Mbowe & co wanahamasisha vurugu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe & co wanahamasisha vurugu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mzee, Mar 28, 2012.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Nimemsikiliza sana Mbowe na wenzake katika kampeni za uchaguzi Arumeru, amehamasisha wananchi kuhudhuria mkesha tarehe 1/04, huu ni uhuni. Anahamasisha vurugu. Kama kuna tume ya uchaguzi kwanini wananchi wapoteze mud wao kukesha? Nadhani ni muendelezo wa ile picha ya Lema kujipeleka mahabusu mwenyewe inaendelea.

    Jeshi limejipanga kukabiliana na uhuni wa CDM



    CCM SOLDARITY FOREVER.

     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    badili rangi ya maneno kwanza, inaumiza macho sana.
    Haisomeki hasa kwa mobile.

    Weka angalau blue au dark pink.
     
  3. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo umeona umetoa stori ya maana sana?
    Haina mashiko.



    QUOTE=Mzee;3580198]Nimemsikiliza sana Mbowe na wenzake katika kampeni za uchaguzi Arumeru, amehamasisha wananchi kuhudhuria mkesha tarehe 1/04, huu ni uhuni. Anahamasisha vurugu. Kama kuna tume ya uchaguzi kwanini wananchi wapoteze mud wao kukesha? Nadhani ni muendelezo wa ile picha ya Lema kujipeleka mahabusu mwenyewe inaendelea.

    Jeshi limejipanga kukabiliana na uhuni wa CDM



    CCM SOLDARITY FOREVER.

    [/QUOTE]
     
  4. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe unataka wakalale wamwachie nani kura zao? Tume ya uchaguzi,polisi,uwt wote wanalinda kura za magamba. Ushindi wa chadema unapatika kwa kulinda kura zao period.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    unaumwa kweli wewe............... tumeshiriki mikesha mingapi ya mbio za mwenge?

    imekuwaje wewe uwe msemaj wa jeshi ?? ina maana jeshi letu limeishiwa hadi kukachia wewe maamuma kuwa msemaji wao?
     
  6. L

    Loy MX JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,266
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umetumwa nini?
     
  7. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tehe tehe ... mnatishika mkiambiwa kura zitalindwa eh..mlishazoea janja janja...
     
  8. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mzee,nchonyo unakuwasha
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,961
    Likes Received: 5,833
    Trophy Points: 280
    Nadhani umemuelewa vizuri, na kama wewe ni mpiga kura wa arumeru mashariki basi mchague Joshua Nasary awe mbunge wako kuitikia wito wa kamanda Mbowe. magamba wenzio taarifa za kumtosa sioi kwenye sanduku la kura wanazo mlibaki wewe na wenzio wachache sana, hamzidi 15, wape taarifa. peopleeeeees!!!!
     
  10. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazma tulinde kura zetu hata kama magamba (ccm)wameandaa magari ya washa washa na mabomu ya machozi hatutaondoka kamwe.
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha, jamaa anajaribu kusema nini?
     
  12. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    bado unahitaji kurudi darasani.,inaelekea unauelewa mdogo sana wa kupambanua mambo
     
  13. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeutafuta uchochezi kwenye maandishi ya rangi isiyosomeka bila mafanikio! Nimefuatilia kwa makini kauli za Mbowe & co kuona kauli za uchochezi bila mafanikio, zaidi sana nimeambulia kuona/kusikia wakihamasisha amani na ustaarabu, kwasababu hiyo nahitimisha kwa kusema mzee yaonekana wewe ni mtu wa vurugu na ni jadi yako/yenu.
     
  14. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,491
    Likes Received: 1,152
    Trophy Points: 280
    Nimetafakati ni mpuuzi gani aweza Andika hii then nikaona I'D yako inaitwa Mzee nikaelewa, mnataka kuiba Kura? This time mtapata uja uzito !


     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Huyu ni mwanaume mwenzetu, lakini amini usiamini, jamaa anatumika na mashababi wngine!
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahahahaa........
    yu huwa anatokea kipindi cha uchaguzi mdogo tu!!
    nakumbuka Igunga alitokea, nikamshughulikia,
    akaanza kulialia kwa MODS na PM!!
     
  17. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hata huku kwetu tulikesha kulinda kura zetu,
    magamba yalishindwa kuchakachua kura za diwani wetu,
    polisi walipiga mabomu ya machozi, baruti, mpaka wakaishiwa,
    mwishowe wakamlazimisha m/kiti wa mtaa kutangaza matokeo saa saba za usiku, vinginevyo wasingeendelea kumpa ulinzi.
    Hongera kamanda Mbowe kwa kusisitiza hilo.
     
  18. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hata huku kwetu tulikesha kulinda kura zetu,
    magamba yalishindwa kuchakachua kura za diwani wetu,
    polisi walipiga mabomu ya machozi, baruti, mpaka wakaishiwa,
    mwishowe wakamlazimisha m/kiti wa mtaa kutangaza matokeo saa saba za usiku, vinginevyo wasingeendelea kumpa ulinzi.
    Hongera kamanda Mbowe kwa kusisitiza hilo.
     
Loading...