Mawaziri wa serikali ya Kikwete Wazomewa Mwanza

Mawaziri wa serikali ya Kikwete Wazomewa Mwanza

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Posts
10,942
Reaction score
437
Mawaziri wa serikali ya kikweta akiwamo mwakyembe'' Mangula na Nape wazomewa na wananchi nyamagana mwanza wakidai mangula ni mtuhumiwa wa EPA Namba moja na serikali ya CCM imejaa mafisadi na haina majibu ya kero zinazowakabili watanzania.
 
Mawaziri wa serikali ya kikweta akiwamo mwakyembe'' Mangula na Nape wazomewa na wananchi nyamagana mwanza wakidai mangula ni mtuhumiwa wa EPA Namba moja na serikali ya CCM imejaa mafisadi na haina majibu ya kero zinazowakabili watanzania.
jamii forum sasa imevamiwa na wahuni kwa kweli
 
Hao watu walikwenda Mwanza wakitegemea kushangiliwa sio? Ubaya wa viongozi wetu wengi wanashindwa kusoma alama za nyakati
 
Hahahahahahahahahahahaha
na muonea huruma mwakyembe kufatana na hao watu! Na utasikia wana isingizia chadema kuhusika!
Hahahha
Cc Nape Nnauye

Mawaziri wa serikali ya kikweta akiwamo mwakyembe'' Mangula na Nape wazomewa na wananchi nyamagana mwanza wakidai mangula ni mtuhumiwa wa EPA Namba moja na serikali ya CCM imejaa mafisadi na haina majibu ya kero zinazowakabili watanzania.
 
Last edited by a moderator:
subiri mrs emmy atakuja kujitetea kuwa hawajazomewa..
 
Mangula na Nape ni mawaziri wa wizara zipi mkuu na wameteuliwa lini?
 
Mawaziri wa serikali ya kikweta akiwamo mwakyembe'' Mangula na Nape wazomewa na wananchi nyamagana mwanza wakidai mangula ni mtuhumiwa wa EPA Namba moja na serikali ya CCM imejaa mafisadi na haina majibu ya kero zinazowakabili watanzania.

Inawapasa warudi Lumumba wakajipange upya, Mwanza kumesha kucha "hatudanganyiki"
 
mangula ni mtuhumiwa wa EPA Namba moja na serikali ya CCM imejaa mafisadi na haina majibu ya kero zinazowakabili watanzania.
 
Huyo Mwakyembe kisha jibu hoja kutoka serikali ya Zambia kuhusu mradi wake wa treni ya Dar. Alijipa misifa ya bure kumbe alitumia nyenzo za taasisi yenye wamiliki wawili. Shame on him!
 
Hizi habari za Mwanza mbona tunalishwa nusunusu/vipandevipande. Hivi hapo Mwanza hakukuwa na mwanaJF ambaye angeweza kutinga mkutanoni na kutujuza sie tulio mbali kilichokukiwa kikiendelea dakika kwa dakika?
 
Mangula-EPA
Kinana - dentist
Chemba - serial killer
mmmmmmmmhhhhh
 
Back
Top Bottom