Mbona Azam UTV hawaoneshi mpira leo?

pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,024
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,024 2,000
Write your reply...
na hata leo sioni kitu hawa kenge naona wanatuchezea
shenzy
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,475
Points
2,000
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,475 2,000
Hahaa. Yaani jirani wananilaza mapema bila hata kutaka aiseee. Mana mwezi huu wote nilishajiandaaa kuchelewa kulala.

Watuambiage basi.
Lipia dies tivi jirani. Mimi nafurahia nimepata sababu za kwenda kibanda umiza kuchek game
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
30,582
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
30,582 2,000
Wote twende wapi? Abaki home kule kuna mbu saana.

I meant dstv 19.000....
Hahahaaa. Si atabeba shuka lile la Masai jirani.

Ooh. Tatizo pia michuano yenyewe iko mwishoni na vyuma hivi kuanza kuhama hama upande wa Visimbuzi ni sawa na matumizi mabaya ya pesa jirani. πŸ˜€πŸ˜€

Mechi ya Final ntakwenda kibanda umiza tu jirani. πŸ™ˆπŸ™ˆ
 
James88

James88

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
1,132
Points
2,000
James88

James88

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
1,132 2,000
Kuwa na utu mkuu.
Tafuta mawasiliano yao wakupe sababu za msingi za kukatika kwa matangazo hayo unayoyapenda.
Msiba mkubwa huu mkuu wavumilie ndugu zetu kwa muda.
Hakuna sababu yoyote ya msingi inayopelekea UBC na Rwanda TV kuwa blocked unapofika muda wa mpira.? wao hawaoneshi its okaym Kwanini wablock hizo channel zingine?
 
James88

James88

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
1,132
Points
2,000
James88

James88

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
1,132 2,000
Ila ukijaribu kuvaa viatu vya wafiwa aisee!!!acha tu wasionyeshe.
Hoja dhaifu hii.... UBC na Rwanda Tv zinamilikiwa na Azam Media Group? Kwanini waziblock unapofika muda wa match ilihali wao match yao hawarushi?
 
James88

James88

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
1,132
Points
2,000
James88

James88

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
1,132 2,000
Haya yalitokea kwa mengi kwa ruge watu hamkulalama...

Kweli ukifa fukala au hauna status ni tatizo...! Dunia ina vioja hii...!!
Hivi unajielewa kweli ww? Kwanini azam TV wanaziblock UBC na Rwanda Tv unapofika muda wa match ilihali channel yao ya UTV haioneshi mpira?
 
James88

James88

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
1,132
Points
2,000
James88

James88

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
1,132 2,000
Wako msibani wamepoteza waajira saba kwa mpigo kwenye ajali
Mshana na ww unatetea hili? Sawa kwanini wazifungie UBC na KBC ambazo nazo zinarusha huu mpira? inapofika tu muda match inaanza wanazizima
 

Forum statistics

Threads 1,315,984
Members 505,466
Posts 31,875,897
Top