mazoezi ya ndege za kijeshi dar es salaam leo ina maana gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mazoezi ya ndege za kijeshi dar es salaam leo ina maana gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Mar 11, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    hii ni sawa na kututisha.kwanini wasifanyie mapolini au baharini?hatutishwi na ndege.maandamano yapo palepale.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    hivyo vindege hata manati yaweza kuvipopoa ..... tena wananchi wawe makini .... zaweza kulipuka zenyewe .... pale msata mwaka jana ndege vita imedondoka yenyewe
     
  3. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivyo vitisho tumesha zoea, bado mazoezi ya vifaru kwani mazoezi ya mabomu wamesha maliza, lakini atishiwi mtu nyani apa, vita mbele mpaka kieleweke. CCM mkifika 2015 kweli mnabahati
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Aaaaaaah,watanzania jamani!

    Kwani siku zote mazoezi ya wanajeshi yana maanisha nini?

    Ina maana leo ndo mara ya kwanza kufanyia dar?

    Au wewe ndo mlengwa mwenyewe hadi unaogopa?

    Kama unapanga uhaini uta kamatwa tu na bora ujisalimishe sio kukaa na mipanic yako hapa
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wala Kikwete asitutishe na nyoka aliyekufa; midege yote ya kijeshi, vyombo vyote vya dola ni mali zetu sisi wenyewe ndio tunaozigharamia siku zote na wala hatukuviweka hapo kuwalinda mafisadi kwa namna yoyote ile!!!
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hawawezi kujitofautisha na watoto wadogo? Au wanadhani watz ndio makinda wa jana
     
  7. C

    Chesty JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,865
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Zisije zikadondokea watu tukaingia kwenye maafa mengine, they are flipping bungers.
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,568
    Likes Received: 1,471
    Trophy Points: 280
    Anaiga ya Gaddafi... anaweza tumia styre ie ile ya kubombardment kwa kutumia airfighter
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nao wanataman yale ya Libya teh!
     
  10. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,004
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Vikipigwa vibomu vya machozi mnakimbia ovyo ovyo - mh. Pinda leo midege si mchezo
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :lol:!
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,483
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    wasije wakayandondosha midege yenyewe mara ya mwisho kuwashwa ni miaka ya 80 wakati wa vita ya Amini, haiaminiki, wakafanyie huko anga ya baharini mbali na si kwenye anga ya makazi ya watu, tafadhali.
    Watu hatuna imani kabisa, juzi juzi tu wamefanya uzembe mabomu yamelipuka hatujasahau hata kidogo eti mazoezi ya ndege za kijeshi kwenye anga letu.

    Wao ndiyo wanafanya sisi tusiwaamini.
     
  13. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yasije kudondokea Raia wasiyo na atia, kwani ayachelewi kuzimikia juu
     
  14. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    kitendo hiki kwa sasa kinatutisha watanzania tulio wengi kwani hatuiamini tena serikali na vifaa vyake vya kijeshi. kama mkidondosha ndege au kugonga jengo this time no body will understand you kama gongo na mbagala things will change completely. kwanini msifanyie baharini bwana?????????
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    wanatest kama bado zinaweza kuruka

    sasa sijui kwa nini wasiende maporini
     
  16. m

    msambaru JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Mfamaji haishi kutapatapa, CCM ndo inarusha miguu hivo ili ikate roho
     
  17. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 1,012
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Seriously, I hope hapatatokea matukio yanayosababishwa na - makosa ya kibinadamu.....
     
  18. m

    mzambia JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 882
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani waacheni wafanye mazoezi kwani kinawauma nn?
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Je ndenge ikipata ajali hawahesabu hasara itayotokea. ikitokea wataacha kufanyia dar
     
  20. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mwili unasisimka
     
Loading...