Mbona nimezomewa niliponunua gazeti la uhuru!

Mbona nimezomewa niliponunua gazeti la uhuru!

Watu wao wa masoko walikuja kutaka eti tuweke tangazo letu la nane nane kwenye uhuru. Bahati yao mbaya walinikuta mimi. Niliwatoa nduki vibaya kama Heche alivyomtimua Juliana Shonza kama mbwa

Ha! Ha! Ha! Haaa ! Ile style ya BAVICHA kutimua wasaliti imekuwa gumzo kwenye ukanda wa maziwa makuu , ni zaidi ya kutimua paka aliyekula maziwa ya mtoto !
 
Last edited by a moderator:
We chizi kweli saa kumi umenunua gazeti la uhuru umelitoa wapi au nyie bawacha wachawi mnafanya kazi usiku.
.........Acha kukurupuka we ndondocha, soma vizuri alichoandika kisha ndo ucomment. Muangalie kwanza, Pua kubwa kama donge la sabuni.
 
kuna sehemu niliendagaa nkaona gazeti hilo limewekwa chooni watu wajich........ tu, gazeti hilo halina maana
 
Kweli na wewe una hela za kuchezea. Mimi hata nikipewa bure silisomi! Too much propaganda.
 
Shame on you unanunua hivo vipeperushi??
Hayo yanauzwa kwa kilo spesiali kufundia bidhaa hasa dukani
 
kama sio kodi za wanachi kuliendesha hili gazeti lingekuwa halipo watu wakilinunua labda watazame nafasi za kazi
 
Dah!!! Nnahisi nnaweza pata hata upofu wa ghafla kwa kupitiaha machi yangu kwenye maandishi yaliyopo kwenye hilo gazeti
 
...hao wananchi walikasirika kwakuwa ulinunua toilet paper,kwao ni ishara ya kuwa dharau live...

Toilet paper? Ukilifananisha na tp unaishushia tp hadhi yake, maana tp ni white na tahadhari ya kutokusababisha maambukizi. Umelitupia jicho karibuni gazeti la uhuru? Ni chafu mno, hawana hela za kuendeshea mitambo, hela zote zinafisadiwa, pengine huwa wanawalazimisha wafanyakazi kuwa gazeti litoke, hela za uendeshaji watajiju, very low quality, hata kama wewe sio wa miwani ukitaka kusoma uhuru lazima uvae miwani jinsi lilivyo giza
 
Jana katika gazeti la Uhuru, kulikuwa na habari inyohusu kwa namana fulani familia ya karibu nami !(si siasa) Nilipewa taarifa hiyo baada ya kufika ofisini asubuhi !

Kwa mara ya kwanza baada ya miakatakribani 15 nikalazimika nilinunue!
Nikamtuma msaidizi wa ofisi !

Yule binti aliporudina kunikabidhihilo gzeti alinihoji ...kuwa mbona alipokuwa ananunua gazeti hilo watu walimzomeana kumshangaa sana ! linanini ,kwa nini halipendwi hivo....weweunalipendea nini!

....nikamwambaia hili gazetilinamilikiwa na Chama kinachokufaanya wewe uishi maisha magumu ! akaendeleakushangaa ...iweje mim inalisoma! nikamwambia kuna habari ya kifamila sina ujanja!

Sasa ninazidi kuamini maneno ya Prof.KABUDI !NAWAOGOPA SANA WATANGANYIKA!

Umenena kamanda wangu
 
Lomg tym kweli tangu nilipolishika (siyo kulisoma) hili gazeti. Nakumbuka nilikuwa naangalia katuni ya CHAKUBANGA mnaikumbuka hii katuni?
 
Back
Top Bottom