Mbonie Masimba toa zawadi ya Keki ya ajabu... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbonie Masimba toa zawadi ya Keki ya ajabu...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 12, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]

    Hii ndio keki aliyotoa Mbonie Masimba kwa shogaye kwenye shughuli yake ya jikoni...

    Picha za masupa star mbalimbali waliokuwepo kwenye shughuli hiyoooo (SINTA nae ndani....)

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    masupastaa my asi mashori wa bongo mboan wana vitambi lol...????? cheki shori za kenya kudadadeki totozi sliiiiiiim zikiongea sheng mashaalaah
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,848
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Duh!..hiki kivazi
     
  4. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,346
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Hiyo keki ni style ya kumtakia kila la heri katika kumpa maviiiituuuz mumewe. Inaashiria ngono zaidi kuliko maisha ya ndoa na kulea familia. Anyway watoto walipendeza kasoro pekee ni vitambi vyao, sijui ndo wanakula sana maugali au??
     
  5. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 615
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 35
    shori za kenya hazina miguu ni kama wanatembelea mikono ndo maana ujanja wao kuvaa suruali za jeans...watoto wa bongo usipime!sura mpaka miguu
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    vitambi vya taska hivo na vitimoto kule miti mirefu
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,283
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    huyu ni yule sinta mwigizaji, duu nilishamsahau
     
  8. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mikorogo jamani khaaa!! Sinta cheupee au mapoudwa??
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ala! hivi kweli ulihamia Nairobbery ? unakaa wapi mathare au Kibera ?
     
  10. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,660
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Shukrani sana myao
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono kaka mambo yote Bongo...
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Iko kiafrika kabisa,amburudishe nani zaidi,ndo msingi wa ndoa.
     
Loading...