Mbinu mpya ya wezi kuvamia nyumba

Mbinu mpya ya wezi kuvamia nyumba

TAHADHARI: Kama nyumbani kwako una bomba la maji nje, na ukaamka usiku wa manane na kulisikia linatoa maji, usitoke kwenda kulifunga we acha tu hiyo bili iongezeke...maana ukitoka tu ni ishu, wezi na majambazi wamebuni njia mpya ya kukufanya wewe ufungue milango yako kiulaini. PLEASE MJULISHE NA MWENZAKO.
Duh,mkuu tunashukuru kwa taarifa,lakini tunasema "Mungu asipoilinda nyumba yeye akeshaye anajisumbua bure".Nakwambia hivyo kwa sababu mbinu hii umeisema watu wataifuata,jamaa wakija na mbinu nyingine mpya itakuaje?
Ni lazima tu mbinu mpya itafanikiwa kwa watu kabla haijajulikana,ni vigumu sana kumlinda mwanadamu kwani anabadilika.
Sasa watu wakisikia bomba linatoa maji wanaanza mwizi,mwizi ,nakupiga filimbi vipi ikiwa siyo?Nakumbuka kuna siku mtaani tuliamka kwamba kuna mwizi,kila mtu akatoka na silaha yake,mwishoni kumbe kulikuwa na kuku juu ya bati.Wenye nyumba wakajua kuna watu wako juu ya paa.
 
TAHADHARI: Kama nyumbani kwako una bomba la maji nje, na ukaamka usiku wa manane na kulisikia linatoa maji, usitoke kwenda kulifunga we acha tu hiyo bili iongezeke...maana ukitoka tu ni ishu, wezi na majambazi wamebuni njia mpya ya kukufanya wewe ufungue milango yako kiulaini. PLEASE MJULISHE NA MWENZAKO.
Mkuu wewe gate valve ya bomba la nje bado unaifungia nje? Wakija kwangu imekula kwao, wakifungua Mimi huku ndani nafunga gate valve moja kwa moja.
 
Hata ukiwa na manati ya mzungu usitoke?,wenye mabomba fuateni ushauri huo wengine tunatumia visima vya jirani..
 
Duh wanaume wa dar!!! Mbona waoga hivyo badala ya kuhamasishana kuwamaliza wezi mnaambiana msitoke ndani. Acheni uoga jamani tokeni tuwamalize wezi acheni chips mayai
 
Hao
TAHADHARI: Kama nyumbani kwako una bomba la maji nje, na ukaamka usiku wa manane na kulisikia linatoa maji, usitoke kwenda kulifunga we acha tu hiyo bili iongezeke...maana ukitoka tu ni ishu, wezi na majambazi wamebuni njia mpya ya kukufanya wewe ufungue milango yako kiulaini. PLEASE MJULISHE NA MWENZAKO.
wezi watapata nyumba chache maanake maji ya bomba bado anasa.
 
Sasa wale wezi na majambazi ambao wengi wao walikuwa hawajui hii mbinu, sasa huu uzi wako si umewafundisha? Hujui kwamba Jf pia inasomwa na hao majambazi na mengine ni members to senior expert members?

Mkuu ni ipi idadi kubwa kati ya majambazi na wasio majambazi wanaopitia hapa JF, idadi ya waungwana ni kubwa kulinganisha na wahalifu, hivyo huu Uzi utasaidia wengi zaidi
 
Duh wanaume wa dar!!! Mbona waoga hivyo badala ya kuhamasishana kuwamaliza wezi mnaambiana msitoke ndani. Acheni uoga jamani tokeni tuwamalize wezi acheni chips mayai

Aiseee kumbe chips Mayai zinaongeza woga sikujua hilo ngoja nifanye research
 
Duuuuuh hawa jamaa ni wabunifu sana.. Hv wanapitiaga academy nn? Au wana research lab yao? Maan kila siku ni mbinu mpya. THANX 4 ALERT MTOA MADA
Mimi nikitoka nje usiku mwingi lazima nifunge mlango kwa nje hata kama ni dakika tano.
 
TAHADHARI: Kama nyumbani kwako una bomba la maji nje, na ukaamka usiku wa manane na kulisikia linatoa maji, usitoke kwenda kulifunga we acha tu hiyo bili iongezeke...maana ukitoka tu ni ishu, wezi na majambazi wamebuni njia mpya ya kukufanya wewe ufungue milango yako kiulaini. PLEASE MJULISHE NA MWENZAKO.
[emoji1] [emoji2] hiyo mbinu ni noma sana
 
Ubarikiwe kwa kutujuza.
Aisee hii style kali
Inabidi na wenye Mabomba wategeshe umeme kwenye Mabomba hayo wakati wa kulala.Ili akigusa tu ianze kula kwake
 
TAHADHARI: Kama nyumbani kwako una bomba la maji nje, na ukaamka usiku wa manane na kulisikia linatoa maji, usitoke kwenda kulifunga we acha tu hiyo bili iongezeke...maana ukitoka tu ni ishu, wezi na majambazi wamebuni njia mpya ya kukufanya wewe ufungue milango yako kiulaini. PLEASE MJULISHE NA MWENZAKO.
Ebu weka picha!!!
 
Back
Top Bottom