1.Mikutano hawakuzuiwa wapinzani tu na ccm waliendelea na wanaendelea kufanya?
2.Hizo hoja ulitaka wazisemee wapi ikiwa mikutano mpaka ya ndani mlikuwa mkiwakamata?
3.Mwenyekiti wenu,makada wenu hawazunguki nchi nzima na kufanya mikutano?
Hiki kiburi kinatokana na upumbavu wa wapinzani. UWOGA, NA KUPENDA RUZUKU TU. Ingekuwa Kenya kiburi mlichonacho kingekuwa kimewaisha. ILA IPO SIKU ISIYOJULIKANA YAJA.
Watatokea wapinzani wa kweli wenye uchungu na watanzania wenzao na nchi yao pia. Wanaweza wasianzishe chama maana mtawakatalia usajiri. NDIPO MTAPOKIMBIANA. Ccm mtakimbilia kwenye maghorofa yenu,viwanja vya mpira mlivyopora kwa WATANZANI ili mjifiche havitawasaidia. Green guard watazikana sare na buti zao.
Upinzani ungekuwa wa kweli, kitendo cha kiongozi mkuu wa upinzani kuwekwa rumande muda wote huu,tungekuwa tunasimulia mengine humu. MUDA UTAONGEA
Sent using
Jamii Forums mobile app