Mbona mimi sipati demu bikra?


Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,929
Likes
3,366
Points
280
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,929 3,366 280
Niaje wazeiyaaah...
Mko Bwaxx!!!

Sasa issue iko hivi mazee :
Toka nijiingize kwa masuala ya mapenz mwaka 2011 nilipo maliza form six, cjawah kubahatika kukutana na DEM Virgin...

Yaan kila DEM namkuta used tuu, cjui ma kina nani huwa yananiwahi kubabake....

Manzi wa kwanza nilimpata shule moja nilikua napiga tempo tabora kule alikua form two...
Nikawa na iman 90% huyu bado huyu..
Heeee cku nampeleka getto (my first time to have sex) nakuta dogo ashafunguliwa.. Shiiiit!!!

Haya nikaenda chuo....
Nilipo maliza nikakutana na manz mwingine kamaliza chuo na yy, cku nampeleka Moveck hotel pale ubungo maziwa aaargh na yy nakuta ashafumuliwa kitaambo...
Tena tuko kwa kitanda pale akasema alisha date na wanaume wawili..
This is Bull Shiiiit...

Sasa nimeamua nijitoe kwanza kwa haya mambo natafuta mbinu za kumpata DEM Namie niwe wa kwanza kumfungua ndio niridhike...

Sasa mazee ambao mshawah kufungua MADEM...
Mnatumia mbinu gan, yaan niwafate MADEM gan wanafunz? Form ngap? Chuo?? Level gani nipate bikra??

Staki kuchezeana na binti wa watu..
Nataka kuoa actually (I am 26 now)
But kuoa mwanamke bikra ndio tamaa yangu kubwa sana..

Nisaidien tafadhal USHAURI.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,895
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,895 280
Manzi wa kwanza nilimpata shule moja nilikua napiga tempo tabora kule alikua form two...
Nikawa na iman 90% huyu bado huyu..
Heeee cku nampeleka getto (my first time to have sex) nakuta dogo ashafunguliwa.. Shiiiit!!!
tuhuma za ubakaji zinakuhusu,tutatrace ip adress yako ukasaidie polisi..........
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,281
Likes
572
Points
280
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,281 572 280
Na ukose tu! Ungepata huyo bikra ingekuwa vipi?
 
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
1,947
Likes
1,669
Points
280
Age
32
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2013
1,947 1,669 280
sasa hivi hatuoi bila kuzaa nao kwanza..

maana wote used tu... hadi muwe na bond inayowaongezea upendo ndio mnadumu...
 
NO04

NO04

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
1,032
Likes
443
Points
180
NO04

NO04

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
1,032 443 180
Niaje wazeiyaaah...
Mko Bwaxx!!!

Nimeona nibadili ID yangu baada ya BAN kuniandama sana..

Sasa issue iko hivi mazee :
Toka nijiingize kwa masuala ya mapenz mwaka 2011 nilipo maliza form six, cjawah kubahatika kukutana na DEM Virgin...

Yaan kila DEM namkuta used tuu, cjui ma kina nani huwa yananiwahi kubabake....

Manzi wa kwanza nilimpata shule moja nilikua napiga tempo tabora kule alikua form two...
Nikawa na iman 90% huyu bado huyu..
Heeee cku nampeleka getto (my first time to have sex) nakuta dogo ashafunguliwa.. Shiiiit!!!

Haya nikaenda chuo....
Nilipo maliza nikakutana na manz mwingine kamaliza chuo na yy, cku nampeleka Moveck hotel pale ubungo maziwa aaargh na yy nakuta ashafumuliwa kitaambo...
Tena tuko kwa kitanda pale akasema alisha date na wanaume wawili..
This is Bull Shiiiit...

Sasa nimeamua nijitoe kwanza kwa haya mambo natafuta mbinu za kumpata DEM Namie niwe wa kwanza kumfungua ndio niridhike...

Sasa mazee ambao mshawah kufungua MADEM...
Mnatumia mbinu gan, yaan niwafate MADEM gan wanafunz? Form ngap? Chuo?? Level gani nipate bikra??

Staki kuchezeana na binti wa watu..
Nataka kuoa actually (I am 26 now)
But kuoa mwanamke bikra ndio tamaa yangu kubwa sana..

Nisaidien tafadhal USHAURI.
primary. na uende jela 30yrz
 
Baby M

Baby M

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
1,044
Likes
203
Points
160
Baby M

Baby M

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2012
1,044 203 160
Niaje wazeiyaaah...
Mko Bwaxx!!!

Nimeona nibadili ID yangu baada ya BAN kuniandama sana..

Sasa issue iko hivi mazee :
Toka nijiingize kwa masuala ya mapenz mwaka 2011 nilipo maliza form six, cjawah kubahatika kukutana na DEM Virgin...

Yaan kila DEM namkuta used tuu, cjui ma kina nani huwa yananiwahi kubabake....

Manzi wa kwanza nilimpata shule moja nilikua napiga tempo tabora kule alikua form two...
Nikawa na iman 90% huyu bado huyu..
Heeee cku nampeleka getto (my first time to have sex) nakuta dogo ashafunguliwa.. Shiiiit!!!

Haya nikaenda chuo....
Nilipo maliza nikakutana na manz mwingine kamaliza chuo na yy, cku nampeleka Moveck hotel pale ubungo maziwa aaargh na yy nakuta ashafumuliwa kitaambo...
Tena tuko kwa kitanda pale akasema alisha date na wanaume wawili..
This is Bull Shiiiit...

Sasa nimeamua nijitoe kwanza kwa haya mambo natafuta mbinu za kumpata DEM Namie niwe wa kwanza kumfungua ndio niridhike...

Sasa mazee ambao mshawah kufungua MADEM...
Mnatumia mbinu gan, yaan niwafate MADEM gan wanafunz? Form ngap? Chuo?? Level gani nipate bikra??

Staki kuchezeana na binti wa watu..
Nataka kuoa actually (I am 26 now)
But kuoa mwanamke bikra ndio tamaa yangu kubwa sana..

Nisaidien tafadhal USHAURI.
wewe mwenyewe ni bikra????????????????????, jichunguze kwanza...eeeh... sio kuwasema watoto wakike tu apa, zaa mtt wako w kike atakua nayo!
 
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
247
Likes
134
Points
60
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
247 134 60
nadhani una hamu ya kula mvua 30 ww
 
Rhobi1961

Rhobi1961

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2015
Messages
892
Likes
667
Points
180
Age
57
Rhobi1961

Rhobi1961

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2015
892 667 180
Niaje wazeiyaaah...
Mko Bwaxx!!!

Nimeona nibadili ID yangu baada ya BAN kuniandama sana..

Sasa issue iko hivi mazee :
Toka nijiingize kwa masuala ya mapenz mwaka 2011 nilipo maliza form six, cjawah kubahatika kukutana na DEM Virgin...

Yaan kila DEM namkuta used tuu, cjui ma kina nani huwa yananiwahi kubabake....

Manzi wa kwanza nilimpata shule moja nilikua napiga tempo tabora kule alikua form two...
Nikawa na iman 90% huyu bado huyu..
Heeee cku nampeleka getto (my first time to have sex) nakuta dogo ashafunguliwa.. Shiiiit!!!

Haya nikaenda chuo....
Nilipo maliza nikakutana na manz mwingine kamaliza chuo na yy, cku nampeleka Moveck hotel pale ubungo maziwa aaargh na yy nakuta ashafumuliwa kitaambo...
Tena tuko kwa kitanda pale akasema alisha date na wanaume wawili..
This is Bull Shiiiit...

Sasa nimeamua nijitoe kwanza kwa haya mambo natafuta mbinu za kumpata DEM Namie niwe wa kwanza kumfungua ndio niridhike...

Sasa mazee ambao mshawah kufungua MADEM...
Mnatumia mbinu gan, yaan niwafate MADEM gan wanafunz? Form ngap? Chuo?? Level gani nipate bikra??

Staki kuchezeana na binti wa watu..
Nataka kuoa actually (I am 26 now)
But kuoa mwanamke bikra ndio tamaa yangu kubwa sana..

Nisaidien tafadhal USHAURI.
umeandika kama mwanaume wa dasalamu hayo maneno,
wazeiyaaah
Bwaxx
nina mashaka yawezekana unatokea dasalamu.
 
schneider

schneider

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
775
Likes
600
Points
180
schneider

schneider

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
775 600 180
Tatizo uliwahi kutoa ya mkono wako hiyo laana imekuangukia nenda tanga ziko za ndimu.
 
N

Ngwananzengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
1,905
Likes
694
Points
280
N

Ngwananzengo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
1,905 694 280
Ndege wafananao huruka pamoja "
Wewe UNAYO?
 
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
3,584
Likes
1,664
Points
280
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
3,584 1,664 280
unataka kuumiza mpini wako,,,, kumbuka first day haya ufanyeje....utamu brake mbupu....ziho vitu hazitengenezwi tena mkuu....
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,315
Likes
733
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,315 733 280
Walio wahi kuwatoa bikra wasichana wote ni wabakaji kwakuwa hakuna bikra inatoka bila mwanamke kuumia,

Je unataka nawewe ubake?
 

Forum statistics

Threads 1,237,684
Members 475,675
Posts 29,297,361