Mazrui motorcycle

Mazrui motorcycle

mari3mar

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Posts
185
Reaction score
77
Habari za mihangaiko wakuu. Mimi ni kijana mwezenu nawakaribisha sana katika duka langu lililopo maeneo ya magomeni morocco (morroco hotel) nashughulika na kuuza spea za pikipiki, oil zote, kujaza upepo na kuziba pancha gari aina zote. Ukifika utahudumiwa vizuri. Karibuni sana
 
0713741113 ndio namba yng kwa yeyote atakae hutaji
 
kwa sasa ni retail kwa vile ndo nimeanza bt ikichanganya nitaweka na wholesale kaka bt bei ni poaaaaa
 
Back
Top Bottom