Mbowe ametutega, hatatupata lakini atapata


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,978
Likes
7,738
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,978 7,738 280
Mbowe amewataka BAVICHA kutokuja hapa Dodoma na kuzuia mkutano wetu wa tarehe 23 mwezi huu. Kwakuwa Mbowe ni Mwenyekiti wa Taifa wa CHADEMA,BAVICHA watapaswa kutii na kutekeleza bila kujieleza.

Katazo la Mbowe lina mtego. Mbowe namjua. Ni mwanasiasa hasa. Kauli na matendo yake ya kisiasa,si ya kuyapongeza au kuyabeza kwa haraka zisizo na baraka. Mbowe amewatega watawala. Amewatega CCM. Anataka tumpongeze au kumuona ni muoga. Kwamba anatuacha tujidai tutakavyo.

Mbowe ni mwanasiasa mahiri,jasiri na mbunifu. Ameiva na kukomaa. Anajua kuwa kuachwa huru kwa CCM ni kuachwa huru wote. Anajua kuwa CCM tukifanya mikutano yetu,CHADEMA na wengineo hawatazuilika kufanya mikutano yao. Ni mahesabu ya kupata jawabu la kisiasa.

CCM hatutegeki kwa kauli ya Mbowe. Lakini,tuna hakika,atapata anachokilenga: mikutano huru ya kisiasa ya ndani na nje!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,205
Likes
4,692
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,205 4,692 280
......kaogopa kipigo cha polisi.
......kaogopa kutofautiana na mwenye chama (maana alikuuza kwa bil kazaa)
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
12,541
Likes
4,531
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
12,541 4,531 280
This issue was planned na target kubwa ilikuwa ni polisi nao weingia mkenge wametegeka.Sidhani kama kulikuwa na safari ya kwenda Dodoma Bavicha.Ilikuwa ni mbinu tu kuwa Bavicha watatangaza kwenda Dodoma then Polisi watajibu mapigo then Mbowe atawakataza.Finali CDM nao wataendeleza mikutano yao ya ndani kama CCM tu.Hata ikiwezekana watafanya na hadhara pia.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Mbowe ameitikia maagizo ya Lowasa
 
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
2,665
Likes
2,612
Points
280
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
2,665 2,612 280
Hapa ndipo CDM imefikia, hawajui wanachokitaka, ni kudandia dandia tu matukio, 2020 si mbali kuna watu watakuja na visingizio lukuki kwa nini wamepoteza majimbo. VUTA-NKUVUTE wafikishie ujumbe Bavicha, kama wameshindwa kazi wamurudishe Heche alifanya mengi ya maana na sio uhuni uhuni huu.
 
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,420
Likes
1,476
Points
280
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,420 1,476 280
Mbowe ni nani kwa chadema? lowassa fisadi mkuu ndo mwenye mali
 
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
3,730
Likes
2,226
Points
280
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
3,730 2,226 280
This issue was planned na target kubwa ilikuwa ni polisi nao weingia mkenge wametegeka.Sidhani kama kulikuwa na safari ya kwenda Dodoma Bavicha.Ilikuwa ni mbinu tu kuwa Bavicha watatangaza kwenda Dodoma then Polisi watajibu mapigo then Mbowe atawakataza.Finali CDM nao wataendeleza mikutano yao ya ndani kama CCM tu.Hata ikiwezekana watafanya na hadhara pia.
poor reasoning.
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
4,424
Likes
3,168
Points
280
Age
46
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
4,424 3,168 280
chadema wametimia Akili kidogo ili kujua upumbavu wa polisi, mpaka sasa polisi wameisha yakana matamko yao ya awali,
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
chadema wametimia Akili kidogo ili kujua upumbavu wa polisi, mpaka sasa polisi wameisha yakana matamko yao ya awali,
Tunataka kwanza mkutano wetu ufanyike baada ya hapo kibano na katazo linaendelea
 
msem

msem

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2015
Messages
1,784
Likes
1,406
Points
280
msem

msem

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2015
1,784 1,406 280
This issue was planned na target kubwa ilikuwa ni polisi nao weingia mkenge wametegeka.Sidhani kama kulikuwa na safari ya kwenda Dodoma Bavicha.Ilikuwa ni mbinu tu kuwa Bavicha watatangaza kwenda Dodoma then Polisi watajibu mapigo then Mbowe atawakataza.Finali CDM nao wataendeleza mikutano yao ya ndani kama CCM tu.Hata ikiwezekana watafanya na hadhara pia.
kama ni mbinu basi ni mbinu za kitoto,ukitaka kuwa kiongozi thabit ni lazima uwe na KAULI THABIT(you must be the man of your words),vinginevyo jitayarishe kudharaulika na kutokuaminiwa pindi utakapokuja na kauli nyingine.
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,436
Likes
5,374
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,436 5,374 280
kama ni mbinu basi ni mbinu za kitoto,ukitaka kuwa kiongozi thabit ni lazima uwe na KAULI THABIT(you must be the man of your words),vinginevyo jitayarishe kudharaulika na kutokuaminiwa pindi utakapokuja na kauli nyingine.
Mwenye kauli thabiti uko nyuma ya keyboard
 

Forum statistics

Threads 1,238,833
Members 476,196
Posts 29,333,230