Mazda tribute 2001

Mazda tribute 2001

Chakulagani

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Posts
271
Reaction score
51
Wapendwa anaejua hilo gari,uimara wake na matumizi yake hasa hapa bonhe pls anisaidie ushauri maana nataka kuagiza au kama mtu analo namba C/B Nzuri tunaweza kuongea nipo ver serious na hili.
 
Hasa hapa bongo matumizi yake pls,nisaidien ushauri
 
Wadau naomba mwenye kujua gari hapo juu anisaidie ninalitaka saaana na pia je linaweza kuendana na road za bongo??vp spare parts zake availabilityvyake?naomba kufahamu kwa kina saaaana.
 
Kama mwaka 1 uliopita jirani yangu alilipaki kama miezi 3 kisa spare. ..

Sijui siku hizi kama spare zipo za kitosha...subiri wenye nazo waje
 
Wapendwa anaejua hilo gari,uimara wake na matumizi yake hasa hapa bonhe pls anisaidie ushauri maana nataka kuagiza au kama mtu analo namba C/B Nzuri tunaweza kuongea nipo ver serious na hili.

Kaka hiyo Gari ni nzuri sana na spare zake zinapatikana kama kawaida me ndio naitumia cc 1980 mafuta inatumia wastani yaani kwa kifupi ni gari nzuri
 
Pia unaweza nicheki uione hii yangu ndio utajua ninacho zungumza hapa..
 
Kama bado hujaagiza ni bora uchukue gari hapahapa bongo. Nitafute tufanye biashara faster
 
Nashujuru saaana Xidian ,Juniour 12 na wengine wengi naomba tuwasiliane ili niweze kupata ninachokihisi kuwa chema zaidi.
 
Wakuu Maoendekezo mengine toka kwenu,Nasubiri mrejesho nimewa PM
 
Back
Top Bottom