Mazeru Karate

Mazeru Karate

Alafu mimi sipendi kuitwa master, ila kama unaona Mimi nimejifunza
Vichochoroni sawa, wewe uliojifunza kwenye vyuo vikubwa . Njoo chuoni kwangu uyakinishe unayoyasema .Mimi nipo tayari kupigana na mtu yoyote yule ambae anajifanya yeye anajua kuliko wengine. Na mwenye maneno ya kejeli . Watu wa aina yenu mpo wengi
Sana ila dawa yenu nikuwanyoosha tu ndio mtaamini kuwa Tanzania Kuna watu wanauwezo. Hi
Njoo Airwing hapa tupigane jeshini mbwa wewe

Sent from my TECNO KA7 using JamiiForums mobile app
 
Tupo kisheria, vibali vyote tunavyo. Naserikali inafahamu uwepo wetu nchini .kazi yetu nikufundisha self defense , illa kwa wasiotuamini, pia tunawaonesha uwezo wetu kwa kupigana nao.


By: martial artist . Mazeru.
Hauna uwezo wowote ule
 
Au kama upo fiti, njoo na Sanaa yako vitani nikunyooshe- 0717927312 Mimi nipo chanika nafundisha mazeru self defense,
Wacheza karate org. hua wako humble Sana,lugha za hivi za njoo nikunyooshe hawanaga.

Nina mashaka.
 
Wacheza karate org. hua wako humble Sana,lugha za hivi za njoo nikunyooshe hawanaga.

Nina mashaka.
Wapo humble kweli na wanakuwa na nidhamu ya hali ya juu na kumheshimu kila mtu, ila watu wa humu wanamletea kejeli huyu mdau na ndio mana anataka wamtafute akawathibitishie. Halafu sio kama ni ugomvi ni mapigano tuu ya kawaida ambayo hata kwenye mafunzo yapo.
 
Hakuna self defense itakayoioiku KRAV MAGA.

Mtu akijifunza karate miaka 2 na mwingine akajifunza krav maga miez 6, huyu wa krav maga atakuwa fiti zaidi ya wa karate.

Kwenye karate wanapoteza muda mwingi kujifunza vitu ambavyo yavitumiki katika real street fighting Kama kata, Mara mazoez ya kupanua misamba ili uweze kurusha mateke ya juu zaidi.

There are no katas to learn in krav maga
In krav maga we recommend low kicks
vipi kuhusu muntay?
 
Back
Top Bottom