Mayai ya Bundi.


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Nilikuwa nafanya topographical survey katika pori moja maeneo ya Ifunda-Iringa kwa ajili ya ku-establish stone quary kwa ujenzi wa Iringa-mafinga highway,msaidizi wangu alimkurupua bundi kutoka kiota chake na akafanikiwa kutwaa mayai yake mawili.

Ninavyojua mimi mayai haya ni bonge la dili endapo mtu ana bonge la kesi isiyokuwa na dalili ya kuisha yaani hata kama ulimbaka mtoto wa rais au mauaji,kesi inafutwa faster faster bila maswali na unaachiwa huru.

Au kama unataka utajiri pia yanafaa na huwa hayapatikani kizembe.Najua wengi mtaponda lakini kuna wale wanaoyahitaji watani-PM sasa hivi,nakaribisha request zenu.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mme wangu ananidunda dailyy....pls gve mayai to me nile nipate nguvu nianze KUMDUNDA YEYE..

kwa bei yeyote kwa dola au paund nipo readyyyyyyy...wewe tu...
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
kuna mtu namdai hataki kunilipa....nadhani nahitaji yai...ni sh ngapi?
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,509
Likes
961
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,509 961 280
kuna mtu namdai hataki kunilipa....nadhani nahitaji yai...ni sh ngapi?
Ukilipata ndio unafanyaje? Toa elimu ili wajasiriamali tuingie mzigoni kusaka mayai ya bundi !!!!!!!!!!!!!
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Ukilipata ndio unafanyaje? Toa elimu ili wajasiriamali tuingie mzigoni kusaka mayai ya bundi !!!!!!!!!!!!!
<br />
<br />
Hahahaaah!mi sijui wanalifanyaje,ila ukilipata we mpeleke kalumanzila atamaliza mchezo wote!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
Ukilipata ndio unafanyaje? Toa elimu ili wajasiriamali tuingie mzigoni kusaka mayai ya bundi !!!!!!!!!!!!!
kama una mdaiwa sugu yai la bundi ndio kiboko yake....
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
36
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 36 145
....si ungeyachukua wewe utoke kwenye hilo lindi la umaskini ulionao?kwanza mrudishie msaidizi wako,kwa nini umemnyang'anya?
 
driller

driller

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
1,119
Likes
23
Points
135
driller

driller

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
1,119 23 135
kama una mdaiwa sugu yai la bundi ndio kiboko yake....
unampiga nayo....? au ndio unayapiga mwenyewe halafu unaenda kumwambia neno tu alafu anajukuta anakupa..?
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Ya bundi kazi kupata.! Kula yai Viza bichi then mfuate huyo mdeni wako atakulipa fasta.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
<br />
<br />
Hahahaaah!mi sijui wanalifanyaje,ila ukilipata we mpeleke kalumanzila atamaliza mchezo wote!
mnh..................mkuu habari ya kwenda kwa kalumanzila tena,basi wacha niwe maskini tu
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
unampiga nayo....? au ndio unayapiga mwenyewe halafu unaenda kumwambia neno tu alafu anajukuta anakupa..?
mmmh...nchi hii kwa kuchakachua....nikisema hapa hakawii kutokea babu wa mayai ya bundi....akaaa....
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
mmh utaalam huu inabidi kuwaona wataalam wafafanue
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
<font color="#800080"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">mmmh...nchi hii kwa kuchakachua....nikisema hapa hakawii kutokea babu wa mayai ya bundi....akaaa....</span></font></font>
<br />
<br />
Yote hayo ya mayai ya Bundi ni IMANI tu na ndiyo inawagharimu Ndg ze2 kwa 55%
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
Ninakigugumizi cha kumtokea Preta plz, niambie mpo wapi nije kuyalipia
 
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
1,604
Likes
10
Points
0
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
1,604 10 0
mme wangu ananidunda dailyy....pls gve mayai to me nile nipate nguvu nianze KUMDUNDA YEYE..

kwa bei yeyote kwa dola au paund nipo readyyyyyyy...wewe tu...
NJOO kwangu rose1980 kama anakudunda huyo hakupendi, mi nakupenda sana wewe basi tu naonaga aibu kukuambia
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,319
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,319 280
Nilikuwa nafanya topographical survey katika pori moja maeneo ya Ifunda-Iringa kwa ajili ya ku-establish stone quary kwa ujenzi wa Iringa-mafinga highway,msaidizi wangu alimkurupua bundi kutoka kiota chake na akafanikiwa kutwaa mayai yake mawili.

Ninavyojua mimi mayai haya ni bonge la dili endapo mtu ana bonge la kesi isiyokuwa na dalili ya kuisha yaani hata kama ulimbaka mtoto wa rais au mauaji,kesi inafutwa faster faster bila maswali na unaachiwa huru.

Au kama unataka utajiri pia yanafaa na huwa hayapatikani kizembe.Najua wengi mtaponda lakini kuna wale wanaoyahitaji watani-PM sasa hivi,nakaribisha request zenu.
Usipotoshe watu bana........... Bundi hatagi, bali anazaa.............
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,554