Mbinu ipi niitumie ili nipandishwe mshahara?

Mbinu ipi niitumie ili nipandishwe mshahara?

ankol

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Posts
2,716
Reaction score
5,283
Habarini wadau.

Kama mjuavyo Anko wenu navochacharika. Ndio ninaamini nikifanya kazi kwa bidii mambo yatajipa tu. Nikafanya kazi kwa bidii zote, Yaani kusema kweli nimejitoa kwelikweli. ukicheki rejista mi namba moja kuingia kazini na wamwisho kutoka.

Si hivyo tu nimekuwa mtiifu na mbunifu kwelikweli ili kuongeza valuu yangu may be watanifikiria kwenye inkrimenti. Lakini pamoja na mbinu zote hizi. Hola. Kamshahara kamebakia kalekale tu.

Nimefikiria labda kuna njia nyingine nyingine za kujiongeza ili mshahara wangu uongezeke lakini hola. Nimeona bora niliwasilishe kwenu munipe maujanja ya kutumia ili namimi nifikiriwe kwenye inkrimenti.

Ahsanteni.
 
Haaa Haaa Haaa Haaa
Mkuu nadhani utuweke wazi unafanya kazi Serikali/Sekta Binafsi?
Maana Serikali ina utaratibu wake kila baada ya miaka mitatu ikiwa huna tatizo lolote unapandishwa Cheo na MSHAHARA
 
Habarini wadau.
Kama mjuavyo Anko wenu navochacharika. Ndio ninaamini nikifanya kazi kwa bidii mambo yatajipa tu.
Nikafanya kazi kwa bidii zote, Yaani kusema kweli nimejitoa kwelikweli. ukicheki rejista mi namba moja kuingia kazini na wamwisho kutoka.
Si hivyo tu nimekuwa mtiifu na mbunifu kwelikweli ili kuongeza valuu yangu may be watanifikiria kwenye inkrimenti. Lakini pamoja na mbinu zote hizi. Hola. Kamshahara kamebakia kalekale tu.
Nimefikiria labda kuna njia nyingine nyingine za kujiongeza ili mshahara wangu uongezeke lakini hola.
Nimeona bora niliwasilishe kwenu munipe maujanja ya kutumia ili namimi nifikiriwe kwenye inkrimenti .
Ahsanteni.
Pole ndugu kama wewe ni mkristo toa fungu la kumi tu la mshahara wako utapandishwa mshahara hata kama huna mahali unaposali tafuta mahali huduma ya kiroho inapotolewa
peleka sehemu ya kumi ya mshahara wako baada ya muda utaona mabadiliko mambo haya ya kiroho ni halisi kama unahitaji mistari ya biblia juu ya hilo hii hapa Hagai 1:5-9,Malaki 3:7-15,Mambo ya walawi 27:30-31,Kumbukumbu ya torati 12:5-7 kama huna biblia just google utapata kila kitu soma halafu tekeleza hayo mshahara utabadilika tu,mara nyingi tunamuibia Mungu ndoo maana hata hatubarikiwi,kutoa zaka sio lazima uwe mlokole hata kama huamini Mungu toa tu sehemu ya kumi ya kile unachopata peleka mahali unapofikiri kuna huduma ya kweli ya kuwahudumia wahitaji kama wajane na yatima.
 
Haaa Haaa Haaa Haaa
Mkuu nadhani utuweke wazi unafanya kazi Serikali/Sekta Binafsi?
Maana Serikali ina utaratibu wake kila baada ya miaka mitatu ikiwa huna tatizo lolote unapandishwa Cheo na MSHAHARA
Sekta binafsi mkuu. hebu nipe mbinu nijiongeze vipi nipate inkrimenti.
 
Kama hapo unapofanya kazi hakuna mambo ya salary review kila mwaka ni ngumu,cha kufanya tafuta kazim kwingine ukipata ongea nao kama wanakuhitaji watakuwa tayari kukuongezea otherwise unaenda ulikopata.usijaribu kutishia kuacha kazi kama hujapata kazi.Otherwise kuwa mbunifu,anzisha miradi yako,hakuna mwajiri atakulipa pesa unayotaka wewe.
Ondoa fikira zako katika kuajiriwa maisha yako yote anza vibiashara,ukiona kipato ni kidogo katika biashara unakiongeza mwenyewe kwa kufungua biashara nyingine kama Mungu anakujaria.Wala usijisikie vibaya waajiri wako kumake profit na si kukulipa wewe pesa nzuri kama utakavyo.
 
tafuta mwandishi wa habari mmoja nenda kwa afisa utumishi wa kampuni husika au halmashaur husika nae ajifanye km ana shida afu afisha utumishi akikataa anza kulia vua shati mwandishi wa habari atachukue hyo habari pls jifanye km huna akili flani utaona tu afisa utumishi anatoa hyo barua ila kupata huo mshahara tena inshu kweli mkuu ila pia utafanya hvyo tu.
 
Acha kuridhika na elimu uliyonayo uliyonayo. Ongeza elimu ya kazi uifanyayo, siku hizi kuna madarasa ya jioni (part time) soma kwa bidii utaona mafanikio yake.
Kuhama hama hakutakusaidia kwani ni heri uongeze elimu kwanza ili boss wako akikataa kuongeza mshahara utakapohamia utaanza na ngazi ya elimu yako pamoja na uzoefu kazini.
 
Pole saana mkuu, nakupa pole sio kwa sababu unajituma saana ila nakupa pole kwa nguvu nyingi na ueledi wako katika kupata cheo au vyeo kazini. ila fahamu kwamba taasis nyingi hapa nchini kwetu hutoa motisha na vipaumbele kwa watendaji wake wakazi katika hali ya kijicho saana tofauti na mikataba yao mibovu tunayo tarajia kusaini wakati tunapata ajira ila kwa ushauri wangu nambari moja fanya kazi kama inavyopaswa ila usijitutumue kwa cheo kutegemea leo kesho tu utapata wakati wapo walo kukuta wao tayari ni wakuu wako! Zingatia kujiongeza kielimu na hata ki ujasiliamali kwani utanufaika saana zaidi ya hicho cheo maana vyeo vingi ni sifa tu ila hamna vya maana katika uwekezaji naomba radhi kama mchango wangu una sintofahamu
 
Back
Top Bottom