Mazishi ya Kulola kufanyika Jumatano wiki ijayo

Mazishi ya Kulola kufanyika Jumatano wiki ijayo

Natumai huyu sio bilionea.
Alikua ni mwana ccm aliyetukuka na alitumika kuwahadaa wananchi.
Mwaka 1999 alizunguka Tanzania nzima kuwadanganya watanzania kuwa trh 1/1/2000 ni mwisho wa dunia na watanzania walifurika kwenye mikutano wake wakigalagala, kutubu na kuwagana huku wakiaidiana kuonana mbinguni.
una hakika? Ndo leo nasikia habari hii kutoka kwako. Kama siyo kweli Mungu akusamehe bure.
 
Natumai huyu sio
bilionea.
Alikua ni mwana ccm aliyetukuka na alitumika kuwahadaa wananchi.
Mwaka 1999 alizunguka Tanzania nzima kuwadanganya watanzania kuwa trh
1/1/2000 ni mwisho wa dunia na watanzania walifurika kwenye mikutano
wake wakigalagala, kutubu na kuwagana huku wakiaidiana kuonana
mbinguni.

Acha uongo na uzushi,taarifa za kuhadaa ni ww peke yko tu ndio zilikufikia?
 
maisha ya mwanadamu nikama maua....sote tutapita kwa mujibu wa vitabu vya dini....Rest in Peace Mzee Kulolla
 
Back
Top Bottom