Mbowe, Kikwete ni watoto wa mjini, Lowassa atakatwa tena 2020


technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
Wanajamvi kama ilivyo kawaida yao hawa ni watoto wa mjini tofauti yao ni kikwete ni ccm damu na mbowe ni chadema damu!!!

Lakini sifa zao zinazofanana ni hatareeeee hebu ona !!!

Mbowe ni mchaga wa town kakua na kuzunguka mitaa yote ya town kakaa na kila wajanja wote wa town ,,

Hivyo hivyo kwa kikwete umwambii kitu kuusu maji ya bahari amezoea town mambo yake mengi ufanyia town usipomkuta town utamtafuta majuu,,,

Mkumbuke kikwete akuanza kumkata lowassa tu alishawakata wengine kwa kutumia njia nyingine!!

Akikikata tu unapotea

Alimkata malecela akapotea kisiasa
Akamkata salimu amed salimu akapotea kisiasa!!!
Juzi alimkata professor mark mwandosya huko wapi???

Vile vile Mbowe kwa style nyingine ameshawakata ambao walitikisa siasa za upinzani !!!

Alimukata zitto watu wakasema chadema kinakufa chadema ikabaki imara!!!

Akamka Slaa kwa kubadili gia angani watu wakajua chadema kitakufa lakini chama kikabaki!!!

Ukiwaangalia wamevaa miwani wanavyotazama hawa ni watoto wa njini!!!

Sasa nawaakikishia Mbowe 2020 atamkata lowassa na kumchinjia baharini na chama kitabaki salama kabisa !!!

Ushauri wanasiasa msicheze sana na wanasiasa hawa Mbowe=Kikwete ni watoto wa mjini!!!
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,127
Likes
15,789
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,127 15,789 280
nikiitazama chadema naona kama imejengewa misingi imara.

chadema hii hata aondoke Mbowe au Lowassa au wote kwa pamoja bado itasimama na hamuwezi amini.Chadema hata akiwekwa mnyika au Lissu kuwa mwenyekiti bado itakuwa imara.

Kuibomowa chadema lazima chama mbadala kije kwa kasi kubwa, kln ACT sijui CUF hawana uwezo huo.

Tatizo la chadema hawana mikakati ya kiufundi kukamata dola.
 
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
1,469
Likes
1,809
Points
280
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
1,469 1,809 280
Unajaribu kuiga style ya chambuzi za Pasco wa JF lakini unapwaya.

Craap!
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
nikiitazama chadema naona kama imejengewa misingi imara.
chadema hii hata aondoke Mbowe au Lowassa au wote kwa pamoja bado itasimama na hamuwezi amini.Chadema hata akiwekwa mnyika au Lissu kuwa mwenyekiti bado itakuwa imara.
Kuibomowa chadema lazima chama mbadala kije kwa kasi kubwa, kln ACT sijui CUF hawana uwezo huo.

Tatizo la chadema hawana mikakati ya kiufundi kukamata dola.
Mkuu Upo sahii
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
maneno yako yanafikirisha yanaukweli ndani ila nilitamani umalizie kwakusema mbowe alimwomba kikwete amkate lowasa ili amletee ela chadema
Haaah mkuu!!
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,273
Likes
29,990
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,273 29,990 280
Kumllinganisha Jakaya Kikwete na Freeman Mbowe kwny Ulingo wa kisiasa ni Kufuru!

Jk Kawashinda Wanasiasa Wafuatao kwny Ulingo wa Sanduku la kura;

Benjamin Mkapa 1995 akiwa na 45 YEARS kwny uteuzi ngazi ya chama Mwl Nyerere akafanya ya Jecha kurudia uchaguzi ili Kijana wake Mr Clean apeperushe bendera ya Chama
Mwaka 2005 aliwaangusha Wafuatao
Makamu mwnykit na Waziri Mkuu Mstaafu John Malecela
Waziri Mkuu wa wakati huo Fredrick Sumaye kwny 5 bora ya CCM
Katibu Mkuu mstaafu OAU Dr.Salim Ahmed Salim
Prof.Ibrahim Lipumba kwny uchaguzi mkuu
Freeman Mbowe kwny Uchaguzi Mkuu

2010 Alimwangusha Katibu Mkuu wa Zamani wa Baraza la Maaskofu Dr.Wilbroad Peter Slaa.
Tena akamwangusha Ibrahim Lipumba
2015 akawakata tena kwny uteuzi Wakongwe wafuatao
Edward Lowassa,Sumaye, Prof Mwandosya,Samwel Sitta, Jaji Ramadhan, N.k
Mbowe mlinganishe na Kina Slaa n.k
Sifa kubwa ya Dr. Jakaya Kikwete ni kupata vyeo vyote alivyowahi kugombea kwny Maisha yake.
Urais wa Tanzania, Ubunge wa Bagamoyo na Chalinze kwa nyakati tofauti, Ujumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM kuanzia 1982, Ujumbe wa Kamati kuu na Mkutano Mkuu n.k
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,577
Likes
5,765
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,577 5,765 280
Wanajamvi kama ilivyo kawaida yao hawa ni watoto wa mjini tofauti yao ni kikwete ni ccm damu na mbowe ni chadema damu!!!

Lakini sifa zao zinazofanana ni hatareeeee hebu ona !!!

Mbowe ni mchaga wa town kakua na kuzunguka mitaa yote ya town kakaa na kila wajanja wote wa town ,,

Hivyo hivyo kwa kikwete umwambii kitu kuusu maji ya bahari amezoea town mambo yake mengi ufanyia town usipomkuta town utamtafuta majuu,,,

Mkumbuke kikwete akuanza kumkata lowassa tu alishawakata wengine kwa kutumia njia nyingine!!

Akikikata tu unapotea

Alimkata malecela akapotea kisiasa
Akamkata salimu amed salimu akapotea kisiasa!!!
Juzi alimkata professor mark mwandosya huko wapi???

Vile vile Mbowe kwa style nyingine ameshawakata ambao walitikisa siasa za upinzani !!!

Alimukata zitto watu wakasema chadema kinakufa chadema ikabaki imara!!!

Akamka Slaa kwa kubadili gia angani watu wakajua chadema kitakufa lakini chama kikabaki!!!

Ukiwaangalia wamevaa miwani wanavyotazama hawa ni watoto wa njini!!!

Sasa nawaakikishia Mbowe 2020 atamkata lowassa na kumchinjia baharini na chama kitabaki salama kabisa !!!

Ushauri wanasiasa msicheze sana na wanasiasa hawa Mbowe=Kikwete ni watoto wa mjini!!!
Kikwete si wa mjini kwa sababu alimkata Lowasa akataka kumpenyeza Membe lakini wafuasi wa lowasa wakamkomoa kwa kumkata Membe kwenye kura na kumpa Magufuli, kumbuka 2020 ni mbali na hizo mbinu zao zitakuwa zimefifia na hazitafanya kazi, hata Slaa hakukatwa na mbowe bali walipata taarifa kuwa Slaa amekuwa rafiki mkubwa wa Membe na keshapewa nyumba Canada na cash ndipo akaanza kumkataa, tambua kuwa kabla ya 2020 kuna mengi yatatokea hapa katikati yakiwemo ya lipumba kutumika kubomoa CUF nk.
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,577
Likes
5,765
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,577 5,765 280
maneno yako yanafikirisha yanaukweli ndani ila nilitamani umalizie kwakusema mbowe alimwomba kikwete amkate lowasa ili amletee ela chadema
Hilo la kukariri propaganda ya wajanja wa CCM kuwa lowasa alitoa pesa kuingia chadema umefeli, zinduka sahau propaganda za CCM simama kwenye unachokiamini toka moyoni mwako.
 
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
2,933
Likes
997
Points
280
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
2,933 997 280
Vitu serious kama kuongoza nchi zina utoto wa mjini?
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,135
Likes
9,199
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,135 9,199 280
nadhani huko hawa jamaa watakua wamekasirika maana kuitwa mtoto wa mjini na umri kama wa Raia Maarufu(jk) atakua amejisikia vibaya.
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
nadhani huko hawa jamaa watakua wamekasirika maana kuitwa mtoto wa mjini na umri kama wa Raia Maarufu(jk) atakua amejisikia vibaya.
Haaah itabaki hivyo
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
Kikwete si wa mjini kwa sababu alimkata Lowasa akataka kumpenyeza Membe lakini wafuasi wa lowasa wakamkomoa kwa kumkata Membe kwenye kura na kumpa Magufuli, kumbuka 2020 ni mbali na hizo mbinu zao zitakuwa zimefifia na hazitafanya kazi, hata Slaa hakukatwa na mbowe bali walipata taarifa kuwa Slaa amekuwa rafiki mkubwa wa Membe na keshapewa nyumba Canada na cash ndipo akaanza kumkataa, tambua kuwa kabla ya 2020 kuna mengi yatatokea hapa katikati yakiwemo ya lipumba kutumika kubomoa CUF nk.
Mkuu tumiteje sasa kikwete??
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
nikiitazama chadema naona kama imejengewa misingi imara.

chadema hii hata aondoke Mbowe au Lowassa au wote kwa pamoja bado itasimama na hamuwezi amini.Chadema hata akiwekwa mnyika au Lissu kuwa mwenyekiti bado itakuwa imara.

Kuibomowa chadema lazima chama mbadala kije kwa kasi kubwa, kln ACT sijui CUF hawana uwezo huo.

Tatizo la chadema hawana mikakati ya kiufundi kukamata dola.
Chadema ilishafutwa kanda ya ziwa
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,201
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,201 47,981 280
Mpeni uyu mzee likizo. Mkilala mnamuwaza,mkiamka mko nae daah.
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,772
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,772 280
hahahhahahahhahah....nachokubaliana na wewe hawa wote wao vizuri kwenye fitna tu...Ila Kiuongozi ni watupu sana
 
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,936
Likes
3,204
Points
280
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,936 3,204 280
Mkuu Kikwete ni zaidi ya unavyomfikiria,mpe heshima yake tafadhali, yule ni level za kina Don Corleone.
 

Forum statistics

Threads 1,236,589
Members 475,219
Posts 29,263,198