Mbinu mpya ya wezi kuvamia nyumba

Mbinu mpya ya wezi kuvamia nyumba

Malaika Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2014
Posts
902
Reaction score
910
TAHADHARI: Kama nyumbani kwako una bomba la maji nje, na ukaamka usiku wa manane na kulisikia linatoa maji, usitoke kwenda kulifunga we acha tu hiyo bili iongezeke...maana ukitoka tu ni ishu, wezi na majambazi wamebuni njia mpya ya kukufanya wewe ufungue milango yako kiulaini. PLEASE MJULISHE NA MWENZAKO.
 
TAHADHARI: Kama nyumbani kwako una bomba la maji nje, na ukaamka usiku wa manane na kulisikia linatoa maji, usitoke kwenda kulifunga we acha tu hiyo bili iongezeke...maana ukitoka tu ni ishu, wezi na majambazi wamebuni njia mpya ya kukufanya wewe ufungue milango yako kiulaini. PLEASE MJULISHE NA MWENZAKO.
Hyo mbinu safi sana
 
Kama wewe umeibiwa kizembw hivyo usifikiri kila mtu ataibiwa hivyo hivyo
 
Sasa wale wezi na majambazi ambao wengi wao walikuwa hawajui hii mbinu, sasa huu uzi wako si umewafundisha? Hujui kwamba Jf pia inasomwa na hao majambazi na mengine ni members to senior expert members?
 
Back
Top Bottom