Mbona maisha yanazidi kuwa magumu?


P

PastorA

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
333
Likes
251
Points
80
Age
31
P

PastorA

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
333 251 80
Habari zenu nyote Nina swali ambalo linanisumbua sana kadri siku zinavyoenda maisha yanazidi kuwa magumu hivi nn CHANZO NA SULUHISHO?

KARIBUNI WANABODI
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Chanzo ni kuwa mfumo na watu waliomo unabadilishwa taratibu so lazima kujikaza kisawasawa pia cha kufanya ni kutumia vizuri kile kidogo unachokipata
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,111
Likes
77,056
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,111 77,056 280
Pastor anakiri ugumu wa maisha!
 
M

mwarabu wa dubai

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2015
Messages
236
Likes
152
Points
60
M

mwarabu wa dubai

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2015
236 152 60
Mfumo wa kiutawala umebadilika kwa mfano kwa sasa hata mzunguko wa fedha umekuwa ni mgumu sana kwa mfano jana nilfanya reserch yangu ndogo sana kuanzia tabata segerea hadi sinza maeneo ya ambiance night club dah aisee kwenye maeneo mengi ya starehe hakuna wateja kabisa na hata wateja waliopo wengi wao wanakunywa maji madogo na story za hapa na pale.Vile vile stand kuu ya mabasi yaendayo Mikoani wasafiri wengi kutoka Dsm wanasafirisha vitanda na magodoro kurudisha mikoani mbali na hivyo zile movement za watu hasa maeneo ya manzese,ubungo terminal hakuna movement kama tulivyozoea maisha yamekuwa magumu sana.
 
life to be

life to be

Senior Member
Joined
May 6, 2016
Messages
137
Likes
62
Points
45
life to be

life to be

Senior Member
Joined May 6, 2016
137 62 45
Mfumo wa kiutawala umebadilika kwa mfano kwa sasa hata mzunguko wa fedha umekuwa ni mgumu sana kwa mfano jana nilfanya reserch yangu ndogo sana kuanzia tabata segerea hadi sinza maeneo ya ambiance night club dah aisee kwenye maeneo mengi ya starehe hakuna wateja kabisa na hata wateja waliopo wengi wao wanakunywa maji madogo na story za hapa na pale.Vile vile stand kuu ya mabasi yaendayo Mikoani wasafiri wengi kutoka Dsm wanasafirisha vitanda na magodoro kurudisha mikoani mbali na hivyo zile movement za watu hasa maeneo ya manzese,ubungo terminal hakuna movement kama tulivyozoea maisha yamekuwa magumu sana.
SAIZ INABIDI KILA MTU AJIFUNGE MKANDA NA KUFIKIRIA MBINU MBADALA YA KUMWWZESHA KUWEPO MJINI MFANO WA KINYONGA ANAYE JIBADILI RANGI KULINGANA NA MAZINGIRA YALIYOPO
 

Forum statistics

Threads 1,235,298
Members 474,506
Posts 29,216,992