Mayai ya kanga yanauzwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mayai ya kanga yanauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by leamashina, Jul 9, 2012.

  1. l

    leamashina Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauza mayai ya kanga kwa wanaotaka kutotolesha au kula. Yai moja shs 500.
     
  2. M

    Migue Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    where are u
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    upowapi mkuu
     
  4. l

    leamashina Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko mbezi Beach karibu na hospitali ya Massana Nzee wangu. Karibu sana mjini hapa kazi hakuna inabidi kubuni cha kujipatia riziki watoto waende shule
     
  5. P

    Poultry Sayuni Senior Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nahitaji ya kutotolesha, unaweza kuniletea posta
    Samahani unaweza kuwa na ya bata bukini na mzinga pia?
     
  6. l

    leamashina Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OK ninaweza kukuletea town usijali. ofisini kwangu ni karibu na Ocean Road Hospital. Piga simu na. 0712-695090 uniambie unayataka mangapi na lini. Nina ya kanga tu kwa sasa. Pia nina ya kuku wa kienyeji.
    Bata mzinga wakianza kutaga nitakujuza. Ninauza bata mzinga dume kama unataka.
     
  7. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 978
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hivi bata mziga dume anaweza kuzaa na bata wa kawaida?
     
  8. l

    leamashina Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bata mzinga hawezi kuzaa na bata maji.
     
  9. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hawezi kuzaa na bata wa kawaida.
     
  10. b

    bassey New Member

    #10
    May 20, 2014
    Joined: Mar 16, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kanga wauza shs ngapi na ni wakubwa kiasi gani?ninaishi segerea
     
  11. Mapolomoko

    Mapolomoko JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2014
    Joined: Feb 16, 2013
    Messages: 1,759
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kumbuka wakati wa kuyasafirisha hakikisha hayatikisiki. yabebee kwa kuyachomeka kwenye unga au mchanga safi na mkavu. ncha iangarie chini
     
  12. pozzyfaza

    pozzyfaza JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2015
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    mkuu mayai ya kanga unayo
     
Loading...