Mbowe mgeni rasmi uzinduzi wa kampeni za CDM arumeru

Mbowe mgeni rasmi uzinduzi wa kampeni za CDM arumeru

chachana

Member
Joined
Aug 4, 2011
Posts
57
Reaction score
92
katika Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi jimbo la Arumeru Mhe Mwenyekiti wa CHADEMA (T), KIONGOZI WA UPINZANI BUNGENI Freeman Mbowe (MB) atahutubia TAIFA-WATANZANIA.

Hotuba hiyo itarushwa LIVE na STAR TV, RADIO Sunrsie na RADIO MJ katika siku ya uzinduzi wa kampeni za uchaguzi arumeru mashariki TAREHE 10 MACHI 2012 katika mji mdogo wa USA RIVER.

Watanzania WOTE WATUNE STAR TV kusikiliza hotuba hiyo yenye mustakabali wa TAIFA LETU na yumkini yenye majibu ya MASUALA MENGI YA WATANZANIA.
 
Zingekuwa zimepangwa sambamba na mkuu wa kaya sidhani kama kuna mtu angeangalia na kusikiliza ya mkuu wa kaya..Kamanda kesho nitakuwa mbele ya screen yangu mapema mno. Na nashauri utaratibu huu uwe unafanyika kila mwisho wa mwezo..tumechoka kusikiliza hotuba za mtu asiye na tija.
 
katika Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi jimbo la Arumeru Mhe Mwenyekiti wa CHADEMA (T), KIONGOZI WA UPINZANI BUNGENI Freeman Mbowe (MB) atahutubia TAIFA-WATANZANIA.
Hotuba hiyo itarushwa LIVE na STAR TV, RADIO Sunrsie na RADIO MJ katika siku ya uzinduzi wa kampeni za uchaguzi arumeru mashariki TAREHE 10 MACHI 2012 katika mji mdogo wa USA RIVER.

Watanzania WOTE WATUNE STAR TV kusikiliza hotuba hiyo yenye mustakabali wa TAIFA LETU na yumkini yenye majibu ya MASUALA MENGI YA WATANZANIA.

Vipi TBC1 hawarushi manake mimi huwa nawakamata hao kupitia DSTV.
 
  • Thanks
Reactions: PhD
Zingekuwa zimepangwa sambamba na mkuu wa kaya sidhani kama kuna mtu angeangalia na kusikiliza ya mkuu wa kaya..Kamanda kesho nitakuwa mbele ya screen yangu mapema mno.Na nashauri utaratibu huu uwe unafanyika kila mwisho wa mwezo..tumechoka kusikiliza hotuba za mtu asiye na tija.

watu tumechoka ngonjera na mipasho yake..maana ukitaka siku yako iharibike basi sikiliza riwaya za kikwere..mimi hua nikiangaliaga hua najibizana nazo na matusi na masonyo juu..shenzi
 
Time plizzzz!!!!!!!!!!! I don't wait to listen to it.
 
Kesho kuanzia saa tisa kamili shilika la umeme litazima mitambo yake nchi zima kwa ajili ya kukata matawi ya miti yaliyo karibu na nyaya za umeme, zoezi hilo litachukua takribani saa moja na nusu.

hahahahahahahahahaha umeniacha hoi Sr. kwa nchi hii hakuna kinachoshindikana
 
Mustakabali wa taifa unatolewa kwenye kampeni! tena na mtu ambaye uwezo wake ni afadhali wa mama muuza ????!!!!
Kweli hili taifa lina laana!
 
katika Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi jimbo la Arumeru Mhe Mwenyekiti wa CHADEMA (T), KIONGOZI WA UPINZANI BUNGENI Freeman Mbowe (MB) atahutubia TAIFA-WATANZANIA.

Hotuba hiyo itarushwa LIVE na STAR TV, RADIO Sunrsie na RADIO MJ katika siku ya uzinduzi wa kampeni za uchaguzi arumeru mashariki TAREHE 10 MACHI 2012 katika mji mdogo wa USA RIVER.

Watanzania WOTE WATUNE STAR TV kusikiliza hotuba hiyo yenye mustakabali wa TAIFA LETU na yumkini yenye majibu ya MASUALA MENGI YA WATANZANIA.
Hotuba yake isiwe ya kulalamika atoe kweli suluhisho la matatizo ili tusio na vyama atuvutie.Naamini atajitahidi kutoa sera zaidi zenye mvuto vinginevyo iwapo atatoa malalamiko tu atakuwa amewaboa watu.
 
katika Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi jimbo la Arumeru Mhe Mwenyekiti wa CHADEMA (T), KIONGOZI WA UPINZANI BUNGENI Freeman Mbowe (MB) atahutubia TAIFA-WATANZANIA.

Hotuba hiyo itarushwa LIVE na STAR TV, RADIO Sunrsie na RADIO MJ katika siku ya uzinduzi wa kampeni za uchaguzi arumeru mashariki TAREHE 10 MACHI 2012 katika mji mdogo wa USA RIVER.

Watanzania WOTE WATUNE STAR TV kusikiliza hotuba hiyo yenye mustakabali wa TAIFA LETU na yumkini yenye majibu ya MASUALA MENGI YA WATANZANIA.

Ni upotezaji tu wa pesa hata kanuni za kutafuta soko zinataka kampeni ya kutafuta wateja ulenge wateja husika.Uchaguzi unafanyika arumeru unahutubia taifa hiki nini nini kama si kupoteza pesa tu ilibidi Chadema ilenge Arumeru tu.

Pili nakumbuka niliwahi kukutana na Kiongozi mmoja mwanamizi wa CCM mahali nikamuuliza kwa nini CCM waligoma Mgombea Uraisi wa CCM asifanye mdahalo na wagombea uraisi wengine kwenye TV ili watu wawapime na wawahoji live akasema uzoefu wake wa kisiasa watu wenye TV ni watu wenye maisha mazuri na wengi wao huwa hawaendi kupiga kura. Hawapendi kushinda juani kwenye mistari kusubiri wapige kura hivyo si kundi kubwa la maana la kukusaidia ushinde akasema sisi tunaenda vijijini ma-tv tunawaachia vyama vya upinzani wanaozura mijini na matajiri wao wasiopiga kura wanaowalenga.Hatuwezi kumwanika mgombea wetu kwenye TV ashambuliwe na maprofesa na wasomi wachache walioshiba wenye nyumba zenye A/C ,Feni na TV ambao kazi yao kuzomea au kushangilia lakini kwenye kura hawaendi.Akasema CCM wako makini kutumia pesa kwenye kampeni.

Arumeru wenye TV na radio na muda wa kusikiliza hizo TV na Radio majumbani ni wachache mno na hawana muda kufuatana na aina ya maisha ya watu wa Arumeru.Ni upotezaji tu wa hela.Anyway ngoja tusikilize hiyo hotuba kwa Taifa badala ya hotuba kwa Arumeru.
 
katika Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi jimbo la Arumeru Mhe Mwenyekiti wa CHADEMA (T), KIONGOZI WA UPINZANI BUNGENI Freeman Mbowe (MB) atahutubia TAIFA-WATANZANIA.

Hotuba hiyo itarushwa LIVE na STAR TV, RADIO Sunrsie na RADIO MJ katika siku ya uzinduzi wa kampeni za uchaguzi arumeru mashariki TAREHE 10 MACHI 2012 katika mji mdogo wa USA RIVER.


Watanzania WOTE WATUNE STAR TV kusikiliza hotuba hiyo yenye mustakabali wa TAIFA LETU na yumkini yenye majibu ya MASUALA MENGI YA WATANZANIA.



Kesho itakatiwa umeme kwenye stations zake.
Mtaniambia.:A S 13:
 
katika Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi jimbo la Arumeru Mhe Mwenyekiti wa CHADEMA (T), KIONGOZI WA UPINZANI BUNGENI Freeman Mbowe (MB) atahutubia TAIFA-WATANZANIA.

Hotuba hiyo itarushwa LIVE na STAR TV, RADIO Sunrsie na RADIO MJ katika siku ya uzinduzi wa kampeni za uchaguzi arumeru mashariki TAREHE 10 MACHI 2012 katika mji mdogo wa USA RIVER.

Watanzania WOTE WATUNE STAR TV kusikiliza hotuba hiyo yenye mustakabali wa TAIFA LETU na yumkini yenye majibu ya MASUALA MENGI YA WATANZANIA.

Ni upotezaji tu wa pesa hata kanuni za kutafuta soko zinataka kampeni ya kutafuta wateja ulenge wateja husika.Uchaguzi unafanyika arumeru unahutubia taifa hiki nini nini kama si kupoteza pesa tu ilibidi Chadema ilenge Arumeru tu.

Pili nakumbuka niliwahi kukutana na Kiongozi mmoja mwandamizi wa CCM mahali nikamuuliza kwa nini CCM waligoma Mgombea Uraisi wa CCM asifanye mdahalo na wagombea uraisi wengine kwenye TV ili watu wawapime na wawahoji lakasema uzoefu wake wa kisiasa watu wenye TV ni watu wenye maisha mazuri (MAISHA BORA YALISHAWAFIKIA) na wengi wao huwa hawaendi kupiga kura. Hawapendi kushinda juani kwenye mistari kusubiri wapige kura hivyo si kundi kubwa la kuaminika la kukusaidia ushinde akasema sisi tunaenda vijijini ma-tv tunawaachia vyama vya upinzani wanaozura mijini na matajiri wao na wasomi wao wasiopiga kura wanaowalenga.Hatuwezi kumwanika mgombea wetu kwenye TV ashambuliwe na maprofesa na wasomi wachache walioshiba wanaoishi kwenye nyumba zenye A/C ,Feni na TV ambao kazi yao kuzomea au kushangilia wakiwa kweye sofa set za nguvu lakini kwenye kura hawaendi.Akasema CCM wako makini kutumia pesa kwenye kampeni.Hawaendi kwenye huo mdahalo usio na Tija wanawaachia akina Profesa Lipumba na wagombea uraisi wa upinzani wengine ambao ndio wanaanza kujifunza siasa.

Arumeru wenye TV na radio na muda wa kusikiliza hizo TV na Radio majumbani ni wachache mno na hawana muda kufuatana na aina ya maisha ya watu wa Arumeru.Ni upotezaji tu wa hela.Anyway ngoja tusikilize hiyo hotuba kwa Taifa badala ya hotuba kwa Arumeru.
 
Back
Top Bottom