Mbinu mbalimbali za propaganda

Mbinu mbalimbali za propaganda

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Posts
672
Reaction score
99
Kwanza,naomba niwapongeza wanachama wote JF kwa mijadala na changamoto mbalimbali mnazozitoa.kwani ni mwanacha mpya wa JF.Hivyo naomba mnisaidie mbinu mbalimbali za propaganda.
 
Kwanza,naomba niwapongeza wanachama wote JF kwa mijadala na changamoto mbalimbali mnazozitoa.kwani ni mwanacha mpya wa JF.Hivyo naomba mnisaidie mbinu mbalimbali za propaganda.

madhara ya ban.
 
Back
Top Bottom