Mbinu ipi niitumie ili nipandishwe mshahara?

Mbinu ipi niitumie ili nipandishwe mshahara?

Njia ya kupata mshahara zaidi almost always ni kuhama kwenda sehemu nyingine, pia unaweza kupata offer sehemu nyingine na kuitumia kuomba hapo ulipo wai match hiyo offer, ila hapo wapime hao unaofanya kazi kwao kama wako kiprofessional au kiriho mbaya zaidi maana wanaweza kukubali kumatch then wakaleta visa.
 
Nimefanya kazi sekta binafsi all my proffesional life 14 yrs. Sekta binafsi panaweza pakawa mahali parahisi kupata nyongeza, wanaofanya hayo maamuzi wako hapo na wewe, wanaona utendaji wako na unaweza ukawatokea tu na kuwaeleza unahitaji nyongeza ukiwa na facts why you should get the increament.

Cha muhimu sasa, find out the history of the organisation. Kuna organisation nyingine nyongeza ni hadithi, kuna kwingine review ya salary kila mwaka. Fahamu procedures za kuomba increament kama zipo. Ukishajua haya weka mkakati, kama uko kwa wale nyongeza ni ndoto, tafuta kazi nyingine au njia nyingine yakujiongezea kipato.
 
lazima ufanye kasiasa kidogo hapo kazin,kuongea na watu vizuri nk,kama ww ukifika job upo kimya tu,unapiga tu mzigo utachakaa hapo na hakuna mtu atakayekureccomend uongezwe cheo, kumbuka taa ikiwekwa chini ya uvungu haiwez kuangaza
 
Haaa Haaa Haaa Haaa
Mkuu nadhani utuweke wazi unafanya kazi Serikali/Sekta Binafsi?
Maana Serikali ina utaratibu wake kila baada ya miaka mitatu ikiwa huna tatizo lolote unapandishwa Cheo na MSHAHARA

Hapana... Salary inapanda kila baada ya mwaka na si miaka mitatu
cheo pia si lazima miaka mitatu
 
Back
Top Bottom