Mazeru Karate

Mazeru Karate

Krav maga ni uhuni. Ni martial art pekee ambayo inafundisha kufinya, kung'ata na kukimbia.


Na hizo ndo mbinu za ugomvi wa mtaani. Karate kwa zaidi ya 60% ipo kimchezo zaidi (sport,) ndo maana Kuna rules lakini katika ugomvi wa mtaani hakuna rules. Chochote kilichokaribu unatumia, kila sehem ya mwil wako inatumika Kama vile meno, kucha, kufinya, n.k


Wachezaji karate weng ukiwabana vzr wanahama kutoka kwenye ugomvi wa kikarate kuja kwenye tifu (ugomvi wa mtaa)
 
Na hizo ndo mbinu za ugomvi wa mtaani. Karate kwa zaidi ya 60% ipo kimchezo zaidi (sport,) ndo maana Kuna rules lakini katika ugomvi wa mtaani hakuna rules. Chochote kilichokaribu unatumia, kila sehem ya mwil wako inatumika Kama vile meno, kucha, kufinya, n.k


Wachezaji karate weng ukiwabana vzr wanahama kutoka kwenye ugomvi wa kikarate kuja kwenye tifu (ugomvi wa mtaa)
Upo sahihi kabisa
 
Copy and paste....lakini izo ulizoainisha hapo ni shotokan mkuu.....sijaona Brazilian just jitsu technique ata Moja..wala kungfu....Sasa unaposema ni mixer unanichanganya.... Ok watakuja
 
Copy and paste....lakini izo ulizoainisha hapo ni shotokan mkuu.....sijaona Brazilian just jitsu technique ata Moja..wala kungfu....Sasa unaposema ni mixer unanichanganya.... Ok watakuja
Umezisoma mbinu wa zote vizuri na umezielewa, na Kama umezielewa kwanini unsema nishotokan tupu. Naomba uniambie ,nage waza, ipo kwenye shoto Kan au kasugo waza au izo foot work (ashi sabaki) nilizo ainisha hapo shotokan wao wanatumia term hizo.
 
Mazeru karate, is unique self defense system,that combines the techniques of karate, ju- jitsu, Kung Fu and other combat systems. These techniques is a simple and effective for self protection.

Mazeru karate is designed to teach Real self defense in two years.

Students learn how to defend against common attack, such as punches, kicks, holds and chokes.

Also learn how to defend against weapon, such as club, knife, pistol And rifle. Mazeru karate is a system of practical techniques and strategies that enable a person to deal with the Treat of enemys in real fighting situation.

View attachment 1645018
Vitu viwili haviko sawa kwenye huo msimamo wako.
1. Vidole havikupaswa kuwa hivyo vilivyo..vibane viwe pamoja..hivyo vilivyo adui yako anaweza kuvigonga na kuviathiri.
2. Focus yako haiendani na shambulio..macho yanatazama juu tofauti na mwelekekeo wa kick..
Hayo tu..ukiona yanafaa chukua.
Oss
 
Vitu viwili haviko sawa kwenye huo msimamo wako.
1. Vidole havikupaswa kuwa hivyo vilivyo..vibane viwe pamoja..hivyo vilivyo adui yako anaweza kuvigonga na kuviathiri.
2. Focus yako haiendani na shambulio..macho yanatazama juu tofauti na mwelekekeo wa kick..
Hayo tu..ukiona yanafaa chukua.
Oss
Wewe Bado Sana ila endelea kujifunza , utaelewa tu.
 
Au kama upo fiti, njoo na Sanaa yako vitani nikunyooshe- 0717927312 Mimi nipo chanika nafundisha mazeru self defense,

Hivi mwezi mmoja naweza kupata idea hata kidogo na mwili ukawa kimazoezi?
 
Krav maga origin yake ni Urusi. Idea ya krav maga ni kwamba unayepambana naye ana silaha so unatakiwa kushambulia kwa haraka kisha unakimbia.

Kung'ata, kufinya, kutumia mawe vyote sawa
Hata mawe unaweza kutumia nzuri sana hii.
 
Naomba nikusaidie 'Masta'kama mnavyopenda kujiita..kwa majibu haya unaendelea kujiumbua kwa sisi tunafahamu..Karate au Martial Arts sio kujua kurusha mateke tu..ni filisofia au dini yenye misingi ya kutokuwa mshari na kujisifia na mambo mengine mengi.
Karate ni busara na unyenyekevu, kama mlipukaji hivyo hizi sifa za kufundisha wengine sijui unazitoa wapi? tena una brand yako kabisa ..shida sana na matapeli wa taaluma za watu hawataisha Tanzania.
 
Naomba nikusaidie 'Masta'kama mnavyopenda kujiita..kwa majibu haya unaendelea kujiumbua kwa sisi tunafahamu..Karate au Martial Arts sio kujua kurusha mateke tu..ni filisofia au dini yenye misingi ya kutokuwa mshari na kujisifia na mambo mengine mengi.
Karate ni busara na unyenyekevu, kama mlipukaji hivyo hizi sifa za kufundisha wengine sijui unazitoa wapi? tena una brand yako kabisa ..shida sana na matapeli wa taaluma za watu hawataisha Tanzania.
Ndio hawahawa wakujifunza uchochoroni tu. Nayeye anatafuta wake [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Naomba nikusaidie 'Masta'kama mnavyopenda kujiita..kwa majibu haya unaendelea kujiumbua kwa sisi tunafahamu..Karate au Martial Arts sio kujua kurusha mateke tu..ni filisofia au dini yenye misingi ya kutokuwa mshari na kujisifia na mambo mengine mengi.
Karate ni busara na unyenyekevu, kama mlipukaji hivyo hizi sifa za kufundisha wengine sijui unazitoa wapi? tena una brand yako kabisa ..shida sana na matapeli wa taaluma za watu hawataisha Tanzania.
Mimi na tengeneza Njia yangu, ili wengine wapite salama, alafu wewe unatia viziwizi ili watu wasipite . Nahapa unataka niwe mnyenyekevu tu . Hapana unyenyekevu haupo ivyo. Inapo bidi nilazima nisafishe Njia ili Njia yangu iaminike na watu wapite salama,bila ya hofu Wala kiziwizi chochote kile.
 
Mimi na tengeneza Njia yangu, ili wengine wapite salama, alafu wewe unatia viziwizi ili watu wasipite . Nahapa unataka niwe mnyenyekevu tu . Hapana unyenyekevu haupo ivyo. Inapo bidi nilazima nisafishe Njia ili Njia yangu iaminike na watu wapite salama,bila ya hofu Wala kiziwizi chochote kile.
Alafu mimi sipendi kuitwa master, ila kama unaona Mimi nimejifunza
Vichochoroni sawa, wewe uliojifunza kwenye vyuo vikubwa . Njoo chuoni kwangu uyakinishe unayoyasema .Mimi nipo tayari kupigana na mtu yoyote yule ambae anajifanya yeye anajua kuliko wengine. Na mwenye maneno ya kejeli . Watu wa aina yenu mpo wengi
Sana ila dawa yenu nikuwanyoosha tu ndio mtaamini kuwa Tanzania Kuna watu wanauwezo. Hi
 
Back
Top Bottom