Maximo awasili muda huu kuitumikia yanga

Maximo awasili muda huu kuitumikia yanga

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Posts
11,092
Reaction score
7,236
Hayawi hayawi...hatimayee leo yamekuwa , mida hii Marcio MAXIMO kawasili hapa Mwl.Nyerere Int. Airport (JNIA) kuitumikia klabu ya YANGA kwa mkataba wa miaka miwili.
 

Attachments

  • 1.jpg
    1.jpg
    60.9 KB · Views: 268
  • ahahahaa.jpg
    ahahahaa.jpg
    96.7 KB · Views: 282
  • 0.jpg
    0.jpg
    89.4 KB · Views: 239
Hayawi hayawi...hatiamye leo hii Marcio MAXIMO kawasili kuitumikia klabu ya YANGA kwa mkataba wa miaka miwili.

Kwa ninavyowajua yanga sidhani kama Marcio atamudu kumaliza miaka miwili
 
Niwajuavyo Yanga, Watamtimua sasa hivi. Soka la Bongo linaongozwa na uchawi na majungu. Kila la heri MASKIO MASKIMO
 
Kwa ninavyowajua yanga sidhani kama Marcio atamudu kumaliza miaka miwili

Uchuro ushaanza...kwanini wa tz ni watu tusiojiamini katika kile tukifanyacho?? ushindwe na ulegee wa jamaa.
 
Hayawi hayawi...hatimayee leo yamekuwa , mida hii Marcio MAXIMO kawasili hapa Mwl.Nyerere Int. Airport (JNIA) kuitumikia klabu ya YANGA kwa mkataba wa miaka miwili.

Vyovyote vile ila nijuavyo Azam FC na Simba SC wataendeleza bakora pale pale walipoachia.
 
Soka la Bongo uchuro mtupu,utashangaa wapenzi wa Yanga watataka mabadiliko ya haraka wakati hawajawekeza katika soka la vijana.
 
Soka la Bongo uchuro mtupu,utashangaa wapenzi wa Yanga watataka mabadiliko ya haraka wakati hawajawekeza katika soka la vijana.

Tatizo ni mfumo....!!! Na hili ndilo donda ndugu linalotesa soka la bongo
 
SIMBA SC inakufa pole pole:
mwaka wa 2 mfululizo timu haipo top 2.
Mwaka huu imeshika nafasi ya ngapi?

YANGA SC wako sahihi kumleta MAXIMO, ila najua ni wivu wa kijinga unawasumbua baadhi ya watu.
Simba haijakatazwa kumsajili kocha yoyote, hata wakitaka VAN GAAL, MOURINHO, SCOLARI, CAPELLO ili mradi mpira uchezwe..punguzeni wivu wakuu!
Akifungwa na simba tu.. ajue kitawaka
 
Tatizo ni mfumo....!!! Na hili ndilo donda ndugu linalotesa soka la bongo


Pia tatizo lingine ni mashabiki wanaoendekeza wivu kwenye kila kitu. Kama unavyofanya wewe hapo..
Kocha kufukuzwa kitu cha kawaida, hoja hapa ni kwamba YANGA imempata MAXIMO, kama hupendi tulia..:angry:
 
Uikumbuke hii post yangu siku kikinuka jangwani


Uchaguzi wa SIMBA tarehe ngapi? zingatia kuchagua kiongozi bora, acha kuona wivu wenzio wanapopata kocha mzuri..hata top 3 haupo..SIMBA SC sawa tu na NDANDA.
 
Muone huyu naye..hovyooo...


Hata mie namshangaa, kama kaja kujiharibia si ni maisha yake kwani ya kwako?
Kocha pekee aliyeipeleka Tanzania kwenye mashindano ya CHAN.
Kocha gani baada ya kufukuzwa yeye amewahi kuipeleke TZ kwenye mashindano ya CHAN?

Maximo anajua.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom