Mbona hakuna ndoa zenye amani?!

Mbona hakuna ndoa zenye amani?!

nandembako

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Posts
655
Reaction score
528
Hivi haiwezekani kuwa na mpenzi mkakaa naye hata miaka mitano bila mis za understandin.....
Uzoefu wangu kwenye mahusiano unatosha kuandaa riport ya PHD,lakini huwezi amini sijayazoea mapenz.......unampeleka mjengoni mtu unaamkata kata vizuuuuur lakin mwisho wa siku sababu nyingine ya kukera inatokea....ukimuweza huku anakuweza kule,....halafu nilichogundua akishakuzoea tu,na ndio mapenzi yanapoharibikia,mimi nathink sana about hili,hivi unaweza kuwa na mpenz msizoeane,au mzoeane halafu msikerane......najiua inakugusa na inakuuma,coz umempoteza uliyezan alikuwa perfect kwako.....pasuka tufurah!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
  • Thanks
Reactions: SMU
ni kweli mkuu wengi tuliooa tupo kwenye matatizo makubwa,mimi kwa upande wangu naona kuna wakati inabidi kuwe na mipaka flan kati ya mke na mume,kwenye nyumba lazima head of household ajulikane ni nani,ni lazima kuwe na taratibu kwamba baba anasema nini na mama anasema nini!!mimi nilikuwa na shida moja mama mkwe ameweka makazi nyumbani kwangu hataki kuondoka huu mwezi wa sita sasa,jana nikampa makavu live kwamba mama nenda kapumzike nyumbani huu ni msimu wa kilimo sasa,basi akalia lia hapo leo asubuhi ameondoka,wkt mwingine ndugu wanachangia kuvuruga nyumba za watu.
 
ni kweli mkuu wengi tuliooa tupo kwenye matatizo makubwa,mimi kwa upande wangu naona kuna wakati inabidi kuwe na mipaka flan kati ya mke na mume,kwenye nyumba lazima head of household ajulikane ni nani,ni lazima kuwe na taratibu kwamba baba anasema nini na mama anasema nini!!mimi nilikuwa na shida moja mama mkwe ameweka makazi nyumbani kwangu hataki kuondoka huu mwezi wa sita sasa,jana nikampa makavu live kwamba mama nenda kapumzike nyumbani huu ni msimu wa kilimo sasa,basi akalia lia hapo leo asubuhi ameondoka,wkt mwingine ndugu wanachangia kuvuruga nyumba za watu.

kabisa mkuu
 
Wajanja hawaoi, badala yake uwa na wapenzi wakudumu ambao uwazalia watoto kama kawaida. Ndoa ni commitment wakati mapenzi ni feelings, kamwe vitu hivi viwili haviwezi kulazimishwa kuwa pamoja. Feeling ubadirika sambamba na mazingira commitment haiko hivyo. Zamani ndoa zilidumu kwasababu mke alizingatia commitment na sio feelings za mapenzi. Siku hizi ndoa kwa mke ni mapenzi sio commitment, feelings za mapenzi zikipungua umempoteza.

Wakati mwingine siku hizi ndoa inaonekana kama njia halali ya kupata watoto, kwa hiyo hapo sio mapenzi wala commitment bali "Nataka watoto type of feeling", hizo ndo hazidumu na ugomvi ni from day one. Zipo nyingine za kiuchumi zaidi. Hizi mara nyingi mwanamke anakuambia "Kama una nipenda kweli nioe" hali akijuwa kwamba sio kila wanaofunga ndoa wanapendana. Ndoa sio precondition ya true love.

Mwanaume mjanja dunia ya leo haoi badala yake anakuwa na mpenzi anayempenda na kumuheshimu kama ambavyo angefanya kama angeoa. Ndoa zinavunjika kwasababu dunia ya leo imeongeza sababu nyingi za watu kuoana, matokeo yake watu ndani ya ndoa wanakosa sababu ya pamoja ili yo wafanye waoane.
 
...so ujumbe wako ni kuwa watu wasioane ila waishie kwenye uchumba sugu si ndiyo??... Then inamana watu wote walio kwenye ndoa hawapendani bali ni sababu ya commtmnt? How? Hivi unawezaje kuwa commited kwa mtu bila feelings?Bado kukuelewa we MgonjwaUkimwi
 
Last edited by a moderator:
umeoa?wapo watu weng tu katika ndoa wanapendana na wanaish kwa amani.
Kama kila mtu mjuaji,selfish hyo ndoa itakuaje na furaha?misunderstand lazma ziwepo si kila siku furaha tu,cha muhimu ni mawasiliano mazur baina yenu
 
Wajanja hawaoi, badala yake uwa na wapenzi wakudumu ambao uwazalia watoto kama kawaida. Ndoa ni commitment wakati mapenzi ni feelings, kamwe vitu hivi viwili haviwezi kulazimishwa kuwa pamoja. Feeling ubadirika sambamba na mazingira commitment haiko hivyo. Zamani ndoa zilidumu kwasababu mke alizingatia commitment na sio feelings za mapenzi. Siku hizi ndoa kwa mke ni mapenzi sio commitment, feelings za mapenzi zikipungua umempoteza.

Wakati mwingine siku hizi ndoa inaonekana kama njia halali ya kupata watoto, kwa hiyo hapo sio mapenzi wala commitment bali "Nataka watoto type of feeling", hizo ndo hazidumu na ugomvi ni from day one. Zipo nyingine za kiuchumi zaidi. Hizi mara nyingi mwanamke anakuambia "Kama una nipenda kweli nioe" hali akijuwa kwamba sio kila wanaofunga ndoa wanapendana. Ndoa sio precondition ya true love.

Mwanaume mjanja dunia ya leo haoi badala yake anakuwa na mpenzi anayempenda na kumuheshimu kama ambavyo angefanya kama angeoa. Ndoa zinavunjika kwasababu dunia ya leo imeongeza sababu nyingi za watu kuoana, matokeo yake watu ndani ya ndoa wanakosa sababu ya pamoja ili yo wafanye waoane.

Kweli nimeamini jina na hulka ni vitu vinavyoendana.
 
Hivi haiwezekani kuwa na mpenzi mkakaa naye hata miaka mitano bila mis za understandin.....
Uzoefu wangu kwenye mahusiano unatosha kuandaa riport ya PHD,lakini huwezi amini sijayazoea mapenz.......unampeleka mjengoni mtu unaamkata kata vizuuuuur lakin mwisho wa siku sababu nyingine ya kukera inatokea....ukimuweza huku anakuweza kule,....halafu nilichogundua akishakuzoea tu,na ndio mapenzi yanapoharibikia,mimi nathink sana about hili,hivi unaweza kuwa na mpenz msizoeane,au mzoeane halafu msikerane......najiua inakugusa na inakuuma,coz umempoteza uliyezan alikuwa perfect kwako.....pasuka tufurah!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums

siku zote wstu hutofautiana.wawe mapacha,wa tumbo moja etc etc.mawazo,fikra,mitazamo na uelewa kila mmoja anao wa kwake.hivyo basi kutofautiana ni lazima.cha muhimu ni kuangalia tu ni jinsi gani mnafika kwenye common point kupitia hizo tofauti zenu.

usisahau katika ndoa makofi yanahusika.kidume lazima ubakie kidume siku zote
 
Hivi haiwezekani kuwa na mpenzi mkakaa naye hata miaka mitano bila mis za understandin.....
Uzoefu wangu kwenye mahusiano unatosha kuandaa riport ya PHD,lakini huwezi amini sijayazoea mapenz.......unampeleka mjengoni mtu unaamkata kata vizuuuuur lakin mwisho wa siku sababu nyingine ya kukera inatokea....ukimuweza huku anakuweza kule,....halafu nilichogundua akishakuzoea tu,na ndio mapenzi yanapoharibikia,mimi nathink sana about hili,hivi unaweza kuwa na mpenz msizoeane,au mzoeane halafu msikerane......najiua inakugusa na inakuuma,coz umempoteza uliyezan alikuwa perfect kwako.....pasuka tufurah!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums

umeongea sana lakini nakwambia hivi malaya hakosi sababu kwa sababu anaona akioa atabanwa sana huwa wanakuja kujua mda umeenda
acha kudanganya watu inategemea na wewe ulivyo
 
Hivi haiwezekani kuwa na mpenzi mkakaa naye hata miaka mitano bila mis za understandin.....
Uzoefu wangu kwenye mahusiano unatosha kuandaa riport ya PHD,lakini huwezi amini sijayazoea mapenz.......unampeleka mjengoni mtu unaamkata kata vizuuuuur lakin mwisho wa siku sababu nyingine ya kukera inatokea....ukimuweza huku anakuweza kule,....halafu nilichogundua akishakuzoea tu,na ndio mapenzi yanapoharibikia,mimi nathink sana about hili,hivi unaweza kuwa na mpenz msizoeane,au mzoeane halafu msikerane......najiua inakugusa na inakuuma,coz umempoteza uliyezan alikuwa perfect kwako.....pasuka tufurah!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums

nobody is perfect
 
Wajanja hawaoi, badala yake uwa na wapenzi wakudumu ambao uwazalia watoto kama kawaida. Ndoa ni commitment wakati mapenzi ni feelings, kamwe vitu hivi viwili haviwezi kulazimishwa kuwa pamoja. Feeling ubadirika sambamba na mazingira commitment haiko hivyo. Zamani ndoa zilidumu kwasababu mke alizingatia commitment na sio feelings za mapenzi. Siku hizi ndoa kwa mke ni mapenzi sio commitment, feelings za mapenzi zikipungua umempoteza.

Wakati mwingine siku hizi ndoa inaonekana kama njia halali ya kupata watoto, kwa hiyo hapo sio mapenzi wala commitment bali "Nataka watoto type of feeling", hizo ndo hazidumu na ugomvi ni from day one. Zipo nyingine za kiuchumi zaidi. Hizi mara nyingi mwanamke anakuambia "Kama una nipenda kweli nioe" hali akijuwa kwamba sio kila wanaofunga ndoa wanapendana. Ndoa sio precondition ya true love.

Mwanaume mjanja dunia ya leo haoi badala yake anakuwa na mpenzi anayempenda na kumuheshimu kama ambavyo angefanya kama angeoa. Ndoa zinavunjika kwasababu dunia ya leo imeongeza sababu nyingi za watu kuoana, matokeo yake watu ndani ya ndoa wanakosa sababu ya pamoja ili yo wafanye waoane.

hzo n nadharia zko z ki carl max,kw hyo tusioe 2zini 2!
 
Wajanja hawaoi, badala yake uwa na wapenzi wakudumu ambao uwazalia watoto kama kawaida. Ndoa ni commitment wakati mapenzi ni feelings, kamwe vitu hivi viwili haviwezi kulazimishwa kuwa pamoja. Feeling ubadirika sambamba na mazingira commitment haiko hivyo. Zamani ndoa zilidumu kwasababu mke alizingatia commitment na sio feelings za mapenzi. Siku hizi ndoa kwa mke ni mapenzi sio commitment, feelings za mapenzi zikipungua umempoteza.

Wakati mwingine siku hizi ndoa inaonekana kama njia halali ya kupata watoto, kwa hiyo hapo sio mapenzi wala commitment bali "Nataka watoto type of feeling", hizo ndo hazidumu na ugomvi ni from day one. Zipo nyingine za kiuchumi zaidi. Hizi mara nyingi mwanamke anakuambia "Kama una nipenda kweli nioe" hali akijuwa kwamba sio kila wanaofunga ndoa wanapendana. Ndoa sio precondition ya true love.

Mwanaume mjanja dunia ya leo haoi badala yake anakuwa na mpenzi anayempenda na kumuheshimu kama ambavyo angefanya kama angeoa. Ndoa zinavunjika kwasababu dunia ya leo imeongeza sababu nyingi za watu kuoana, matokeo yake watu ndani ya ndoa wanakosa sababu ya pamoja ili yo wafanye waoane.

Ama kweli wewe ndiye mwenyewe....
 
Wajanja hawaoi, badala yake uwa na wapenzi wakudumu ambao uwazalia watoto kama kawaida. Ndoa ni commitment wakati mapenzi ni feelings, kamwe vitu hivi viwili haviwezi kulazimishwa kuwa pamoja. Feeling ubadirika sambamba na mazingira commitment haiko hivyo. Zamani ndoa zilidumu kwasababu mke alizingatia commitment na sio feelings za mapenzi. Siku hizi ndoa kwa mke ni mapenzi sio commitment, feelings za mapenzi zikipungua umempoteza.

Wakati mwingine siku hizi ndoa inaonekana kama njia halali ya kupata watoto, kwa hiyo hapo sio mapenzi wala commitment bali "Nataka watoto type of feeling", hizo ndo hazidumu na ugomvi ni from day one. Zipo nyingine za kiuchumi zaidi. Hizi mara nyingi mwanamke anakuambia "Kama una nipenda kweli nioe" hali akijuwa kwamba sio kila wanaofunga ndoa wanapendana. Ndoa sio precondition ya true love.

Mwanaume mjanja dunia ya leo haoi badala yake anakuwa na mpenzi anayempenda na kumuheshimu kama ambavyo angefanya kama angeoa. Ndoa zinavunjika kwasababu dunia ya leo imeongeza sababu nyingi za watu kuoana, matokeo yake watu ndani ya ndoa wanakosa sababu ya pamoja ili yo wafanye waoane.

kwa hiyo wote waliiooa ni wajinga
 
ni kweli mkuu wengi tuliooa tupo kwenye matatizo makubwa,mimi kwa upande wangu naona kuna wakati inabidi kuwe na mipaka flan kati ya mke na mume,kwenye nyumba lazima head of household ajulikane ni nani,ni lazima kuwe na taratibu kwamba baba anasema nini na mama anasema nini!!mimi nilikuwa na shida moja mama mkwe ameweka makazi nyumbani kwangu hataki kuondoka huu mwezi wa sita sasa,jana nikampa makavu live kwamba mama nenda kapumzike nyumbani huu ni msimu wa kilimo sasa,basi akalia lia hapo leo asubuhi ameondoka,wkt mwingine ndugu wanachangia kuvuruga nyumba za watu.

Du mkuu wewe ni noumer saana, ukamchana live mama mkwe, siamini asee. Kama ni kweli I salute you!!!!!
 
Mademu ni noma. Wanajazana ujinga mwisho wa siku wanaishia uchangu baada ya kuwa evicted from ndoa. Tatizo ni fikra. Wanawake hawana muda wa kufikiri positevely. Wanafikiria negatively na matokeo yake ndio hayo. Negativity is a work of devil. God whatever you think about him is positive. Unfortunately positive does not attract negative.
 
Mmmh ngoja niendelee kusoma post za wengine. Je ni kweli hakuna ndoa zenye amani hebu fanya utafiti zaidi mkuu. Je wewe uko kwenye ndoa au unajaribu kuzungumzia mahusiano /uchumba au urafiki.
 
Back
Top Bottom