadanganya wafuasi watiifu wadai haki,
haki gani asiyo kuwa nayo mbowe gari ya serikali alikwenda nayo mpaka nairobi kwa shughuli za chama na binafsi lakini serikali kimya,

Nafkiri imetosha serikali imuonyeshe mpera mpera wa siku moja tu ili ajue kama yupo huru,
Kuku wa kizungu hata ukimuacha huru atajihisi ayupo huru,punda haendi bila viboko!

Kampeni za nini ili hali madiwani washanunuliwa na ccm,
Mku Mimi ni mwanaccm nisiyepepesa macho juu ya ukweli tusilishane Nyama ya Kasa mwenye sumu. Mbowe ndio mwenyekiti bora Tanzania na hilo halipingiki ndo maana yaliandaliwa majaribio mengi juu yake mwisho tuliuona pale Msajili aliyekuwa anasimamia hilo jaribio alikosa mvuto baada ya kususwa na Chadema ikabidi JK amwondoe ktk nafasi ile.
Mbowe ni mwanasiasa mahiri asiyeyumbishwa na siasa ambazo aliyevaa hawezi kuzishiriki kwani ni faida ya muda mfupi kwa wachache walioko nyuma ya hili zoezi la kutugawa
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,432
Likes
5,448
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,432 5,448 280
Jana Mbowe kauwasha moto Saranga sio mchezo Suka Jana moto umewashwa Mbowe amesema tunaongozwa na kichaa
Mpaka muda yupo kwake na hajakamatwa halafu mnaongopewa nchi inaongozwa kidikteta!
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,203
Likes
4,688
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,203 4,688 280
Najaribu kumwangalia mwenyekiti wa chama cha demokrasia na maendeleo chadema freeman aikael mbowe si yule mbowe tuliomzoea,
mbowe amepoteza kujiamini,inaonyesha kuna kitu kikubwa kinasumbua na kitu hicho si kingine ni ile ahadi ya mbowe chadema kushika dola,

mbowe amekua muoga kiasi ana wasiwasi kwa wafuasi wake wanataka kujua ni faida gani waliopata mpaka sasa kwa ujio wa lowassa kiasi kwamba hata kama lowassa asingejiunga mafanikio hayo wangeyapata tu.

ujio wa nyalandu bado nafsi inamsuta,mbowe hailezi kwanini chini ya uongozi wake chama kimedumaa japo kimepata pesa nyingi lakini hazisaidii chama,
chama kimepata majina ya mafisadi maarufu lakini bado umaarufu wao hausaidii chama,

Mbowe leo hii amebaki na sababu isiyo na mashiko ya magufuli ni dikteta,mpaka leo hii mbowe ameshatoa matamko kama mia ya kuishutumu serikali lakini mbowe huyu hajaguswa wala kukamatwa.

Dikteta gani anaweza kukuacha tu,kuitwa polisi ukaenda kuhojiwa na kutoka huko si kukamatwa,anawadanganya wafuasi watiifu wadai haki,
haki gani asiyo kuwa nayo mbowe gari ya serikali alikwenda nayo mpaka nairobi kwa shughuli za chama na binafsi lakini serikali kimya,

Nafkiri imetosha serikali imuonyeshe mpera mpera wa siku moja tu ili ajue kama yupo huru,
Kuku wa kizungu hata ukimuacha huru atajihisi ayupo huru,punda haendi bila viboko!

Kampeni za nini ili hali madiwani washanunuliwa na ccm,
Sema nashangaa kwanini kamanda siro anawaruhusu hawa wahuni kufanya kampeni za kihuni kutukana serikali badala ya kujenga hoja za maendeleo, kwa nini wasichambue sera zao? Mbona CCM tunajinadi kwa sera wao kwa nini utasikia eti serikali inatuminya uhuru?? Mbona ndani ya hilo li chama mfu lake mbowe mtu akisema Mbowe dikiteta anafukuzwa uanachama
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,432
Likes
5,448
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,432 5,448 280
Mku Mimi ni mwanaccm nisiyepepesa macho juu ya ukweli tusilishane Nyama ya Kasa mwenye sumu. Mbowe ndio mwenyekiti bora Tanzania na hilo halipingiki ndo maana yaliandaliwa majaribio mengi juu yake mwisho tuliuona pale Msajili aliyekuwa anasimamia hilo jaribio alikosa mvuto baada ya kususwa na Chadema ikabidi JK amwondoe ktk nafasi ile.
Mbowe ni mwanasiasa mahiri asiyeyumbishwa na siasa ambazo aliyevaa hawezi kuzishiriki kwani ni faida ya muda mfupi kwa wachache walioko nyuma ya hili zoezi la kutugawa
Kila mmoja anajinasibu kuwa ccm sasa umemsaidia nini mwenyekiti bora kuchukua nchi!
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,479
Likes
4,127
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,479 4,127 280
Mpaka muda yupo kwake na hajakamatwa halafu mnaongopewa nchi inaongozwa kidikteta!
Kwani Polisi ni tawi la Ccm mpaka wamkamate Kaiponda Ccm na Mwenyekiti wa Ccm sasa Polisi unawaingizaje
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,622
Likes
11,868
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,622 11,868 280
Hivi kumbe hata Sunday transaction za CCM-Lumumba zinafanyika? Hongera sana Polepole, ama kwa hakika upele umepata mkunaji.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,278
Likes
30,647
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,278 30,647 280
Mbowe anayesemwa kapooza na ni muoga na hawa mavuvuzela jana aliuwasha moto akifungua kampeni Saranga.
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,432
Likes
5,448
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,432 5,448 280
Sema nashangaa kwanini kamanda siro anawaruhusu hawa wahuni kufanya kampeni za kihuni kutukana serikali badala ya kujenga hoja za maendeleo, kwa nini wasichambue sera zao? Mbona CCM tunajinadi kwa sera wao kwa nini utasikia eti serikali inatuminya uhuru?? Mbona ndani ya hilo li chama mfu lake mbowe mtu akisema Mbowe dikiteta anafukuzwa uanachama
Anajaribu kukipiga chama vanish kiukweli kilishajifia kitambo!
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,135