Mbatia apinga vikali na kulaani uatafiti wa Synovate | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbatia apinga vikali na kulaani uatafiti wa Synovate

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Molemo, Aug 5, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa NCCR James Mbatia amepinga vikali utafiti uliofanywa na Synovate na kuonyesha vyama vya upinzani vikiongozwa na Chadena wanaungwa mkono zaidi dhidi ya CCM.
    Ifuatayo ni sehemu ya mazungumzo yake kama alivyonukuliwa na mwandishi wa gazeti la mwananchi

    ''Mwenyekiti wa Chama cha NCCR-Mageuzi, James Mbatia, alisema kuwa kuchukua watu 1,994 ili kuwakilisha Watanzania wenye uwezo wa kupiga kura ambao ni zaidi ya milioni 20, ni makosa.

    “Watu 1,994 hawawezi kuwasilisha Watanzania milioni 20 ambao wana sifa za kupiga kura, lakini pia kwa wakati tulionao labda wangekuja na utafiti unaoleta ufumbuzi wa hali ngumu ya maisha tungewaelewa,” alisema Mbatia.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,395
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Huyo ndiye Mbatia wa NCCR- Manunuzi
     
  3. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbatia amefilisika sana aisee. Hata kufanya utafiti hawezi kumbe
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    watu Mil 20 hawakupiga kura, hakumbuki wangapi walipiga kura? less than 10Mil?
     
  5. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Synovate wakae kimya, hii ni janja ya CCM ili kuwaweka sawa wale wabunge wanaokipinga chama chao cha CCM. Uthibitisho ni pale baada ya kutoka tangazo hilo wabunge wa CCM wamerudi katika msitari baada ya kuombwa wasiendelee kukikandamiza chama chao. Ndiyo maana wamepitisha budget ya Uchukuzi kinyemela.
     
  6. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sitaki hata kumsikia huyu jamaa na siasa zake za kinafiki.
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,675
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Hilo bwabwa limetota kweli kweli.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,528
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Huyu naye huwa anatia huruma wakati mwingine, pole!
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Siwalisemaga huyu jamaa kuwa kuna wana watu wanatoka nae!
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,019
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Tena ya kariakoo.
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    wanaleta janja ya nyani hiyo..mkiukubali utafiti huu litakuwa ni kosa sababu wanawaweka sawa ili waje kuchakachua karibia na uchaguzi mkuu kwa kuonyesha wa ccm anaongoza kwa 70%,..hata hapo igunga subiri uone utafiti wao wahuni hawa...ccm branch at work
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ata Mhadhiri wa Chuo cha Dar es Salaam, Bashiru Ally, amesema "Nimesikia nikashangaa sana, mwaka mmoja tu tumetoka kwenye uchaguzi, mtu anaenda kufanya utafiti kutaka kujua Rais anayekuja, hii kweli itakuwa ni innovation (ugunduzi au maendeleo) ya sayansi ya utafiti" alisema Bashiru
     
  13. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi na wanachama wa NCCR - MAGEUZI wanatakiwa walione hilo kwani huyu kiongozi ni sawa na wale viongozi wa ccm. Si mkweli na
    mwenye chuki na ubinafsi, sasa maana yake ni nini. Anathibitisha kama ana sifa za uongozi ni ndumilakuwili. je? kutakuwa na uwezekano
    wa kupiga kura moja ya urais kwa kushirikiana na vyama vingine vya upinzani. wakati yeye kashaonyesha udhaifu wake kwa mgombea
    urais wa chadema. Huyu ni mtu wa kung'ang'nia madaraka. anahiyari ccm iendelee na upinzani wakose. Msimamo uweleweke wazi kama
    2015 vyama vyote vya upinzani vielekeze nguvu za pamoja kwa mgombea mmoja ambaye atatoka chadema na kusiwe na mgombea
    mwingine wa urais kutoka katika vyama vingine viwili vikubwa vya siasa. Kwa muundo huo ccm itakuwa umefika wakati wake wa kuwa
    mpinzani. kila kitu kiko wazi ushindi ni wa moja kwa moja, kinyume cha hapo ni kupoteza wakati. na huyo kiongozi wa juu wa NCCR-
    MAGEUZI hiyo nafasi yake ichukuliwe na mtu mwingine kabla ya wakati wa uchaguzi. Mipangalio mingine ni vyama kukaa chini na kuweka
    msimamo mmoja.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,832
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    kwenye msafara wa mamba na kenge wamo.
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,832
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    kwani huwa inatakiwa kusubiri muda gani ndo ufanye utafiti?
     
  16. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi utafiti wangu unaonyesha Mhe. Mbatia ndiye anaongoza, sijui ni kwanini anatumia nguvu nyingi kuongea ikiwa ana-deserve kuwa nambari wani.
    Hureeeee Mbatia.
     
  17. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kufanya utafiti unaowajumuisha watu ambao tayari walisha gombea urais kama Dr. Slaa na Prof Lipumba na watu kama Sita na Mwinyi watu ambao hawajawahi kugombea urais, matokeo hayatakuwa sahihi.
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wangesema JK anakubalika ndo ningekubaliana nao kwanza hawa bado sijawasahau kabisaa!
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nabii hana heshima kwao
     
  20. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ingawa hatuuhitaji huu utafiti wakinafiki wa hawa sinavitu ila kutuletea kile alichosema huyu mwanasiasa aliyechoka Mbatia nikulilidhalilisha jamvi kupoteza muda wake kumjadili huyu kiumbe.
     
Loading...