Mbona sasa haendi tena kwa Mama-Ntilie?

Mbona sasa haendi tena kwa Mama-Ntilie?

Mr Chin

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Posts
4,625
Reaction score
1,024
12246966_473783959467999_1140063932776477029_n.jpg
 
Usanii at work...
Hao watu ni shida sana aise.

sio shida watanzania ndio wajinga kwa kudanganywa na hao watu ambao mda wote wapo kwenye kiyoyozi na mara wanaibukia kwenye daladala na kwa mama ntilie
 
magufuli anashughulikia makapi na wahujumu kwanza :spy:
 
Nimempenda huyo aliyevaa Tshirt nzuri nzuri hivi sijui nampataje??
 
huyu mama alidhani ndo kaupata ufirstlady....... watu wanajidanganyaga
 
Siku hizi hatusikii tena Harambee tulizokuwa tuaambiwa alikuwa akiguswa sana na shida za waumini sio Azma ya kisiasa!
 
Back
Top Bottom