Mbona iko hivi?


D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,721
Likes
19
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,721 19 135
Mbona kuna kura zenye nukta. Nahisi sio sahihi.
 
bigcell

bigcell

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
214
Likes
25
Points
45
bigcell

bigcell

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
214 25 45
Masters of chakachuaring,hao ndo ccm kiboko ya ujambazi sio wizi MUNGU WEEEEEEE! Fimbo yako iwachape sisiem kwa haya waliyoyafanya.
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
20
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 20 135
Sawa ina nukta, lakini nadhani spread sheets au exel zote ukiandika kama ulishasahau kuicommand computer yako kutoandika na decimals itakuwekea .00. Point hapa ni namna figures zilivyo na ujumla wake.
 

Forum statistics

Threads 1,205,674
Members 458,032
Posts 28,202,423