Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,720
😀😀😀.. sorry mkuu itabidi nikulipe hilo tunda kwanza..
lipa tu mkuu..nimecheka kwakweli..dah
😀😀😀.. sorry mkuu itabidi nikulipe hilo tunda kwanza..
Hizi hapa mkuuPic nimezifuta ningekuonyesha, hata bungeni walienda wakapewe na pesa
Sent using Jamii Forums mobile app

Tupo kwenye RIGHT TRACK kuelekea uchumi wa viwanda vya kuwaza kunyanduana
Wandali hatunaga hizo bhana, tutamlaza mtu makaburini, endeleen tuHahaa lazima aliwe mtu hapo ... baada ya mwaka tutasikia jamaa ana malori
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaa nasikia mnamiliki sana pesa za mazingaombwe aise full kutoa kafaraWandali hatunaga hizo bhana, tutamlaza mtu makaburini, endeleen tu
Hahaha hapana mkuu, hizo mambo wanazo wakinga huko. Sie ukizingua tunakugeuza Kuku tu!!Hahaa nasikia mnamiliki sana pesa za mazingaombwe aise full kutoa kafara
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaa ..kwahiyo unataka kusemaje kwa mfano .. Maana kuna binti hapa wa kabila lenu nimempa ujauzito nilikuwa nampango wakuikataa lakini hii comment yako ... imenitoa jasho aise hahaHahaha hapana mkuu, hizo mambo wanazo wakinga huko. Sie ukizingua tunakugeuza Kuku tu!!
Humu kwa makadirio tu age ni kuanzia 24+ kuendlea... Nastaajabishwa na mawazo yatolewayo kana kwamba kisemachwo ni cha maana sana kumbe ni ujinga na upumbavu! Mnawaza ngono muda wote na si mapenzi!Tupo kwenye RIGHT TRACK kuelekea uchumi wa viwanda vya kuwaza kunyanduana
Tufanyaje sasa mkuu?Humu kwa makadirio tu age ni kuanzia 24+ kuendlea... Nastaajabishwa na mawazo yatolewayo kana kwamba kisemachwo ni cha maana sana kumbe ni ujinga na upumbavu! Mnawaza ngono muda wote na si mapenzi!
Sent using Jamii Forums mobile app
Ikatae tuu ili upumzike na shida za dunia, ulishwe Pumba bure na kutupatia mayaiHahaa ..kwahiyo unataka kusemaje kwa mfano .. Maana kuna binti hapa wa kabila lenu nimempa ujauzito nilikuwa nampango wakuikataa lakini hii comment yako ... imenitoa jasho aise haha
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa MPIGA CHABO tumekusikiaNilimshuhudia MMOJA,,alikuwaga MLEWAVU WA MIGUU ,aisee ile style hata WEMA SEPETU akikutana nae hatoki, LAZIMA ATANGAZE NDOA,,,,,JAMAA alikuwa na DEMU ambaye sio mlemavu ,,,ILA YEYE JAMAA,,, alikuwa na ULEMAVU WA MIGUU,,,yaani MIGUU yote haina NGUVU ,,anatumia bicycle,, au anatambaa kwenye KUTEMBEA, basi,,,,JAMAA alimbananisha DEMU KITANDANI,,,,,jamaa JUU DEMU chini,,ktk ile style ya KIFO CHA MENDE,,jamaa aliizungusha MIGUU kama Anapiga sarakasi,,,kwa nyuma, ,,yaani MIGUU YA JAMAA YOTE ALIILETA MABEGANI kwa NYUMA,,, ,huku akiwa JUU ya kifua cha demu,,,, MIGUU YOTE MIWILI IKIWA IMEMUELEKEA DEMU KICHWANI, ,,wakiwa WAMELALIANA,,huku VIDOLE GUMBA vya MIGUU yote miwili vya jamaa,, vikiwa MASIKIONI KWA DEMU,,,jamaa ANAPIGA JEGEJE kwa STYLE YA SLOW MOTION,,, huku VIDOLE VYA MIGUU YOTE MIWILI VIKIMTEKENYA DEMU MASIKIONI,,,...aisee ,DEMU ALIKUWA ANAPAPARIKA KAMA NYOKA ALIYETIWA MAFUTA YA TAA,, jamaa TARATIBU anapiga JEGEJE,,,,ile style NILIVUTIWA NAYO sana TATIZO KILA NIKIJIKUNJA SIWEZI...so msione MTU kanogewa sehemu MKAANZA KUHOJI,,,,ukiona NYUKI kwenye MAJANI MAKAVU sio BURE,,kuna KITU CHA ZIADA..
Sent using Jamii Forums mobile app
Oa kabisa ili kuepusha shari ( mzima wewe)Hahaa ..kwahiyo unataka kusemaje kwa mfano .. Maana kuna binti hapa wa kabila lenu nimempa ujauzito nilikuwa nampango wakuikataa lakini hii comment yako ... imenitoa jasho aise haha
Sent using Jamii Forums mobile app
Mademu wanapigana,,,sana tu,,kinachopiganiwa hakionekani...[emoji1] [emoji2] [emoji2] ,,inatakiwa uwe na jicho LA tatu[emoji23][emoji23][emoji23]usimsemee mkuu huyo lazima kuna msaad mwingine anahitaj..hata fedha pia tunatoa..pls
Ahsante mkuu,,Mkuu...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Naomba pokea tusi..wauni huwa tunasema wewe ni fal*[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Haha niutani tu huo ..nilikuwa namtania kaka yangu ili nione reaction zake .. endapo litajitokeza suala kama hilo sinto thubutu kumfanyia mwanamke unyama wa kiasi hicho
Haaa haaa vyote si vibaya [emoji23][emoji23][emoji23], mie sijambo kabisa namshukuru MunguHaha niutani tu huo ..nilikuwa namtania kaka yangu ili nione reaction zake .. endapo litajitokeza suala kama hilo sinto thubutu kumfanyia mwanamke unyama wa kiasi hicho
Mimi mzima Sana .. Missing you a lot
Sent using Jamii Forums mobile app