Mazeru Karate

Mazeru Karate

Mimi mazeru nashangaa Sana kuona ,watanzania wengine wanakuwa mambumbumbu, wakati kama isingekuepo karate, judo, aikido, wrest ling na taichi, iyo krav maga, au kwa kingereza contact combat, isingekuwepo, kwa sababu wao wenyewe waisraili wanaheshimu
Sana nawanaamini Sana mafundisho ya karate na Sanaa nyingine zote za mapigano. Na ndio maana wao walichukua mbinu hizohizo ambazo nyie wakosa akili mnazozizarau , wakazichanganya, Kisha wakazipa jina la utambulishi ambayo ndio krav maga. Lakini mbinu ni zilezile . na ndio mnazojifundisha kwenye krav maga. Sisi tunaofahamu
Ndio tunawajuza Sasa amkeni na muache dharau . Sanaa zote za mapigano ni Bora , ila wewe muwakilishi wa Sanaa hiyo ndio unaweza kuwa mashuhuri au kibonde tu, nahii inatokana na juhudi zako binafsi za kujifundisha .[/QUOTE]
 
Njooooooooooooooooooo. Aaaahhhh.
Chief. Hii michezo ya martial arts ilitakiwa I we na mashindano kama ilivyo kwenye boxing au kik boxing ili itumike kama ajira kwa vijana. Sio hii ya sasa ambayo haishawishi vijana wengi kuingia maana mazoez ni magumu halafu faida yake haionekani moja kwa moja
 
Chief. Hii michezo ya martial arts ilitakiwa I we na mashindano kama ilivyo kwenye boxing au kik boxing ili itumike kama ajira kwa vijana. Sio hii ya sasa ambayo haishawishi vijana wengi kuingia maana mazoez ni magumu halafu faida yake haionekani moja kwa moja
Nikweli kaka, Lakini sisi wenyewe wasanii wa Sanaa za mapigano, ndio tunarudiha nyuma Sanaa zetu, watu wengi wamekalia majungu tu, nakujiona wao ni Bora kuliko wengine Lakini hawawazi wafanye Nini Ili Sanaa hizi ziwe ni ajira kwao na kizazi kijacho. Mimi naamini Sanaa zote za mapigano ni utajiri, ni pesa ila chamsingi UFahamu vizuri tu mipigo.
 
Inatumika sana huko...nilishawahi kuitumia kupiga msikiti mzima
Mskiti Gani huo, au unataka kuleta mambo ya kidini. Katika kurasa yangu, Mimi sitangazi dini hapa.
Naomba Kaa mbali NAMI tafadhali Sana.
 
Mskiti Gani huo, au unataka kuleta mambo ya kidini. Katika kurasa yangu, Mimi sitangazi dini hapa.
Naomba Kaa mbali NAMI tafadhali Sana.
Msikiti wa monks china uko walioiva Taekwondo Na Tai chi
 
Back
Top Bottom