culboy JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 526 Reaction score 48 Sep 28, 2012 #1 Pata mayai yabata mzinga kanga na mayai ya blue yasiyokua na colestrol kwa mawasiliano 0757662401
M mwanashaa New Member Joined Feb 22, 2014 Posts 1 Reaction score 0 Feb 24, 2014 #2 culboy said: Pata mayai yabata mzinga kanga na mayai ya blue yasiyokua na colestrol kwa mawasiliano 0757662401 Click to expand... Nahitaji hayo mayai, lakini nahitaji unaiambie yanaweza kutotoleshwa na kuku wa kienyeji au mashine tu
culboy said: Pata mayai yabata mzinga kanga na mayai ya blue yasiyokua na colestrol kwa mawasiliano 0757662401 Click to expand... Nahitaji hayo mayai, lakini nahitaji unaiambie yanaweza kutotoleshwa na kuku wa kienyeji au mashine tu
bluetooth JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 4,401 Reaction score 2,560 Feb 24, 2014 #3 culboy said: Pata mayai yabata mzinga kanga na mayai ya blue yasiyokua na colestrol kwa mawasiliano 0757662401 Click to expand... Kitomari umerudi tena kivingine kutapeli Haaa haaaa ..... haibiwi mtu hapa
culboy said: Pata mayai yabata mzinga kanga na mayai ya blue yasiyokua na colestrol kwa mawasiliano 0757662401 Click to expand... Kitomari umerudi tena kivingine kutapeli Haaa haaaa ..... haibiwi mtu hapa