Mayai ya Bundi.

Jaguar

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,416
2,000
Nilikuwa nafanya topographical survey katika pori moja maeneo ya Ifunda-Iringa kwa ajili ya ku-establish stone quary kwa ujenzi wa Iringa-mafinga highway,msaidizi wangu alimkurupua bundi kutoka kiota chake na akafanikiwa kutwaa mayai yake mawili.

Ninavyojua mimi mayai haya ni bonge la dili endapo mtu ana bonge la kesi isiyokuwa na dalili ya kuisha yaani hata kama ulimbaka mtoto wa rais au mauaji,kesi inafutwa faster faster bila maswali na unaachiwa huru.

Au kama unataka utajiri pia yanafaa na huwa hayapatikani kizembe.Najua wengi mtaponda lakini kuna wale wanaoyahitaji watani-PM sasa hivi,nakaribisha request zenu.
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,689
0
mme wangu ananidunda dailyy....pls gve mayai to me nile nipate nguvu nianze KUMDUNDA YEYE..

kwa bei yeyote kwa dola au paund nipo readyyyyyyy...wewe tu...
 

Jaguar

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,416
2,000
Ukilipata ndio unafanyaje? Toa elimu ili wajasiriamali tuingie mzigoni kusaka mayai ya bundi !!!!!!!!!!!!!
<br />
<br />
Hahahaaah!mi sijui wanalifanyaje,ila ukilipata we mpeleke kalumanzila atamaliza mchezo wote!
 

fabinyo

JF-Expert Member
Aug 5, 2011
2,685
2,000
....si ungeyachukua wewe utoke kwenye hilo lindi la umaskini ulionao?kwanza mrudishie msaidizi wako,kwa nini umemnyang'anya?
 

mchemsho

JF-Expert Member
Jun 8, 2011
3,188
2,000
Ya bundi kazi kupata.! Kula yai Viza bichi then mfuate huyo mdeni wako atakulipa fasta.
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,312
2,000
unampiga nayo....? au ndio unayapiga mwenyewe halafu unaenda kumwambia neno tu alafu anajukuta anakupa..?

mmmh...nchi hii kwa kuchakachua....nikisema hapa hakawii kutokea babu wa mayai ya bundi....akaaa....
 

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
11,041
2,000
<font color="#800080"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">mmmh...nchi hii kwa kuchakachua....nikisema hapa hakawii kutokea babu wa mayai ya bundi....akaaa....</span></font></font>
<br />
<br />
Yote hayo ya mayai ya Bundi ni IMANI tu na ndiyo inawagharimu Ndg ze2 kwa 55%
 

yutong

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
1,602
0
mme wangu ananidunda dailyy....pls gve mayai to me nile nipate nguvu nianze KUMDUNDA YEYE..

kwa bei yeyote kwa dola au paund nipo readyyyyyyy...wewe tu...

NJOO kwangu rose1980 kama anakudunda huyo hakupendi, mi nakupenda sana wewe basi tu naonaga aibu kukuambia
 

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,808
2,000
Nilikuwa nafanya topographical survey katika pori moja maeneo ya Ifunda-Iringa kwa ajili ya ku-establish stone quary kwa ujenzi wa Iringa-mafinga highway,msaidizi wangu alimkurupua bundi kutoka kiota chake na akafanikiwa kutwaa mayai yake mawili.

Ninavyojua mimi mayai haya ni bonge la dili endapo mtu ana bonge la kesi isiyokuwa na dalili ya kuisha yaani hata kama ulimbaka mtoto wa rais au mauaji,kesi inafutwa faster faster bila maswali na unaachiwa huru.

Au kama unataka utajiri pia yanafaa na huwa hayapatikani kizembe.Najua wengi mtaponda lakini kuna wale wanaoyahitaji watani-PM sasa hivi,nakaribisha request zenu.

Usipotoshe watu bana........... Bundi hatagi, bali anazaa.............
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom