Mbowe akataa pesa za wamiliki wa Dowans | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe akataa pesa za wamiliki wa Dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Mar 4, 2011.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Akiwahutubia maelfu ya waandamanaji katika mji wa Biharamulo leo Mh. Mbowe amesema, wamiliki wa mitambo hewa ya Dowans wamejitokeza wakimshawishi kumpatia fedha kwa njia ya rushwa ili Chadema isiendelee kufichua madhambi ya uhujumu uchumi unaofanywa na Dowans, kwa madai kuwa maandamano yanayofanyika hivi sasa yanaweza kusababisha serikali isilipe deni la Dowans.

    Source: ITV saa 2.

    Sikiliza kuanzia dkk ya 9:20
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Oyoyoyooo!
     
  3. T

    Technology JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 733
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    mbowe ni Bogus na mbumbumbu nani amtafute kumpa hela???? kama hela wangepewa akina sitta, kilango, selelii,mwakyembe.... anatafuta umaarufu
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    U-bogus wake haufikii ubongo uliovia wa JK & Co.
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    i gues sio kwa sababu ya kupata umaarufu!
     
  6. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,618
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    teh teh teh!wewe kweli technology...fikra zako zimekaa ki-photoshop photoshop hivi bah!
     
  7. chipanga

    chipanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 660
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    kati ya al adawi na rostam nani ni mumeo...? maana roho inakuuma sn DOWANS ikizodolewa... mkuu vp?
     
  8. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,072
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 0
    vapour tupu.
     
  9. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,072
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 0
    nakubali ,saivi mavi yanagonga chupi.
     
  10. J

    Jonas justin Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hunajipwa...
     
  11. S

    Selemani JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 870
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mbowe knows wadanganyika. Umaarufu tu. Na watu walishangilia mkutanoni.
     
  12. m

    marco thomas Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duh! Kumbe wameanza kutumia mbinu ya kurubuni.
     
  13. M

    Mwera JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbowe atoe ushahidi kama aliletewa mkwanja akaukataa,ili watu wasipinge kwakujua itakua nimaneno yakisiasa,kama nikweli wamekataa pesa mbowe atakua shujaa,ila sifikirii pia kama mbowe anaweza kukataapesa,angekula na akaendelea kuwaumbua tu mpk kieleweke.
     
  14. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    Ndivyo walivyonunua CCM nzima!
     
  15. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Jamani sikilizeni ile hotuba yake halafu mjadili
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Rais bogus, Wapinzani bogus na wananchi bogus>
    Kwani si tunaambiwa na hao kina Mbowe kuwa kampuni haina mwenyewe sasa amewajuwaje kuwa ndio wanaotaka kumpa pesa. Cheap politics!
     
  17. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatafuta umaarufu upi wakati tayari yeye ni maarufu hata fisadi JK hamfikii? JK mwenyewe analijua hilo sembuse wewe?
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,119
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    unaishi taifa gani? Mbona cdm kila mara wanatutajia jk,rostam nk. Au masikio kwa pamba? Jk ndo alisema hamjui al aldawii.
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Msome bogus kwenye signature yangu
     
  20. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You the one who is bogus,i wish you knoe the situation very well.Mboye Kanyaga twende,kwani tulimuona huyo anayejiita Mkurugenzi.
     
Loading...