Mbona wanawake wa siku wanaabudu ngon

Jana naonyeshwa text, eti "babe asante kwa kit*mb*"! Nilicheka sana nikimuangalia yule binti sayuni😆
Acha wapende maana wanakula wanashiba na wako huru, zamani hakukuwa na huu uhuru wa kujieleza!
 
Oops
Vp Wapi Tena Huko
Pote,mitaani wanaongelea mambo ya Ngono tu,wanatembea uchiuchi,wanatikisa matako wanapiga picha wanajipost mitandaoni.Yule bibi msanii kwa mfano.Hata story wanazopost zinahusu mambo ya Ngono asilimia mkubwa.Zamani ilikuwa aibu kuonekana nguo imemuingia mwanamke matakoni,siku hizi wanaona ufahari hadi wanshona nguo za kuingia matakoni.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…