Mbowe akamatwa uongo akihalalisha kumbeba Lowassa!

Mbowe akamatwa uongo akihalalisha kumbeba Lowassa!

Unadiriki kunukuu hilo gazeti. Basi una matatizo ya akili. Kesho kapige kura.
 
Nani kama Ben Saa8 hapa Tanzania kumwamuru mkuu wa majeda kujitokeza ndani ya cku 7 la cvyo....na akagwaya na kutii na kujitokeza kwa mkwala tu mzito wa maandishi.

Ben Saa8 2025 Bliv me
 
Mkimpa lowassa ..hatashinda na msipompa lowassa hatashinda....bt mkimpa magufuli lazima ashinde na hata msipo mpa lazima ashide..tuna kura nyingi snaaaaa..kutoka wa wapenda uadilifu na wapenda maendeleo na si ufisadi

Mngekuwa na kura nyingi sana msingekuwa mnahangaika kusafirisha masanduku yenye kura za maruhani...!!
ccm ni waongo na matapeli sana nyie...!!
 
Raia Tanzania ilishapoteza hadhi yake ,natumaini wanataraji pengine kupewa uandishi wa habari ..............................
 
Mkimpa lowassa ..hatashinda na msipompa lowassa hatashinda....bt mkimpa magufuli lazima ashinde na hata msipo mpa lazima ashide..tuna kura nyingi snaaaaa..kutoka wa wapenda uadilifu na wapenda maendeleo na si ufisadi


Nilitaka nikujibu vikali sana. Ila wazo likanijia niangalie user name yako. Nikagundua hujui unachokifanya. Jina lako tayari ni adhabu.
 
Back
Top Bottom