Mawazo yangu kuhusu chadema


Mpendwa

Mpendwa

Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
55
Likes
0
Points
0
Mpendwa

Mpendwa

Member
Joined Jun 9, 2011
55 0 0
Ndg wadau mwenzenu nimetafakari na kuja na conclusion yangu juu ya CDM.
ccm wanadai wameshinda lakini hebu cheki hili...

1. Wamemtumia rais mstaafu
2.Mawaziri wa serikali
3.Polisi
4.Usalama wa taifa (kama si uharibifu wa taifa)
5.Bakwata
6.Chakula cha hongo
7.Pesa za Rostam
8.Zaidi ya Tsh 6,000,000,000/=
9. Kuruhusu wapiga kura wasio na vitambulisho kupiga kura hasa kwenye ngome ya ccm
10. Mamluki toka mikoa ya kanda ya ziwa nk
11. Siasa za maji taka
12.Ongezeni list..........................

na tofauti ya kura kuwa 3000!!! ME NAONA CHADEMA WANASTAHILI PONGEZI KUBWA MNO KATIKA HILI, INGAWA NAUMIA KWA KUTOPATA MBUNGE JIMBO HILO AMBALO CDM WALIMTOA BUNGENI aliyekuwepo!!! tusonge mbele

PEOPLESSSS'....................
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Ndg wadau mwenzenu nimetafakari na kuja na conclusion yangu juu ya CDM.
ccm wanadai wameshinda lakini hebu cheki hili...

1. Wamemtumia rais mstaafu
2.Mawaziri wa serikali
3.Polisi
4.Usalama wa taifa (kama si uharibifu wa taifa)
5.Bakwata
6.Chakula cha hongo
7.Pesa za Rostam
8.Zaidi ya Tsh 6,000,000,000/=
9. Kuruhusu wapiga kura wasio na vitambulisho kupiga kura hasa kwenye ngome ya ccm
10. Mamluki toka mikoa ya kanda ya ziwa nk
11. Siasa za maji taka
12.Ongezeni list..........................

na tofauti ya kura kuwa 3000!!! ME NAONA CHADEMA WANASTAHILI PONGEZI KUBWA MNO KATIKA HILI, INGAWA NAUMIA KWA KUTOPATA MBUNGE JIMBO HILO AMBALO CDM WALIMTOA BUNGENI aliyekuwepo!!! tusonge mbele

PEOPLESSSS'....................
CCM pia walimtumia
- DC Mwisilamu mula nguruwe.
- Julius Mtatiro baada ya kuhongwa Chopa
- Hamadi Rashidi
-TBC1, Star TV na Watangazaji wa ITV.
- Jeshi la msituni- Green Guard
Lakini bado makamanda wa CDM walizidi kupeta tu.
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
CDM walitumia wabunge wote, chopas, makanisa na mapdre, na bil.2
 

Forum statistics

Threads 1,249,427
Members 480,661
Posts 29,698,071