Mtuhurumawazo
Senior Member
- May 19, 2012
- 146
- 27
Na wewe unategemea buku 7000Wawajibike halafu wakale wapi?
Bora Mh. Mbowe anadanguro lake, Dr. Slaa maisha yake yanategemea Siasa tu.
Na wewe unategemea buku 7000Wawajibike halafu wakale wapi?
Bora Mh. Mbowe anadanguro lake, Dr. Slaa maisha yake yanategemea Siasa tu.
Pole sana! Avatar yako inanikumbusha aya moja katika Bible Yesu alipowaambia mayahudi kuwa wamevaa mavazi ya kondoo kumbe ndani ni mbwa mwitu wakali!hili huna uthibitisho, hata hawa wameuwawa na askari, lakini mawaziri ndiyo waliowajibishwa kama viongozi wa operation. Sasa Mbowe na Slaa na wao wawajibishwe kwa kuwa viongozi wa M4C
Waziri KivuliWote waliopoteza maisha katika mikutano ya M4C waliuwawa na Polisi. Nani awajibike?
Juzi tumeona Rais Kikwete akiwawajibisha Mawaziri Wanne kwa kutengua nafasi zao za uwaziri na hii ni kutokana na na ripoti iliyowakilishwa bungeni na mwenyekiti wa kamati ya kudumu ya Bunge Mh. Lembeli ikionyesha ukiukwaji mkubwa wa hiki za binadamu ikiwa ni ubakaji, mauaji n.k katiba operation ya kutokomeza majangili dhidi ya wanyama pori hasa Ndovu.
Huko nyuma tumeshuhudia watu wakipoteza maisha na uvunjifu mkubwa wa haki za binadamu kwenye operation za vyama vya siasa hasa Movement 4 change, M4C, sasa basi ni wakati muafaka kwa viongozi wa CDM, kuiga mfano na kuwajibika au kujiwajibisha
hili huna uthibitisho, hata hawa wameuwawa na askari, lakini mawaziri ndiyo waliowajibishwa kama viongozi wa operation. Sasa Mbowe na Slaa na wao wawajibishwe kwa kuwa viongozi wa M4C