Mayai ya kisasa yenye kiini cha rangi ya chungwa (orange)

Mayai ya kisasa yenye kiini cha rangi ya chungwa (orange)

Selemani Sele

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2023
Posts
343
Reaction score
768
Sisi watoto wa Dar,Mabachelor Mlo wetu main ni Ugali na Mboga Ya Mayai. Na kama ilivyozoeleka Yai kiini chake ni cha Njano ila Tangia Juzi nikinunua Mayai kiini ni cha Rangi ya Chungwa (Orange) na halina Shombo hata Kidogo nawaza haya mayai ya nini au Tuhamie Kwenye Kienyeji,
 
Sisi watoto wa Dar,Mabachelor Mlo wetu main ni Ugali na Mboga Ya Mayai. Na kama ilivyozoeleka Yai kiini chake ni cha Njano ila Tangia Juzi nikinunua Mayai kiini ni cha Rangi ya Chungwa (Orange) na halina Shombo hata Kidogo nawaza haya mayai ya nini au Tuhamie Kwenye Kienyeji,

Unjano uliokolea au unjano uliofifia (orange) ninavyojua inatokana na vyakula anavyokula kuku.

Kuna vyakula wakila hasa vyenye majan majan inawapa kuku aina ya vimelea inavyofanya watage mayai ya njano. Na wakikosa bas huwa wanatoa mayai ya Orange.

Na Kusuhu je? yana virutubisho vinavyotakiwa au havina. Sina uhakika kwa kweli.
 
Unjano uliokolea au unjano uliofifia (orange) ninavyojua inatokana na vyakula anavyokula kuku.

Kuna vyakula wakila hasa vyenye majan majan inawapa kuku aina ya vimelea inavyofanya watage mayai ya njano. Na wakikosa bas huwa wanatoa mayai ya Orange.

Na Kusuhu je? yana virutubisho vinavyotakiwa au havina. Sina uhakika kwa kweli.
too much imekuwa
 
Kazi ya upishi Geto nzuri Sana ila kwenye usafi wa vyombo nachemka.
sasa hivi namuachia tu mama mwenye nyumba hotpot na Hela kidogo, jioni nakuta msosi wa nguvu.
Tuishi na majirani vizuri wakuu
Angalia usije ukaishia kumla huyo mama mwenye nyumba...au ukaishia kurogwa! 😂
 
Nishakutana nayo haya... ni maajabu.
Nway mkoani trei kienyeji 21k tu...
Ukiongea na watu vizuri 19500 unapata
 
Unamjua huyu mama mbona unakazana kwamba nimemkaza, angekuwa na Tako sawa ningetupia hata ndoano Kwa mbali.

Sasa mama ana shepu ya kizaramo nyege zinatoka wapi
Saikolojia inasema kwamba mtu anayekana sana jambo hata kama anataniwa tu, basi kuna uwezekano mkubwa sana kuwa jambo hilo keshalifanya. Wewe na huyo mama kuna kitu kilishatokea wallahi! 😂😂😂
 
Saikolojia inasema kwamba mtu anayekana sana jambo hata kama anataniwa tu, basi kuna uwezekano mkubwa sana kuwa jambo hilo keshalifanya. Wewe na huyo mama kuna kitu kilishatokea wallahi! 😂😂😂
Vipi kama mtu huyo anakana Hilo jambo Kwa utani vile vile 🤣
 
Back
Top Bottom