Mbowe: Mpango wa kuhamia Dodoma ni wa kukurupuka

Mbowe: Mpango wa kuhamia Dodoma ni wa kukurupuka

Mi najiuliza huu mpango utakwenda sambamba na kaulimbiu ya serikali yetu ya awamu hii ya kubana matumizi??
Maana icjeijamalizika miaka mi5 ikawa serikali imeshughulikia kuhamia dodoma tuuu..
 
nasubiria kuon mpango ukikamilika ndani ya iyo miaka minne..
 
Hawa Chadema wanapinga kila kitu wanasahau kuwa walihubiri mabadiliko wakati wa uchaguzi???

Sasa walitaka mabadiliko ya nini wakati kumbe wanapenda mambo yabaki as usual??

Mahakama ya Mafisadi wanapinga

Kuzuia safari za nje wanapinga

Kuhamia Dodoma wanapinga

Kukusanya kodi wanapinga.

Majambazi kukamatwa wanapinga.

Walihubiri mabadiliko kumdanganya nani??
Umesoma sababu za kupinga?
 
Kuhamia dodoma kuna faida sana kwa uchumi wa nchi
 
Tatizo la wana ccm humu ni kutumia akili fupi kujibu HOJA NZITO kwa ufupi! Kwa akili ndooogo sana hebu niambieni je ni kweli inawezekana kuhamisha wizara zoote kwenda Dom tena kwa kipindi kifupi?
 
mji mkuu wa tz ni dom so nyie chadema mnatakaje ....acha tuhame [emoji3][emoji3][emoji3]
 
Huu si mwendokasi bali mwendo goigoi imechukuwa miaka zaidi ya 40 kuhamisha wizara za serikali.Mbona by 1973 tulikuwa na wizara mbili Dodoma.Hivi mnafurahia duplicate ya shughuli za serikali na bunge for 40 years,hasara kiasi gani kiuchumi?
Kama hawataki kuhama heri ajiri robot kuliko hao wasanii wanaotoa visingizio visivyoisha.
Dr Magufuri hakupenda unafiki wa wanasiasa kaukataa, hivi kuhamisha wizara(Desk boys) hizo is it a rocket science au ni vita ya Kagera?Je sababu zakuhama wakati huo zimebadirika.No retreat no surrender Dr Magufuri full speed ahead to IDODOMYA.
 
kukurupuka ni kufanya kitu kwa mhemko pasipo kuwa na plan hapo mwanzoni

suala la Dodoma liko kwenye plan ya nchi yetu Tangu Enzi za nyerere..Ndio maana CDA iliundwa........

Ilani ya CCM ya 2015 imeliongelea hili pia

why tumlaumu Mh Rais

Tusiwe this kind of people.......Ili wananchi watuelewe inapaswa sometimes tuongee Lugha yao...we need to change

Mbowe amechoka.....he keeps doing the same thing..same way...expecting different results

Mkuu, una ushahidi wowote kwamba Ilani ya CCM ilisema Serikali itahamia Dodoma ifikapo September 2016? Tusaidie tuwashushue hawa wanaosema amekurupuka.
 
Huu si mwendokasi bali mwendo goigoi imechukuwa miaka zaidi ya 40 kuhamisha wizara za serikali.Mbona by 1973 tulikuwa na wizara mbili Dodoma.Hivi mnafurahia duplicate ya shughuli za serikali na bunge for 40 years,hasara kiasi gani kiuchumi?
Kama hawataki kuhama heri ajiri robot kuliko hao wasanii wanaotoa visingizio visivyoisha.
Dr Magufuri hakupenda unafiki wa wanasiasa kaukataa, hivi kuhamisha wizara(Desk boys) hizo is it a rocket science au ni vita ya Kagera?Je sababu zakuhama wakati huo zimebadirika.No retreat no surrender Dr Magufuri full speed ahead to IDODOMYA.

Watu hawajasema kuhamia Dodoma ni mbaya (Acha ku-spin), Wakosoaji wanasema serikali "imekurupuka". Hoja iko hapo.
 
mji mkuu wa tz ni dom so nyie chadema mnatakaje ....acha tuhame [emoji3][emoji3][emoji3]

Nyie voda fasta, ndiyo maana mnafeli mitihani. Waleta hoja wanasema serikali imekurupuka. Hawajahoji kwa kwa nini inahamia Dodoma. Mnaacha kujadili hoja mnajadili kitu ambacho hamjaulizwa.
 
Mkuu, una ushahidi wowote kwamba Ilani ya CCM ilisema Serikali itahamia Dodoma ifikapo September 2016? Tusaidie tuwashushue hawa wanaosema amekurupuka.
sio ifikapo sep 2016.....Na hakuna aliyesema ifikapo sep 2016 serikali yote itakuwa Dodoma...ila ni waziri mkuu amesema by sep atakuwa Dodoma

Rais amesema Process yote itakamilika 2020

upload_2016-8-1_15-11-20.png
 
Tatizo la wana ccm humu ni kutumia akili fupi kujibu HOJA NZITO kwa ufupi! Kwa akili ndooogo sana hebu niambieni je ni kweli inawezekana kuhamisha wizara zoote kwenda Dom tena kwa kipindi kifupi?
kwa nini zisihame? Dodoma kuna miundombinu ya kutosha kuhamisha wizara zote hata leo hiii hiii....Kuhamia dodoma kutainua uchumi wa dodoma na mikoa mingi jirani acha akili mgando dogo
 
Watu hawajasema kuhamia Dodoma ni mbaya (Acha ku-spin), Wakosoaji wanasema serikali "imekurupuka". Hoja iko hapo.
kwa nini unasema wamekurupuka wakati CDA ipo mika nenda miaka rudi kufanya maandalizi hayo?
 
Huu mpango wa kuhamia Dodoma kwa gafla hivi unaweza kuzalisha matatizo kuliko faida..kwa wanaokumbuka suala la sukari yalitolewa maagizo mengi ikiwemo ya kugawa sukari bure ila mwisho wa siku bei iliongezeka kuliko kabla ya yale matukio..
Hakuna cha ghafla hapo mkuu, plan was there for years, now it is the execution part that is on progress..
 
Hatujapinga la Dodoma, lakini nikuulize wewe, wakati jpm anafungua bunge ili la kwenda Dodoma aliliongea kwenye hotuba yake kuwa litakuwa la mwaka huu?
Ukurupukaji tu
Sasa ndugu, ni lini magu alisema serikali itahamia Dodoma mwaka huu?? amesema kufikia 2020 watakuwa wameshahamia Dodoma. unamlisha maneno mzee wa watu ili upate cha kongea eh!
 
sio ifikapo sep 2016.....Na hakuna aliyesema ifikapo sep 2016 serikali yote itakuwa Dodoma...ila ni waziri mkuu amesema by sep atakuwa Dodoma

Rais amesema Process yote itakamilika 2020

View attachment 374422
ndugu hapo umeua, hana la kusema tena. ataingia mitini kama lissu alivoletewa hati ya muungano... he he he
 
Huyu nae kakaa kimya anakuja na yale yale ya kudakia na kupinga kila kitu cha Raisi...

Kweli viongozi wengine sijui kwanini mnawapa chati wakati wameshukaaaa na hawajawahi hata kupanda kabla... Kudakia tu no jipya kutoka kwao bora likatikisa vichwa vya wengine sie.

Anayamaze aacha Raisi afanye yake. Watahama tu
 
Back
Top Bottom