Ngutunyi junior Member Joined Feb 22, 2019 Posts 51 Reaction score 27 Mar 5, 2019 #1 Nadhani rc wa dar ingemfaa Sana ii kazi maana anapenda kufurahisha watu kwa vitu vya kitoto Sent using Jamii Forums mobile app
Nadhani rc wa dar ingemfaa Sana ii kazi maana anapenda kufurahisha watu kwa vitu vya kitoto Sent using Jamii Forums mobile app
Scars JF-Expert Member Joined Apr 8, 2017 Posts 53,583 Reaction score 133,229 Mar 5, 2019 #2 Sio mawazo yako, ni ya huyo jamaa aloshika bango labda tu huyo jamaa awe wewe. mbona tunadanganyana wakati picha imeonesha wazi Sent using unknown device
Sio mawazo yako, ni ya huyo jamaa aloshika bango labda tu huyo jamaa awe wewe. mbona tunadanganyana wakati picha imeonesha wazi Sent using unknown device
Ngutunyi junior Member Joined Feb 22, 2019 Posts 51 Reaction score 27 Mar 6, 2019 Thread starter #3 oscarsolomon said: Sio mawazo yako, ni ya huyo jamaa aloshika bango labda tu huyo jamaa awe wewe. mbona tunadanganyana wakati picha imeonesha wazi Sent using unknown device Click to expand... Hahahahahaha kiswahili kigumu Sana ulipata ngapi standard 7 kwanz ili nijue nikujibu vipi Sent using Jamii Forums mobile app
oscarsolomon said: Sio mawazo yako, ni ya huyo jamaa aloshika bango labda tu huyo jamaa awe wewe. mbona tunadanganyana wakati picha imeonesha wazi Sent using unknown device Click to expand... Hahahahahaha kiswahili kigumu Sana ulipata ngapi standard 7 kwanz ili nijue nikujibu vipi Sent using Jamii Forums mobile app