M'bibi abakwa

Mtanzanika

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Posts
2,389
Reaction score
1,131
Bibi mmoja alibakwa wakati
wa kesi mambo yakawa hivi:
JUDGE:"Bibi hebu elezea mahakama
kilichotokea usiku uiobakwa"
NYANYA:"Nilikuwa nimelala chumbani
mwangu,mara mlango ukavunjwa na
akaingia yule kijana pale aliyesimama
kizimbani"
JUDGE:"Endelea bibi"
NYANYA:"Si ndio akanivua nguo zote
kisha akanipandia"
JUDGE:"Enhe..."
NYANYA:"Alafu tukaanza
mchezo.....alidhani mie ***** sijui
mambo,nilimkomesha hadi akatokwa
na machozi..!"
JUDGE:"Salalaaa! Tobaa!....sa
kilichokuleta hapa mahakamani ni
nini?"
NYANYA:"Nataka anirekebishie mlango
wangu aliouvunja tu! Na siku nyingine
akija aje mapema na agonge mlango kistaarabu"
 
Bila shaka huyu bibi enzi za ukijana wake alikuwa mwana-uwanja wa fisi au pale buguruni
 
Nani ana namba ya huyu bibi maana kwa namna alivyojieleza amenilazimisha nimtafute.
 

teh teh tehh!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…