Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Tupo nyuma yako mkuu hatutakubali udikteta iwe usiku iwe mchana haki tutaitafuta
Mkuu unavyo sema upo nyuma yake wakati kwenda mahakaman au kule kisutu hujaenda halafu unasema upo nyuma yake

Ingeni mfano wa jirani zenu hapc congo wameandamana wamepigwa risasi raia kama 20+ lakini still wapo barabarani
 
Nawaomba wana mitandao tufuate sheria bila shuruti nina imani kila kitu kitakaa vizuri hata onewa mtu yeyote tusiingize siasa ktk jambo hili tuiachie mahakama ifanye kazi yake
umesema, kama haja kubwa ni laini tayari basi usiichanganye tena na haja ndogo, daktari atashindwa kutofautisha kama unajisaidia choo laini au unaharisha.
 
Mkuu unavyo sema upo nyuma yake wakati kwenda mahakaman au kule kisutu hujaenda halafu unasema upo nyuma yake

Ingeni mfano wa jirani zenu hapc congo wameandamana wamepigwa risasi raia kama 20+ lakini still wapo barabarani
sawa tuanze kwa kuandamana tupate katiba mpya
 
Mkuu unavyo sema upo nyuma yake wakati kwenda mahakaman au kule kisutu hujaenda halafu unasema upo nyuma yake

Ingeni mfano wa jirani zenu hapc congo wameandamana wamepigwa risasi raia kama 20+ lakini still wapo barabarani
Ww unaweza kudhibitishaje kuwa sikuwepo mahakani
 
Hongera sana kaka 'angu kwa kusimamia 'Haki' na 'Ukweli'

"The only people mad at you for telling the truth
are those living a lie, keep speaking it." G Jr.

We are all in this together bruv.
 
Nchi yoyote iliyoendelea imejengwa ktk misingi ya jasho la watu kama wewe. Kwavile umejitoa kwaajili ya wengine tambua hata uvuli wa Mungu mwenza wa yote utakuwa na wewe kwenye kila pumzi yako.
 
mimi pia nichukue fursa hii kukupongeza ndugu yetu max kwa maswahibu yote uliyopitia.

Pia napenda ujue kwamba haki siku zote Ushinda udhalimu.

Usiogope maana siku zote Haki uinua taifa kama ilivyo Andikwa kwenye Neno la Mungu.

Sote tunajua na hata viongozi wanajua umuhimu wa JF jinsi ulivyo ibua mambo mengi ambayo hata kiongozi Aliyepo madarakani Alitembea na Hoja hizo akiahidi kuzipatia ufumbuzi na akaungwa mkono na wananchi.

Hivyo na hamini kwamba ni kikundi cha watu wachache wasiopenda mtandao huu uwepo ili maovu yao yasije yakaanikwa wakatumbuliwa na MH Rais.

Nimalizie kwa kukutakia kila na Kheri Ndugu Yangu Max Mungu Atasimama na wewe Hakika Utashinda.
 
Mimi sitaki kukupa pole ila nakupongeza kwa ujasiri wako na Mungu wa mbinguni akubari sana kwa hili lilipo mbele yako, maana yeye ni Mungu wa wanyonge na baba wa yatima.
 
Back
Top Bottom