Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Majaribu ni sehemu yetu ya ubinadamu, na ni sehemu ya changamoto za duniani. Kamwe majaribu hayatoisha ikiwa mwanadamu bado ana unauhai. Pole ndugu yetu Maxence Melo, chukulia hili kama jaribio la kawaida hapa duniani.
 
Umkumbuke na Mzee JK kwenye sala zako....miaka kumi ya uwepo wa JF ndio imekupeni nguvu na support ndani na nje ya nchi....otherwise mngeanza shughuli hii ndani ya mamlaka iliyopo sasa kusingekuwa na JF.....au labda ingekuwepo lakini sio ya aina/yenye nguvu hii.
 
Pole Sana kamanda Melo
I'm in your corner
Thank you for co-founding JF
Thank you for maintaining this forum for almost a decade now.
YNWA!
 
Umejenga imani kubwa sana kwa wachangiaji na watumiaji wa JF kwa ujumla ubarikiwe sana usichoke kutetea haki hii kwa niaba ya wengi.
 
"The time when someone like her, couldn't vote for two reasons, because she was a woman, and because of the colour of her skin. Tonight, I think about all that she has seen through her century in America. The hope, and the holding, the struggle and the progress.

The time, when (women's) voices, were silenced, and their hopes dismissed, (she) lived to see them stand up, and speak out, and reach for the ballot. YES WE CAN..."

Maneno hayo yalipata kunenwa na Rais wa 44 wa Marekani, Barack Obama, November 5, 2008, mara baada ya kushinda uchaguzi wa mwaka huo, akimzungumzia kikongwe Ann Nixon Cooper, mwanamke mwenye asili ya Kiafrika, aliyesubiri mpaka umri wa miaka 105, kumshuhudia mtu mweusi akichaguliwa kuwa Rais nchini Marekani.

Akiwakumbusha watu weusi na Wamarekani wenzake kwa ujumla, safari ndefu waliyosafiri mpaka kufikia hatua ya mtu mweusi kupata haki ya kupiga kura katika uchaguzi na hata mtu huyo mweusi kuchaguliwa kuwa Rais Marekani.

Nimekukumbusheni maneno haya hususani ndugu yetu Maxence Melo, si tu kukupa pole, bali kukutia ujasiri, ya kwamba, safari ya kuudai uhuru halisi, katika nchi iliyo huru ya Tanganyika, ingali mbichi, ngumu na ndefu.

Safari hii haitafikia tamati kwa uhuru huo, mathalani wa mawazo, kwa kuletwa kwenye kijiko ama sahani ya dhahabu, na watawala, la hasha.

Wewe kamwe hutokuwa wa kwanza wala wa mwisho kutolewa kama mfano, la. Wapo wengi wata/tutafuata, mpaka pale tutakaporidhika, ima sisi wa kizazi hiki ama kijacho, ya kwamba, uhuru walioupogania mababu zetu zaidi ya nusu karne iliyopita, si wa bendera tu, bali unatafsirika katika vitendo badala ya maneno tu.

Pale ambapo, watu katika nchi huru, watakuwa huru, pasina kuzuiwa kusema ama kutoa mawazo yao wakiwa huru. Wakati ambapo, watawala watawatumikia Wananchi/badala ya Wananchi kuwatumikia watawala.

[HASHTAG]#JipeMoyoBeStrong[/HASHTAG] [HASHTAG]#MaxenceMelo[/HASHTAG].

[HASHTAG]#FreedomIsComingTomorrow[/HASHTAG]
 
  • Thanks
Reactions: kui
Mi ombi langu kwako piga burn wote wali waliokuwa wakichekeleo uwepo wako jela. Kuna wengine walianzisha uzi humu kuwa usote kama lema kwanza.
 
Tuko pamoja na wewe mkuu..

Tunataraji haki itatendeka, sheria ya haki ya kupata habari inamlinda mwenye chombo cha habari kuzuia/kutotoa source ya mtonyaji habari, wakati sheria hii ya siku hizi ya cyber crime act inamlazimisha mwenye chombo cha habari kutoa source ya mtonyaji habari kwa vyombo vya usalama kama ikihitajika kwa ajili ya upelelezi.

Nani yupo sahihi? bwana Max au vyombo vya usalama???

Tunaiomba mahakama kutoa tafsiri sahihi katika hili..
 
Nafuraha kuona maneno yako,tuko pamoja daima tutasimama na wewe kama ulivosimama nasi.Amen
 
MUNGU mara zote yuko upande wa HAKI na ndio maana waja wake wako pamoja nawe!!
 
Back
Top Bottom