Mbona hakuna ndoa zenye amani?!

Mbona hakuna ndoa zenye amani?!

Hivi haiwezekani kuwa na mpenzi mkakaa naye hata miaka mitano bila mis za understandin.....
Uzoefu wangu kwenye mahusiano unatosha kuandaa riport ya PHD,lakini huwezi amini sijayazoea mapenz.......unampeleka mjengoni mtu unaamkata kata vizuuuuur lakin mwisho wa siku sababu nyingine ya kukera inatokea....ukimuweza huku anakuweza kule,....halafu nilichogundua akishakuzoea tu,na ndio mapenzi yanapoharibikia,mimi nathink sana about hili,hIivi unaweza kuwa na mpenz msizoeane,au mzoeane halafu msikerane......najiua inakugusa na inakuuma,coz umempoteza uliyezan alikuwa perfect kwako.....pasuka tufurah!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
Amani ipo pale mmoja katika ndoa yupo calm collected na independent mind .Kwa Sababu ukishajua partner wako mpole mtaratibu utajikuta unabadilika taratibu.Ugomvi Ugomvi Kwenye mahusiano ni Sababu ya power struggle ,temper,controlling.Chagua MWANAMKE mwenye maisha yake na ametoka from stable home na hakuhitaji wewe for her happiness.Kuna WANAWAKE duniani hawawezi Kufurahia maisha bila Mwanaume .Wanaume Kwao ndio usingizi na furaha .Family background muhimu mnoooo( Angalia wazazi wake ni watu gani ,walimpa mapenzi na attention ya kutosha).Ugomvi Kwenye mahusiano yanaweza kukuua kwa magonjwa.Oa MWANAMKE aliekuwa na maisha Kabla hamjaoana ( MWANAMKE mwenye Kwake ,usafiri )
 
zipo ndoa zina amani na furaha...kukerana kupo ila wanarekebishana kwa upole, unyenyekevu, kwa akili. wanavumiliana na wanasonga mbele

Binafsi sijawahi kuiona ndoa kama hii bali wote naona wanavumilia ndoa na sio wanafurahia ndoa
 
Ndoa zenye amani zipo sana, sema vijana wengi wanapooa wanataka kuishi maisha ya tamthiliya na inaposhindikana wanaona ndoa chungu

kikubwa ni kubadilisha mitazamo kwny ndoa mke/mume ni kila kitu kwako kutaniana nae muhimu ndoa sio jehanamu
 
nani kasema hakuna ndoa zenye amani?

acheni hizo bana.. msisemee watu mioyo.

watu tunajilia zetu mema ya dunia... ndoa yako ni vile unataka iwe.. kama wataka iwe uwanja wa mapigano itakuwa.. and the reverse.
 
Amani kwenye ndoa ipo,lakini kutofautiana ni jambo la kawaida. Tatizo ni kwamba wengi hawafahamu kwa nini wanaoana. Hawaainishi sababu na malengo ya kuoana kwao.
 
hebu jifunzeni kwny ndoa zilizofanikiwa bana!
hata hizo unazoona au kusoma kuwa hazina amani unafkr hawqchek.kwqmba kila siku ni maumivu??
 
Mademu ni noma. Wanajazana ujinga mwisho wa siku wanaishia uchangu baada ya kuwa evicted from ndoa. Tatizo ni fikra. Wanawake hawana muda wa kufikiri positevely. Wanafikiria negatively na matokeo yake ndio hayo. Negativity is a work of devil. God whatever you think about him is positive. Unfortunately positive does not attract negative.

I see nothing in your post but a point. People normally shy away from facing the truth. Let us face the truth, not many couples marry for love. There are lots of reasons apart from love that got people married. I recap what I said earlier that smart people don't get married in today's world, well unless love isn't the motive.
 
Wajanja hawaoi, badala yake uwa na wapenzi wakudumu ambao uwazalia watoto kama kawaida. Ndoa ni commitment wakati mapenzi ni feelings, kamwe vitu hivi viwili haviwezi kulazimishwa kuwa pamoja. Feeling ubadirika sambamba na mazingira commitment haiko hivyo. Zamani ndoa zilidumu kwasababu mke alizingatia commitment na sio feelings za mapenzi. Siku hizi ndoa kwa mke ni mapenzi sio commitment, feelings za mapenzi zikipungua umempoteza.

Wakati mwingine siku hizi ndoa inaonekana kama njia halali ya kupata watoto, kwa hiyo hapo sio mapenzi wala commitment bali "Nataka watoto type of feeling", hizo ndo hazidumu na ugomvi ni from day one. Zipo nyingine za kiuchumi zaidi. Hizi mara nyingi mwanamke anakuambia "Kama una nipenda kweli nioe" hali akijuwa kwamba sio kila wanaofunga ndoa wanapendana. Ndoa sio precondition ya true love.

Mwanaume mjanja dunia ya leo haoi badala yake anakuwa na mpenzi anayempenda na kumuheshimu kama ambavyo angefanya kama angeoa. Ndoa zinavunjika kwasababu dunia ya leo imeongeza sababu nyingi za watu kuoana, matokeo yake watu ndani ya ndoa wanakosa sababu ya pamoja ili yo wafanye waoane.

90% correct.
 
nani kasema hakuna ndoa zenye amani?

acheni hizo bana.. msisemee watu mioyo.

watu tunajilia zetu mema ya dunia... ndoa yako ni vile unataka iwe.. kama wataka iwe uwanja wa mapigano itakuwa.. and the reverse.

Ndoa zenye amani kwa mwanaume zipo saud arabia, afghanistan, na sehemu nyingine ambazo tamaa za macho kwa mwanamke zimedhibitiwa. Ndoa yenye amani kwa mwanamke especially wa kiafrika sijui inapatikana wapi.
 
...so ujumbe wako ni kuwa watu wasioane ila waishie kwenye uchumba sugu si ndiyo??... Then inamana watu wote walio kwenye ndoa hawapendani bali ni sababu ya commtmnt? How? Hivi unawezaje kuwa commited kwa mtu bila feelings?Bado kukuelewa we MgonjwaUkimwi

Huu ni upande mmoja tu wa prisism ambao si ukweli. Yawezekana huo ni uzoefu wako tu, wengine tunafurahia maisha kwa kuwa waaminifu na wakweli kwenye ndoa zetu, Hujaweka kwa uwazi chanzo cha matatizo. Conflict in marriage can no emerge from no-where there are significant sources with significant effects.
xthe-big-picture-642x250.jpg.pagespeed.ic.WGIk6bqpx_.jpg
lens.jpg
 
Ya kwangu ni mojawapo ya ndoa zenye amani. Tukiwa kwny gari tunatia story, nyumbani story yaani kila tukiwa wote ni story na vicheko mpk tunagonganisha mikono. Kuna siku bado kdg tupate ajali baada ya kujisahau na kugonganisha mikono wkt gari likiwa kwny mwendo mkali. Yaani story na vicheko mpk vinataka kuleta hatari, au sijui hapo ndio unataka kusema vilitaka kuvuruga AMANI!!
Binafsi sijawahi kuiona ndoa kama hii bali wote naona wanavumilia ndoa na sio wanafurahia ndoa
 
Hivi haiwezekani kuwa na mpenzi mkakaa naye hata miaka mitano bila mis za understandin.....
Uzoefu wangu kwenye mahusiano unatosha kuandaa riport ya PHD,lakini huwezi amini sijayazoea mapenz.......unampeleka mjengoni mtu unaamkata kata vizuuuuur lakin mwisho wa siku sababu nyingine ya kukera inatokea....ukimuweza huku anakuweza kule,....halafu nilichogundua akishakuzoea tu,na ndio mapenzi yanapoharibikia,mimi nathink sana about hili,hivi unaweza kuwa na mpenz msizoeane,au mzoeane halafu msikerane......najiua inakugusa na inakuuma,coz umempoteza uliyezan alikuwa perfect kwako.....pasuka tufurah!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
Uandishi wako unaniwia vigumu kukuelewa
 
Ndoa yangu ina amani sana ....yupo Bwana wetu Yesu Kristo inaeisimamia....watoto wetu wanakua ktk kuwaona wazazi wamejaaa vicheko....haimaanishi hatutofautiani...no yote yanafunikwa na upendo uliomo ndani yetu
 
yangu inaamani sana sijawahi kwaruzana mamsspu mwaka wa10, eeeh mwenyezi mungu naamini si kwauweza wa bali ni kwa utukufu wako.
 
Ndoa zenye amani kwa mwanaume zipo saud arabia, afghanistan, na sehemu nyingine ambazo tamaa za macho kwa mwanamke zimedhibitiwa. Ndoa yenye amani kwa mwanamke especially wa kiafrika sijui inapatikana wapi.

Hapo ndipo upeo wako ulipoishia?
 
tupe methodology uliyotumia katika research yako.na spervisor wako ni nan???
 
Back
Top Bottom