mawazo yako yanahitajika

Change_it

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
279
0
wakuu naomba mnisadie kuhusu hili,hivi kujamiiana mwanamke mjamzito kuna madhara yoyote kwa huyo kiumbe aliyeko tumboni hata kama mimba bado ni changa?​
 

Riwa

JF-Expert Member
Oct 11, 2007
2,599
2,000
Hamna madhara yoyote kwa mimba au kiumbe anayeendelea kuumbika, unless...kuwe na tatizo lingine to compliment that!
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,690
0
we endelea tu kupiga pushap kiunomauno ila KWA STEP....usije pindisha kisigino cha beb tumbon...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom