Mbatia ametumika kuua demokrasia nchini!

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
15,622
2,000
Mbatia amekera sana, ametumika kuua demokrasia nchini. Ametumika kuua NCCR-Mageuzi kwa maslahi yake binafsi. Mbatia alikuwa wa kwanza kukaza shingo kutetea ujinga wa akina Lowassa na kundi lake huku akiua chama chake. Leo NCCR-Mageuzi ina mbunge mmoja tu ambaye ni yeye baada ya kupewa hisani na Mbowe kama malipo ya kukuza CHADEMA. NCCR-Mageuzi ndicho chama kilicholeta mageuzi na changamoto ya siasa za vyama vingi nchini.

Mbatia lazima ajue laana hii ya kuua chama haitakuacha, una jambo moja tu la kufanya ni ukipona maradhi yako omba radhi watanzania na utangaze kuhamia CHADEMA ili kutoa fursa ya vijana kuimarisha siasa za upinzani Tanzania. Umekuwa popo muda mrefu sasa ni wakati wa kuonyesha rangi yako halisi tujue kama wewe ni myama au ndege.
 

Kitaturu

JF-Expert Member
Apr 13, 2013
6,091
2,000
LB7 - Bombadia FC naona mmeamua kugawana wa kuwashambulia

....timu moja imemshika Mbowe

....timu nyingine sasa Mbatia

....timu nyingine.....
 

Makojo

JF-Expert Member
Jan 23, 2014
954
1,000
Mbatia amekera sana, ametumika kuua demokrasia nchini. Ametumika kuua NCCR-Mageuzi kwa maslahi yake binafsi. Mbatia alikuwa wa kwanza kukaza shingo kutetea ujinga wa akina Lowassa na kundi lake huku akiua chama chake. Leo NCCR-Mageuzi ina mbunge mmoja tu ambaye ni yeye baada ya kupewa hisani na Mbowe kama malipo ya kukuza CHADEMA. NCCR-Mageuzi ndicho chama kilicholeta mageuzi na changamoto ya siasa za vyama vingi nchini.

Mbatia lazima ajue laana hii ya kuua chama haitakuacha, una jambo moja tu la kufanya ni ukipona maradhi yako omba radhi watanzania na utangaze kuhamia CHADEMA ili kutoa fursa ya vijana kuimarisha siasa za upinzani Tanzania. Umekuwa popo muda mrefu sasa ni wakati wa kuonyesha rangi yako halisi tujue kama wewe ni myama au ndege
Chama maana yake siyo uwepo wake tu bali ni kazi na uwezo! Wewe malaika uliyebarikiwa kuhukumu wenzako kunyongwa unadhani vyama huwa havifi??
 

mwanawao

JF-Expert Member
Aug 18, 2010
2,227
2,000
Ulitamani aungane na CCM kuua upinzani?

Acha porojo wewee,, mbatia hana akili za kushikiwa kama unavyofikiri.

Subirini upinzani unakufa kesho.
 

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Jun 5, 2014
1,771
2,000
Mbatia amekera sana, ametumika kuua demokrasia nchini. Ametumika kuua NCCR-Mageuzi kwa maslahi yake binafsi. Mbatia alikuwa wa kwanza kukaza shingo kutetea ujinga wa akina Lowassa na kundi lake huku akiua chama chake. Leo NCCR-Mageuzi ina mbunge mmoja tu ambaye ni yeye baada ya kupewa hisani na Mbowe kama malipo ya kukuza CHADEMA. NCCR-Mageuzi ndicho chama kilicholeta mageuzi na changamoto ya siasa za vyama vingi nchini.

Mbatia lazima ajue laana hii ya kuua chama haitakuacha, una jambo moja tu la kufanya ni ukipona maradhi yako omba radhi watanzania na utangaze kuhamia CHADEMA ili kutoa fursa ya vijana kuimarisha siasa za upinzani Tanzania. Umekuwa popo muda mrefu sasa ni wakati wa kuonyesha rangi yako halisi tujue kama wewe ni myama au ndege
Acha unafiki, Nyie si mnachukia sana vyama pinzani na hata mikutano ya hadhara mmepiga marufuku, leo hii roho nzuri ya kuitetea NCCR MAGEUZI umeiokota wapi?
 

Compact

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
3,962
2,000
Ni Kifungu ganincha Sheria kinamtaka mtu anayeua Chama cha Siasa (kama unavyodai) adhabu yake ni Kuhukumiwa kifo au kifungo cha maisha?
 

ego

JF-Expert Member
Apr 10, 2013
1,375
2,000
Mbatia amekera sana, ametumika kuua demokrasia nchini. Ametumika kuua NCCR-Mageuzi kwa maslahi yake binafsi. Mbatia alikuwa wa kwanza kukaza shingo kutetea ujinga wa akina Lowassa na kundi lake huku akiua chama chake. Leo NCCR-Mageuzi ina mbunge mmoja tu ambaye ni yeye baada ya kupewa hisani na Mbowe kama malipo ya kukuza CHADEMA. NCCR-Mageuzi ndicho chama kilicholeta mageuzi na changamoto ya siasa za vyama vingi nchini.

Mbatia lazima ajue laana hii ya kuua chama haitakuacha, una jambo moja tu la kufanya ni ukipona maradhi yako omba radhi watanzania na utangaze kuhamia CHADEMA ili kutoa fursa ya vijana kuimarisha siasa za upinzani Tanzania. Umekuwa popo muda mrefu sasa ni wakati wa kuonyesha rangi yako halisi tujue kama wewe ni myama au ndege
wewe huwezi kuwa kiongozi maana huoni mbali unasubiri mpaka umefika sehemu unagundua ulikotaka kwenda sio ndio unaanza kulalamika aliyekuonyesha njia.

siasa zinabadilika, wakati wewe unamhukumu mbatia kwa kumuunga mkono Lowasa wapo pia kina Dr Slaa ambao wanahukumiwa kwa kumkataa Lowasa.

kikubwa ni watu kutokutambua siasa, kuzielewa na kufanya maamuzi.

cha msingi fikiria mikakati ya kisiasa ya kukikuza chama na sio kutazama kiongozi kama yeye ndiye awe kafara ya upepo wa siasa kuwageuka. ki msingiyawezekana NCCR msingejiunga na ukawa kwa wakati ule hata mmbunge mmoja mliye naye msinge pata. watizame ACT wazalendo mbali na kutojiunga na ukawa wako wapi.

wakati chama tawala kinaonekana kuongoka machoni pa watu nakuanza kuwa wapinga rushwa, wapinga ufisadi, watetezi wa wanyonge ninyi mko mnatafuta wachawi miongoni mwenu, mko mnawatetea watu wachache wanaotumbuliwa kwa makosa. Maandalizi ya 2020 ndio sasa na msipolitambua hilo mkaanza kujenga taswila yenukwa watu mkategemea mwaka wa mwisho ndio muanze kuungana na kuwatetea wananchi mtakuwa mmechelewa sana.
 

wa hapahapa

JF-Expert Member
Aug 22, 2012
6,750
2,000
Mbatia aliteuliwa ubunge viti maalum na jk kipindi hicho kwa kazi maalum...

pia inasemakana ni usalama wa taifa aliye tukuka...

hao ndio mamluki wa ccm ktk vyama vya upinzani
 

kidamva

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
2,584
2,000
Mbatia amekera sana, ametumika kuua demokrasia nchini. Ametumika kuua NCCR-Mageuzi kwa maslahi yake binafsi. Mbatia alikuwa wa kwanza kukaza shingo kutetea ujinga wa akina Lowassa na kundi lake huku akiua chama chake. Leo NCCR-Mageuzi ina mbunge mmoja tu ambaye ni yeye baada ya kupewa hisani na Mbowe kama malipo ya kukuza CHADEMA. NCCR-Mageuzi ndicho chama kilicholeta mageuzi na changamoto ya siasa za vyama vingi nchini.

Mbatia lazima ajue laana hii ya kuua chama haitakuacha, una jambo moja tu la kufanya ni ukipona maradhi yako omba radhi watanzania na utangaze kuhamia CHADEMA ili kutoa fursa ya vijana kuimarisha siasa za upinzani Tanzania. Umekuwa popo muda mrefu sasa ni wakati wa kuonyesha rangi yako halisi tujue kama wewe ni myama au ndege
Kwani nyie CCM mnapata faida gani NCCR ikiwa na nguvu kama siyo unafiki tu unakusumbua?
 

kalimbwane

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
710
1,000
Mbatia amekera sana, ametumika kuua demokrasia nchini. Ametumika kuua NCCR-Mageuzi kwa maslahi yake binafsi. Mbatia alikuwa wa kwanza kukaza shingo kutetea ujinga wa akina Lowassa na kundi lake huku akiua chama chake. Leo NCCR-Mageuzi ina mbunge mmoja tu ambaye ni yeye baada ya kupewa hisani na Mbowe kama malipo ya kukuza CHADEMA. NCCR-Mageuzi ndicho chama kilicholeta mageuzi na changamoto ya siasa za vyama vingi nchini.

Mbatia lazima ajue laana hii ya kuua chama haitakuacha, una jambo moja tu la kufanya ni ukipona maradhi yako omba radhi watanzania na utangaze kuhamia CHADEMA ili kutoa fursa ya vijana kuimarisha siasa za upinzani Tanzania. Umekuwa popo muda mrefu sasa ni wakati wa kuonyesha rangi yako halisi tujue kama wewe ni myama au ndege.
Sidhani Kama Huyu anahusika na kukiua hicho chama, Hicho kilishajifia toka enzi zileeeeeee za Mzee Wa Paroleeee.
Inawezekana umezaliwa Jana.
 

kitwangaz

Member
Aug 22, 2016
92
125
Mbatia amekera sana, ametumika kuua demokrasia nchini. Ametumika kuua NCCR-Mageuzi kwa maslahi yake binafsi. Mbatia alikuwa wa kwanza kukaza shingo kutetea ujinga wa akina Lowassa na kundi lake huku akiua chama chake. Leo NCCR-Mageuzi ina mbunge mmoja tu ambaye ni yeye baada ya kupewa hisani na Mbowe kama malipo ya kukuza CHADEMA. NCCR-Mageuzi ndicho chama kilicholeta mageuzi na changamoto ya siasa za vyama vingi nchini.

Mbatia lazima ajue laana hii ya kuua chama haitakuacha, una jambo moja tu la kufanya ni ukipona maradhi yako omba radhi watanzania na utangaze kuhamia CHADEMA ili kutoa fursa ya vijana kuimarisha siasa za upinzani Tanzania. Umekuwa popo muda mrefu sasa ni wakati wa kuonyesha rangi yako halisi tujue kama wewe ni myama au ndege.
WAKUDADAVULIWA.. unaongea haya kwa upendo wa mageuzi au ndo kuendeleza umbea wako wa LUMUMBA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom