Mbona nimezomewa niliponunua gazeti la uhuru!

Mbona nimezomewa niliponunua gazeti la uhuru!

Mimi nipo Arusha mwaka wa 6 sasa, sijawai ona hicho kipeperushi kikiuzwa wa kusomwa
 
Kweli nimeamini magamba akina Simiyu Yetu huwa yanacoment bila kusoma content. Mleta mada kasema kabisa alinunua jana na wewe unakuja unanuka domo na kuharisha mavi kama haya.
We chizi kweli saa kumi umenunua gazeti la uhuru umelitoa wapi au nyie bawacha wachawi mnafanya kazi usiku.
na hapa chini tena ni mavi tu


Hivi mnaoshabikia mada kama hii mnaakili kweli gazeti gani linauzwi saa kumi usiku hamuoni kuwa hamna akili nyie.

Soma vizuri mada pumbaf.
 
Hivi mnaoshabikia mada kama hii mnaakili kweli gazeti gani linauzwi saa kumi usiku hamuoni kuwa hamna akili nyie.

Magazeti yanaanza kutoka saa sita usiku na hapa ninapoishi kuna kituo cha kusambaazia magazeti wewe unauliza SAA kumi gazeti unapata wapi.chizi ni wewe
 
Jana katika gazeti la Uhuru, kulikuwa na habari inyohusu kwa namana fulani familia ya karibu nami !(si siasa) Nilipewa taarifa hiyo baada ya kufika ofisini asubuhi !Kwa mara ya kwanza baada ya miakatakribani 15 nikalazimika nilinunue!
Nikamtuma msaidizi wa ofisi !Yule binti aliporudina kunikabidhihilo gzeti alinihoji ...kuwa mbona alipokuwa ananunua gazeti hilo watu walimzomeana kumshangaa sana ! linanini ,kwa nini halipendwi hivo....weweunalipendea nini! ....nikamwambaia hili gazetilinamilikiwa na Chama kinachokufaanya wewe uishi maisha magumu ! akaendeleakushangaa ...iweje mim inalisoma! nikamwambia kuna habari ya kifamila sina ujanja!
Sasa ninazidi kuamini maneno ya Prof.KABUDI !NAWAOGOPA SANA WATANGANYIKA!

Mbiii mayu! Naona umedamka hasa kam vile unaenda shambani kule Utia Sanga au Maluga.
 
Sijayaona long time,mara ya mwisho nilipoliona kt stand ya kuuzia lilikuwa na rangi km karatasi ya siku nyingi vile,sijui imekuwa recycled sana bila kutoa wino wa nyuma,au nini..ila nilipomuuliza mbola gazeti km la siku nyingi ila habari zinafanana na siku za karibuni au ndio kwamba nchi yenu imewekewa fikra zilezile.Jamaa akaniambia ni jipya na huwa anaweka kwa vile mtenjaji wa hapo asipolikuwa anaweza mwambia asiweke stand hapo tena.Vipi siku hizi ni masafi kidogo.
mkuu umenivunja mbavu
 
mtakuja kusababisha watoto wa watu waumizwe bure jamani ! Kununua gazeti la uhuru mbele ya umati wa watu ni hatari sana , unaweza kudundwa !
 
Nikiangalia watu ninaofahamiana nao kuanzia ofisini kwenye biashara,nyumbani, bar nk wote wanaichukia ccm almost. Cha kushangaza why inashinda chaguzi?? Kuna haja ya kupeana sana elimu ya umuhimu wa kupiga kura maana wengine huishia kupiga makelele na kulaumu tu then hawa Maccm yanazidi kupeta.

Wao wanahamasishana nyumba kwa nyumba na wananakili hata namba za shahada za wanachama wao kujua nani kawasaliti kwenye ballot box. Kibaya zaidi wanawategemea sana watu wa vijijini (kwenye mikoa isiyojitambua bado) kama mtaji wao.

Something is wrong somwhere...very wrong....
 
Hivi mnaoshabikia mada kama hii mnaakili kweli gazeti gani linauzwi saa kumi usiku hamuoni kuwa hamna akili nyie.

Wewe ndio huna akili, maana ungekuwa nazo ungejua magazeti huanza kuuzwa mara tu baada ya kuchapishwa! Na magazeti hayachapishwi saa mbili asubuhi labda liwe toleo maalum.
 
Watu wengine vichaa kweli..
Mbona hawakumzomea muuzaji?
 
Kama wizara ya Habari ingekuwa fair, gazeti hilo, pamoja na Jambo leo na Tazama, yangekuwa yeshakula life ban, siku nyingi.

Lakini cha ajabu, watawala wetu, walilifungia, gazeti no 1 nchini, kwa investigative reporting, la ----------- na hayo magazeti, ambayo wakati wote, huwa yanaandika habari za udaku na uchochezi, wakiyaacha yanapeta!

Hata hivyo, hakuna utawala duniani, uliowahi kudumu milele, na kutokana na vituko vinavyofanywa na CCM hivi sasa, hasa hasa namna wanavyouendesha mchakato wa katiba, kule kwenye bunge la katiba, ni dhahiri kwa sasa, siku za magamba kuendelea kubaki madarakani, na siku ambayo magamba wataondoka madarakani na ndiyo siku hiyo hiyo, tutalizika rasmi gazeti la uhuru, kwa kuwa gazeti hilo, halijiendeshi kibiashara, kwa maana ya kununuliwa na wapenzi wa gazeti hilo, bali gazeti hilo la propaganda, linaendeshwa kwa pesa za ruzuku za chama cha magamba.

Wajukuu wa BABU Slaa na Propaganda za kitoto, gazeti UHURU ni gazeti kongwe na makini kama lilivyo Mzalendo na Habari leo, Huwezi kulifananisha na TANZANIA DAIMA la Kidaku!
 
Hilo gazeti nitalinunua labda kwa kufungia vitumbua!

Watu wao wa masoko walikuja kutaka eti tuweke tangazo letu la nane nane kwenye uhuru. Bahati yao mbaya walinikuta mimi. Niliwatoa nduki vibaya kama Heche alivyomtimua Juliana Shonza kama mbwa
 
Last edited by a moderator:
Hivi mnaoshabikia mada kama hii mnaakili kweli gazeti gani linauzwi saa kumi usiku hamuoni kuwa hamna akili nyie.

japo magazeti mengi yanasambazwa kuanzia saa 6 usiku , lakini gazeti la uhuru ( kama lipo kweli , maana sijaliona huu ni mwaka wa 5 ) hata lingeuzwa saa 8 mchana ni lazima lingedoda tu !
 
Back
Top Bottom